Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
29/1223h00[10] Hapoel Ashkelon [10] vs Hapoel Be'er Sheva [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1223h00[7] Maccabi Haifa [7] vs Hapoel Acre [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1223h00[6] Bnei Yehuda [6] vs Hapoel Haifa [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1223h00[2] Beitar Jerusalem [2] vs Maccabi Petah Tikva [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1223h00[5] Maccabi Netanya [5] vs Hapoel Ra'anana [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1223h00[9] Bnei Sakhnin [9] vs Maccabi Tel Aviv [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1223h00[8] Ironi Kiryat Shmona [8] vs FC Ashdod [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1220h30[6] Bala Town [6] vs Prestatyn Town [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/1201h45[2] GAP Connah's Quay [2] vs Cefn Druids AFC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1217h15[16] Siah Jamegan AK [16] vs Sepidrood Rasht [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1217h45[12] Sepahan Esfahan [12] vs Padideh Shandiz [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1218h00[7] Sanat Naft AC [7] vs Saipa Karaj [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1223h00[9] Petrojet Suez [9] vs Ahly Cairo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1219h00[8] Ironi Nir Ramat HaSharon [8] vs Hapoel Hadera [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1219h00[4] Ahi Nazareth [4] vs Beitar Tel Aviv Ramla [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1219h00[2] Hapoel Kfar Saba [2] vs Hapoel Ramat Gan [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1219h00[3] Hapoel Katamon [3] vs Hapoel Petah Tikva [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1219h00[11] Hapoel Afula [11] vs Maccabi Herzliya [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1219h00[1] Hapoel Tel Aviv [1] vs Hapoel Rishon Lezion [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1219h00[15] Ironi Nesher [15] vs Hapoel Bnei Lod [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1219h00[13] Hapoel Marmorek [13] vs FC Nazareth Ilit [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1222h00[C-3] CD Feirense [C-3] vs UD Oliveirense [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1222h00[C-2] Moreirense FC [C-2] vs Vitória Guimarães [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1222h00[B-1] Belenenses [B-1] vs Sporting Lisboa [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1222h00[B-3] Marítimo [B-3] vs União da Madeira [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1222h00[D-4] Paços de Ferreira [D-4] vs FC Porto [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1222h00[D-2] Rio Ave [D-2] vs Leixões SC [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1222h00[A-1] Vitória Setúbal [A-1] vs SL Benfica [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1223h00[A-3] SC Braga [A-3] vs Portimonense SC [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/1201h45[19] Doncaster Rovers [19] vs Rochdale [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/1201h45[1] Wigan Athletic [1] vs Charlton Athletic [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1212h20[7] Melb. Victory (W) [7] vs Newcastle Jets (W) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1215h00[9] Adelaide Utd (W) [9] vs Sydney FC (W) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/1217h00[1] Perth Glory (W) [1] vs Brisbane Roar (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất