Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
30/0617h56  AS Trencin   vs Slovacko  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h57  NK Maribor   vs Cracovia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h59  Jagiellonia   vs Viitorul Constanta  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h59  Pogon Szczecin   vs Chrobry Glogow  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h59  BSC Young Boys   vs Ludogorets  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00  Djurgårdens IF   vs AGF Aarhus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00  AaB Aalborg   vs Randers FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00  Viborg FF   vs Hobro IK  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00  FC Luzern   vs FC Vaduz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0620h00[6] Neman Grodno [6] vs FK Minsk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0620h00[9] FC Isloch [9] vs FK Slutsk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0701h45[7] Sligo Rovers [7] vs Waterford United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0700h00[6] Valerenga [6] vs FK Bodo/Glimt [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h45[17] Ubon UMT United [17] vs Port FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0618h00[4] Muang Thong United [4] vs Prachuap FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[13] Pattaya United [13] vs Air Force Central [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[2] Buriram United [2] vs Bangkok United [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0620h00[14] Sukhothai FC [14] vs Nakhon Ratchasima [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Tay-9] Minnesota United [Tay-9] vs FC Dallas [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Tay-10] Seattle Sounders [Tay-10] vs Portland Timbers [Tay-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[12] Magni Grenivik [12] vs UMF Njardvik [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[9] UMF Selfoss [9] vs Thor Akureyri [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[4] FC Haka [4] vs EIF Ekenas [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[8] FC KTP [8] vs AC Kajaani [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[1] HIFK Helsinki [1] vs AC Oulu [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[3] KPV Kokkola [3] vs FF Jaro [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0621h00[8] GAIS [8] vs Norrby IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0621h00[10] Jönköpings Södra [10] vs Halmstads BK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0621h00[16] IFK Värnamo [16] vs IK Brage [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[15] Gefle IF [15] vs Varbergs BoIS [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[7] Degerfors IF [7] vs IK Frej [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[3] Bucheon FC 1995 [3] vs Seongnam Ilhwa Ch. [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[10] FC Anyang [10] vs Ansan Greeners [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[8] Seoul E-Land [8] vs Suwon FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[7] Dak Lak FC [7] vs Viettel FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h30[10] Cong an Nhan dan [10] vs Dong Thap FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h30[8] Binh Phuoc FC [8] vs Binh Dinh FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-6] Indy Eleven [Nhóm 1-6] vs Penn FC [Nhóm 1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-4] Louisville City [Nhóm 1-4] vs NY Red Bulls II [Nhóm 1-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 2-8] CS Switchbacks [Nhóm 2-8] vs San Antonio FC [Nhóm 2-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-1] FC Cincinnati [Nhóm 1-1] vs Ottawa Fury [Nhóm 1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-8] Bethlehem Steel [Nhóm 1-8] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 2-7] Reno 1868 FC [Nhóm 2-7] vs Portland Timbers 2 [Nhóm 2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-3] Nashville SC [Nhóm 1-3] vs Atlanta United 2 [Nhóm 1-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[3] UQ FC [3] vs Albany Creek [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[7] Bayside United [7] vs Virginia United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[12] Mount Gravatt [12] vs Taringa Rovers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[11] Sorrento FC [11] vs Inglewood United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[7] Armadale SC [7] vs Bayswater City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[8] Stirling Lions [8] vs ECU Joondalup [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[3] Cockburn City [3] vs Joondalup Utd [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[12] Subiaco AFC [12] vs Balcatta [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0618h00[10] Forrestfield Utd [10] vs Perth SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h30[10] Sutherland Sharks [10] vs Bonnyrigg WE [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[7] Hakoah Sydney [7] vs Marconi Stallions [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h45[12] Sydney FC Youth [12] vs APIA Tigers [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[12] Redlands Utd [12] vs Sunshine Coast [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[10] Brisbane Roar Youth [10] vs Brisbane City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[1] Western Pride [1] vs QLD Lions [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[5] Brisbane Strikers [5] vs Cairns FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[13] North QLD United [13] vs SWQ Thunder [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[11] Magpies Crusaders [11] vs Moreton Bay Utd [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[1] N.E. MetroStars [1] vs Sturt Lions [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[10] West Torrens [10] vs Campbelltown City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[7] Para Hills Knights [7] vs Adelaide Comets [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[8] West Adelaide [8] vs Croydon Kings [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[9] SA Panthers [9] vs Adelaide Utd Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h30[6] Adelaide Olympic [6] vs Adelaide City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0613h00[14] Bulleen Lions [14] vs Avondale FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h00[13] Hume City FC [13] vs Port Melbourne Sharks [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h00[9] Dandenong Thunder [9] vs Kingston City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[11] Fujieda MYFC [11] vs FC Tokyo (R) [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[13] SC Sagamihara [13] vs Gamba Osaka (R) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h00[17] Giravanz Kitakyushu [17] vs Gainare Tottori [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[12] Verspah Oita [12] vs FC Osaka [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[14] Maruyasu Okazaki [14] vs Vanraure Hachinohe [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[9] Veertien Mie [9] vs Nara Club [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[13] Cobaltore Onagawa [13] vs FC Imabari [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[16] Tegevajaro Miyazaki [16] vs Ryutsu Keizai Dragons [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[4] Sony Sendai [4] vs Tokyo Musashino [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0702h30[3] Orlando Pride (W) [3] vs NC Courage (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0709h00[2] Seattle Reign (W) [2] vs Portland Thorns (W) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0709h00[4] Utah Royals (W) [4] vs Sky Blue FC (W) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất