Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
01/0502h00[4] Tottenham [4] vs Watford FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0423h00[12] Slask Wroclaw [12] vs Lechia Gdansk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0501h00[13] Etar Veliko Tarnovo [13] vs Lokomotiv Plovdiv [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0501h45[7] Bohemians FC [7] vs Waterford United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0501h45[1] Dundalk FC [1] vs St Patrick's Dublin [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0501h45[8] Sligo Rovers [8] vs Bray Wanderers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0501h45[9] Limerick FC [9] vs Derry City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0502h00[5] Shamrock Rovers [5] vs Cork City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0422h00[3] FK Liepaja [3] vs FK Jelgava [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0501h00[15] Stabaek [15] vs Lillestrom SK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0422h00[15] Brommapojkarna [15] vs Östersunds FK [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0500h00[3] Örebro SK [3] vs Dalkurd FF [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0501h00[11] Silkeborg IF [11] vs AGF Aarhus [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0501h00[7] Hobro IK [7] vs FC Helsingor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0506h00[5] Palmeiras/SP [5] vs Chapecoense/SC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0503h00[7] CD Huachipato [7] vs Deportes Iquique [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0503h00[15] Audax Italiano [15] vs Antofagasta [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0503h00[10] CD Palestino [10] vs O'Higgins [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0503h00[16] Everton Viña del Mar [16] vs Unión Española [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0503h00[2] Univ de Chile [2] vs Univ de Concepcion [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0503h00[13] Curicó Unido [13] vs Colo Colo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0503h00[12] San Luis Quillota [12] vs Universidad Católica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0503h00[14] Deportes Temuco [14] vs Unión La Calera [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
FT3-1[A-5] Alianza Lima [A-5] vs Ayacucho FC [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0504h00[Tay-3] Los Angeles FC [Tay-3] vs Seattle Sounders [Tay-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0423h00[1] Hapoel Tel Aviv [1] vs Hapoel Rishon Lezion [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0423h00[2] Hapoel Hadera [2] vs Hapoel Katamon [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0421h00[9] AFC Eskilstuna [9] vs Degerfors IF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0419h00[7] PDRM FA [7] vs Terengganu II [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0504h00[Nhóm 2-3] Real Monarchs [Nhóm 2-3] vs Las Vegas Lights [Nhóm 2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0417h30[14] Bulleen Lions [14] vs Oakleigh Cannons [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0416h00[CFL-8] Slavia Praha Youth [CFL-8] vs FK Jablonec Youth [CFL-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0416h00[MSFL-2] FK Zlin Youth [MSFL-2] vs Karvina Youth [MSFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0418h00[MSFL-6] Jihlava Youth [MSFL-6] vs Sigma Olomouc Youth [MSFL-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0418h00[CFL-11] C. Budejovice Youth [CFL-11] vs Viktoria Plzen Youth [CFL-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất