Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
26/0401h45[B-2] Bayern München [B-2] vs Real Madrid [H-2]
0 : 1/2
-0.96
0 : 1/2
0.86
3.65
2.04
3.65
3.60
 
0.99
3
0.89
Trực tiếp: K+PM
26/0405h15[F-4] Nacional (URU) [F-4] vs Real Garcilaso [F-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0405h15[C-3] Atlético Tucumán [C-3] vs The Strongest [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0407h45[A-4] Monagas SC [A-4] vs Defensor Sporting [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0407h45[D-3] Ind. Santa Fe [D-3] vs CR Flamengo/RJ [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0407h45[H-2] Boca Juniors [H-2] vs Palmeiras/SP [H-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0408h30[1] Guadalajara Chivas [1] vs Toronto FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0423h00[7] FK Atlantas [7] vs FK Jonava [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[4] Rabotnicki Skopje [4] vs FK Shkupi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[3] Sileks Kratovo [3] vs Vardar Skopje [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[8] Pobeda Prilep [8] vs Shkendija'79 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[10] FK Skopje [10] vs Pelister Bitola [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[6] Renova [6] vs Academy Pandev [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h30[5] VPS Vaasa [5] vs Ilves Tampere [9]
0 : 0
0.83
0 : 0
-0.95
3.10
2.47
3.10
2.68
 
0.80
2
-0.94
25/0422h30[7] Inter Turku [7] vs HJK Helsinki [2]
1 : 0
0.85
1 : 0
-0.97
3.65
5.10
3.65
1.58
 
0.82
2 1/4
-0.96
25/0422h30[1] RoPS Rovaniemi [1] vs FC Lahti [3]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.80
3.15
2.36
3.15
2.80
 
-0.94
2 1/4
0.80
25/0423h00[12] IFK Mariehamn [12] vs KuPS Kuopio [6]
1/4 : 0
0.95
1/4 : 0
0.93
3.30
2.98
3.30
2.17
 
0.83
2 1/4
-0.97
25/0422h00[2] FK Partizan [2] vs Radnicki Nis [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[5] Spartak Subotica [5] vs FK Napredak [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[6] FK Vozdovac [6] vs FK Vojvodina [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[10] Mladost Lucani [10] vs Javor Ivanjica [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[9] Radnik Surdulica [9] vs FK Backa [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[11] FK Zemun [11] vs Borac Cacak [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[12] Macva Sabac [12] vs FK Rad [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[1] FK Crvena Zvezda [1] vs Cukaricki Belgrade [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[8] NK Aluminij [8] vs NK Krsko [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[12] Kashima Antlers [12] vs Vissel Kobe [7]
0 : 1/2
-0.98
0 : 1/2
0.86
3.55
2.02
3.55
3.65
 
0.89
2 1/2
0.97
25/0418h00[18] Nagoya Grampus [18] vs Shimizu S-Pulse [13]
0 : 0
-0.94
0 : 0
0.82
3.40
2.80
3.40
2.48
 
0.84
2 1/2
-0.98
25/0418h00[10] Kashiwa Reysol [10] vs Urawa Red Diamonds [9]
0 : 0
0.81
0 : 0
-0.93
3.35
2.48
3.35
2.85
 
0.96
2 1/2
0.90
25/0418h00[8] Jubilo Iwata [8] vs V-Varen Nagasaki [11]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
0.98
3.55
1.90
3.55
4.10
 
0.83
2 1/4
-0.97
25/0418h00[4] Consadole Sapporo [4] vs Yokohama F Marinos [15]
0 : 1/4
0.95
0 : 1/4
0.93
3.35
2.21
3.35
3.30
 
-0.99
2 1/2
0.85
25/0418h00[5] Cerezo Osaka [5] vs Vegalta Sendai [6]
0 : 3/4
-0.94
0 : 3/4
0.82
3.75
1.82
3.75
4.25
 
0.87
2 1/2
0.99
25/0418h00[16] Sagan Tosu [16] vs Kawasaki Frontale [3]
1/2 : 0
0.98
1/2 : 0
0.90
3.60
4.05
3.60
1.90
 
0.93
2 1/2
0.93
25/0418h00[14] Shonan Bellmare [14] vs Gamba Osaka [17]
0 : 0
-0.92
0 : 0
0.79
3.35
2.89
3.35
2.46
 
-0.99
2 1/2
0.85
25/0418h00[2] FC Tokyo [2] vs Sanfrecce Hiroshima [1]
0 : 0
0.98
0 : 0
0.90
3.20
2.80
3.20
2.60
 
0.93
2 1/4
0.93
25/0418h30[12] Jeonnam Dragons [12] vs FC Seoul [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h30[4] Pohang Steelers [4] vs Jeju United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h30[11] Daegu FC [11] vs Sangju Sangmu [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h30[2] Suwon Bluewings [2] vs Gyeongnam [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h30[8] Ulsan Hyundai [8] vs Incheon United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h00[5] Gangwon FC [5] vs Jeonbuk Hyundai M. [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h45[16] Chainat FC [16] vs Port FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h45[4] Prachuap FC [4] vs Chiangrai United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h00[11] Pattaya United [11] vs Ubon UMT United [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h00[8] Sukhothai FC [8] vs Suphanburi FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[18] Air Force Central [18] vs Chonburi FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h30[2] Pakhtakor [2] vs Navbahor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h30[11] Sogdiana Jizzakh [11] vs Qo‘qon FK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0406h00[16] La Equidad [16] vs Ind. Santa Fe [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0408h00[8] Junior Barranquilla [8] vs Atlético Nacional [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0400h30[3] Maritzburg United [3] vs Mamelodi Sundowns [1]
0 : 0
-0.58
0 : 0
0.40
3.10
3.90
3.10
1.85
 
0.75
2
-0.95
26/0400h30[16] Platinum Stars [16] vs AmaZulu FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0400h30[14] SuperSport United [14] vs Free State Stars [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0400h30[2] Orlando Pirates [2] vs Bidvest Wits [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0415h00[D-4] FC Alay Osh [D-4] vs Istiklol Dushanbe [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0415h30[E-3] Abahani Dhaka [E-3] vs Aizawl FC [E-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0416h00[E-2] New Radiant SC [E-2] vs Bengaluru FC [E-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0416h00[G-3] Thanh Hoa FC [G-3] vs Yangon United [G-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0417h00[G-2] Bali United Pusam [G-2] vs Global Cebu [G-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0417h00[F-1] Ceres–Negros [F-1] vs Home United [F-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0417h00[F-3] Shan United [F-3] vs Boeung Ket FC [F-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[I-4] Hang Yuen FC [I-4] vs Hwaebul SC [I-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h00[I-2] Benfica de Macau [I-2] vs April 25 [I-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h30[D-2] FC Altyn Asyr [D-2] vs FC Ahal [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h00[7] Académica Coimbra [7] vs Real SC [20]
0 : 1
0.70
0 : 1
-0.83
4.35
1.38
4.35
6.80
 
-0.92
2 3/4
0.77
25/0422h00[12] Puszcza Niepolomice [12] vs GKS Katowice [2]
0 : 0
0.80
0 : 0
-0.93
3.15
2.39
3.15
2.76
 
-0.92
2 1/4
0.77
25/0423h00[4] Chojniczanka [4] vs Rakow Czestochowa [10]
0 : 1/4
0.85
0 : 1/4
-0.97
3.35
2.09
3.35
3.10
 
-0.99
2 1/2
0.85
25/0423h00[14] Bytovia [14] vs GKS Tychy [9]
0 : 1/4
-0.91
0 : 1/4
0.78
3.20
2.31
3.20
2.68
 
0.93
2 1/4
0.93
25/0420h00[3] FK Pardubice [3] vs Taborsko [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[4] Hradec Kralove [4] vs Olympia H.Kralove [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[1] Opava [1] vs Viktoria Zizkov [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[14] Frydek-Mistek [14] vs Pribram [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[16] MFK Vítkovice [16] vs Ceske Budejovice [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[15] Usti nad Labem [15] vs Sellier&Bellot Vlasim [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[7] Znojmo [7] vs Fotbal Trinec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0420h00[10] Banik Sokolov [10] vs FK Varnsdorf [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0400h00[5] FC Fredericia [5] vs FC Roskilde [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0406h00[Nhóm 1-13] Richmond Kickers [Nhóm 1-13] vs Toronto FC II [Nhóm 1-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0407h00[Nhóm 2-16] RGV Toros [Nhóm 2-16] vs Orange County SC [Nhóm 2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0422h30  Levski Sofia   vs CSKA Sofia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0423h00  FK Zlin   vs FK Jablonec  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0423h00  Pafos FC   vs Apollon Limassol  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0423h00  APOEL FC   vs AEK Larnaka  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0414h30  Shenyang Urban   vs Henan Construction  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0414h30  Suzhou Dongwu   vs Hebei CFFC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0414h30  Heilongjiang Lava Spring   vs Guizhou Zhicheng  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0417h00  Sichuan Longfor   vs Jiangsu Suning  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h35  Dalian Boyang   vs Tianjin Quanjian  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h35  Nantong Zhiyun   vs Shanghai Shenhua  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h35  Yanbian Beiguo   vs Shandong Luneng  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h00  Wuhan Zall   vs Tianjin Teda  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0414h00[4] Daejeon Korail [4] vs Changwon City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0414h00[2] Gyeongju KHNP [2] vs Gimhae City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[5] Mokpo City [5] vs Cheonan City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0418h00[7] Busan Transportation [7] vs Gangneung City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0419h00  MFK OKD Karviná U19   vs Ceske Budejovice U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất