Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
14/0722h00  SCR Altach   vs Grasshoppers  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0706h00  Philadelphia Union   vs Eintracht Frankfurt  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[2] Kairat Almaty [2] vs Zhetysu Taldykorgan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[10] Kaisar Kyzylorda [10] vs Tobol Kostanay [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[5] FK Aktobe [5] vs FK Atyrau [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[6] Akzhayik Oral [6] vs FK Kyzylzhar [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[1] FC Astana [1] vs Shakhtyor Karagandy [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[7] Irtysh Pavlodar [7] vs FK Ordabasy [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0712h00[10] Jeonnam Dragons [10] vs Sangju Sangmu [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0712h00[2] Suwon Bluewings [2] vs Jeonbuk Hyundai M. [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0712h00[5] Gyeongnam [5] vs Incheon United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0715h45[9] Selangor FA [9] vs Kuala Lumpur FA [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[9] Hoang Anh Gia Lai [9] vs Can Tho FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[4] Sanna Khanh Hoa [4] vs Sai Gon FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[3] Hai Phong FC [3] vs Binh Duong FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0718h00[12] Ho Chi Minh City [12] vs SHB-Da Nang FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0723h00[10] Leiknir Reykjavik [10] vs Thor Akureyri [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0723h00[12] Magni Grenivik [12] vs IR Reykjavik [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0719h00[4] FC Haka [4] vs AC Kajaani [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0723h00[8] FC KTP [8] vs AC Oulu [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0723h00[5] EIF Ekenas [5] vs KPV Kokkola [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[1] Ansan Police [1] vs Daejeon Citizen [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[4] Busan I'Park [4] vs Bucheon FC 1995 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0718h30[3] Shenzhen FC [3] vs Shanghai Shenxin [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0718h30[1] Wuhan Zall [1] vs Nei Mongol Zhongyou [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0719h00[16] Xinjiang Tianshan Leopard [16] vs Heilongjiang Lava Spring [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0715h30[10] Cong an Nhan dan [10] vs Tay Ninh [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0716h00[3] Dong Thap FC [3] vs T&T Ha Noi B [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0716h30[8] Binh Phuoc FC [8] vs Dak Lak FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[1] Viettel FC [1] vs Thua Thien–Hue [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0717h00[6] Dong Tam Long An [6] vs Binh Dinh FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 2-6] Orange County SC [Nhóm 2-6] vs San Antonio FC [Nhóm 2-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 1-6] Indy Eleven [Nhóm 1-6] vs Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 1-12] Ottawa Fury [Nhóm 1-12] vs Penn FC [Nhóm 1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 2-10] Saint Louis FC [Nhóm 2-10] vs Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 2-10] Saint Louis FC [Nhóm 2-10] vs Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 2-4] Portland Timbers 2 [Nhóm 2-4] vs Swope Park Rangers [Nhóm 2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 2-1] Real Monarchs [Nhóm 2-1] vs Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 2-8] CS Switchbacks [Nhóm 2-8] vs Sacramento Republic [Nhóm 2-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 1-1] FC Cincinnati [Nhóm 1-1] vs Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 1-8] Bethlehem Steel [Nhóm 1-8] vs North Carolina FC [Nhóm 1-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 2-16] RGV Toros [Nhóm 2-16] vs Las Vegas Lights [Nhóm 2-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 2-11] Fresno FC [Nhóm 2-11] vs Phoenix Rising [Nhóm 2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0704h00[Nhóm 1-5] Charleston Battery [Nhóm 1-5] vs Louisville City [Nhóm 1-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0714h00[2] QLD Lions [2] vs Moreton Bay Utd [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0714h00[14] Sunshine Coast [14] vs Brisbane City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0714h00[5] Brisbane Strikers [5] vs Redlands Utd [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0714h00[9] SWQ Thunder [9] vs Western Pride [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0714h00[7] Cairns FC [7] vs North QLD United [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0714h00[11] Magpies Crusaders [11] vs Gold Coast Utd [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0712h30[11] Croydon Kings [11] vs Adelaide City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0716h00[13] Hume City FC [13] vs Bulleen Lions [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0716h00[9] Dandenong Thunder [9] vs Port Melbourne Sharks [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0714h00[15] Ryutsu Keizai Dragons [15] vs Vanraure Hachinohe [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0710h00[13] Cobaltore Onagawa [13] vs MIO Biwako Kusatsu [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0702h30[4] Utah Royals (W) [4] vs Orlando Pride (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0706h00[9] Sky Blue FC (W) [9] vs NC Courage (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
15/0707h00[5] Chicago RS (W) [5] vs Seattle Reign (W) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất