Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
21/1002h00[15] West Ham [15] vs Brighton [14]
0 : 3/4
-0.90
0 : 3/4
0.80
3.55
1.82
3.55
4.70
 
0.96
2 1/4
0.92
21/1001h30[6] Schalke 04 [6] vs Mainz [10]
0 : 1/2
0.86
0 : 1/2
-0.96
3.55
1.86
3.55
4.50
 
-0.97
2 1/2
0.85
21/1001h00[12] FC Groningen [12] vs Willem II Tilburg [17]
0 : 1/2
0.96
0 : 1/2
0.92
3.55
1.96
3.55
3.25
 
0.95
2 3/4
0.91
20/1018h00[4] Banants Yerevan [4] vs Ararat Yerevan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1020h00[6] Kapaz PFK [6] vs Neftchi Baku [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1020h00[7] Səbail FK [7] vs Inter Baku [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1020h00[13] FK Krumkachy [13] vs FK Gorodeya [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h30[11] KSC Lokeren [11] vs Sporting Charleroi [2]
0 : 0
-0.95
0 : 0
0.83
3.35
2.60
3.35
2.39
 
0.86
2 1/4
1.00
21/1001h30[6] Sint-Truiden [6] vs KV Oostende [16]
0 : 1/4
-0.94
0 : 1/4
0.82
3.50
2.27
3.50
2.67
 
0.85
2 1/2
-0.99
21/1001h30[7] Zulte Waregem [7] vs RS Waasland-Beveren [8]
0 : 3/4
-0.95
0 : 3/4
0.83
3.80
1.80
3.80
3.55
 
0.96
3
0.90
21/1001h30[4] Mouscron-Peruwelz [4] vs Standard Liège [9]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
-0.97
3.50
3.20
3.50
2.00
 
0.91
2 1/2
0.95
21/1001h30[13] KV Kortrijk [13] vs KAA Gent [12]
3/4 : 0
0.90
3/4 : 0
0.98
3.65
4.05
3.65
1.72
 
0.85
2 1/2
-0.99
21/1001h30[15] Eupen [15] vs KV Mechelen [14]
0 : 1/4
0.98
0 : 1/4
0.90
3.55
2.16
3.55
2.80
 
0.80
2 3/4
-0.94
21/1001h30[5] Anderlecht [5] vs Racing Genk [10]
0 : 3/4
1.00
0 : 3/4
0.88
3.80
1.72
3.80
3.90
 
0.84
2 3/4
-0.98
21/1001h30[1] Club Brugge [1] vs Royal Antwerp [3]
0 : 1 1/2
-0.97
0 : 1 1/2
0.85
4.85
1.32
4.85
7.30
 
0.98
3
0.88
20/1017h00[5] Trans Narva [5] vs Flora Tallinn [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h45[5] Bray Wanderers [5] vs Shamrock Rovers [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h45[2] Dundalk FC [2] vs Bohemians 1905 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h45[8] St Patrick's Dublin [8] vs Cork City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1002h00[11] Finn Harps [11] vs Drogheda Utd [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1022h15[2] Valletta FC [2] vs Tarxien Rainbows [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[14] Lija Athletic [14] vs Birkirkara FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1000h00[13] Naxxar Lions [13] vs St. Andrews [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h15[1] Gzira United [1] vs Balzan FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[9] FC Spicul [9] vs Sfîntul Gheorghe [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[3] Dacia Chisinau [3] vs Zaria Balti [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1021h00[7] Zimbru Chisinau [7] vs FC Speranta [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1022h30[9] VPS Vaasa [9] vs FC Lahti [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1022h30[8] Inter Turku [8] vs HJK Helsinki [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1022h30[2] KuPS Kuopio [2] vs JJK Jyväskylä [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1022h30[7] RoPS Rovaniemi [7] vs IFK Mariehamn [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1022h30[11] HIFK Helsinki [11] vs Seinajoen JK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1022h30[3] Ilves Tampere [3] vs PS Kemi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h45[10] Prestatyn Town [10] vs Bangor City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h45[3] GAP Connah's Quay [3] vs Llandudno [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h45[11] Aberystwyth Town [11] vs The New Saints [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1015h50[5] Adelaide United [5] vs Melbourne Victory [9]
0 : 0
0.94
0 : 0
0.94
3.15
2.49
3.15
2.51
 
0.86
2 1/2
1.00
20/1018h35[5] Shandong Luneng [5] vs Liaoning Hongyun [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1021h50[6] Al Fateh (KSA) [6] vs Ettifaq FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h55[10] Taawoun FC [10] vs Al Faisaly (KSA) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1015h00  Persiba Balikpapan   vs Barito Putera  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1015h00  Bali United Pusam   vs PS TNI  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1015h00  Sriwijaya FC   vs Arema Indonesia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1021h30[7] Zob Ahan [7] vs Pars Jonoubi Jam [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h30[3] Jazeera Amman [3] vs Ahli Amman [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h30[4] Wihdat Amman [4] vs Buqa'a Amman [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1021h40[1] Kuwait SC [1] vs Tadamon (KUW) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1000h10[2] Jahra FC [2] vs Qadisiya Kuwait [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1021h25[7] Khor SC [7] vs Markhiya SC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1021h25[4] Sailiya SC [4] vs Rayyan SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h35[10] Arabi Doha [10] vs Al Sadd SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1020h00[5] Al Nasr Dubai [5] vs Ajman Club [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[9] Jazira Abu Dhabi [9] vs Wasl Dubai [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h00[9] Song Lam Nghe An [9] vs Vicem Hai Phong [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h15[10] Sport Huancayo [10] vs Deportivo Municipal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1003h30[5] Comerciantes Unidos [5] vs Juan Aurich [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1007h00[6] Monarcas Morelia [6] vs Club León [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1009h00[9] Club Atlas [9] vs Club Tijuana [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h45[8] Petrojet Suez [8] vs Wadi Degla SC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h45[18] Al Raja [18] vs Al Masry [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1022h00[3] Ismaily SC [3] vs Dakhleya [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1000h30[6] Al Intagh Al Harbi [6] vs Ittihad Alexandria [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[4] Zamalek SC [4] vs Semouha Club [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[12] MC Alger [12] vs JS Kabylie [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[12] MC Alger [12] vs Paradou AC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[3] CR Belouizdad [3] vs CS Constantine [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[3] CR Belouizdad [3] vs MC Oran [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[16] USM El Harrach [16] vs NA Hussein Dey [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[16] USM El Harrach [16] vs USM Blida [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[5] ES Sétif [5] vs JS Kabylie [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[5] ES Sétif [5] vs USM Alger [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[1] CS Constantine [1] vs JS Saoura [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[6] USM Bel Abbès [6] vs DRB Tadjenanet [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[6] USM Bel Abbès [6] vs Paradou AC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[10] O Médéa [10] vs JS Saoura [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[10] O Médéa [10] vs USM Alger [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[9] DRB Tadjenanet [9] vs NA Hussein Dey [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[14] US Biskra [14] vs MC Oran [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h00[14] US Biskra [14] vs USM Blida [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[11] Chamois Niortais [11] vs Bourg-Péronnas [17]
0 : 3/4
-0.98
0 : 3/4
0.86
3.60
1.80
3.60
3.75
 
0.75
2 1/2
-0.89
21/1001h00[20] Tours FC [20] vs FC Sochaux [15]
0 : 1/2
-0.80
0 : 1/2
0.68
3.20
2.22
3.20
2.95
 
0.96
2 1/4
0.90
21/1001h00[6] Nîmes Olympique [6] vs Stade Brestois [3]
0 : 1/4
0.67
0 : 1/4
-0.79
3.35
1.96
3.35
3.40
 
0.68
2 1/4
-0.83
21/1001h00[10] US Orléans [10] vs FC Lorient [7]
0 : 0
-0.79
0 : 0
0.67
3.40
2.83
3.40
2.21
 
0.93
2 1/2
0.93
21/1001h00[5] Paris FC [5] vs Valenciennes FC [9]
0 : 1/2
0.88
0 : 1/2
1.00
3.30
1.81
3.30
4.05
 
1.00
2 1/4
0.86
21/1001h00[2] AC Ajaccio [2] vs Gazélec Ajaccio [13]
0 : 1/2
-0.83
0 : 1/2
0.70
3.20
2.18
3.20
3.05
 
0.97
2 1/4
0.89
21/1001h00[14] AJ Auxerre [14] vs US Quevilly [19]
0 : 3/4
0.94
0 : 3/4
0.94
3.50
1.72
3.50
4.30
 
-0.89
2 1/2
0.75
21/1001h00[18] RC Lens [18] vs Stade Reims [1]
0 : 1/4
-0.83
0 : 1/4
0.70
3.40
2.45
3.40
2.51
 
0.99
2 1/2
0.87
21/1001h00[8] Le Havre AC [8] vs LB Châteauroux [12]
0 : 3/4
0.92
0 : 3/4
0.96
3.50
1.71
3.50
4.35
 
-0.99
2 1/2
0.85
21/1001h00[16] AS Nancy-Lorraine [16] vs Clermont Foot [4]
0 : 1/2
-0.83
0 : 1/2
0.71
3.10
2.17
3.10
3.15
 
0.85
2
-0.99
21/1001h00[16] Jong PSV [16] vs RKC Waalwijk [19]
0 : 1/2
0.92
0 : 1/2
0.96
3.75
1.89
3.75
3.25
 
0.88
3
0.98
21/1001h00[11] FC Dordrecht [11] vs De Graafschap [8]
1/2 : 0
-0.78
1/2 : 0
0.66
3.90
4.30
3.90
1.63
 
0.93
3
0.93
21/1001h00[20] FC Volendam [20] vs NEC Nijmegen [3]
1/4 : 0
0.90
1/4 : 0
0.98
3.65
2.78
3.65
2.15
 
0.90
2 3/4
0.96
21/1001h00[9] Jong AZ Alkmaar [9] vs FC Emmen [4]
0 : 1/4
-0.83
0 : 1/4
0.70
3.65
2.40
3.65
2.45
 
0.93
3
0.93
21/1001h00[18] Jong Utrecht [18] vs MVV Maastricht [10]
1/2 : 0
1.00
1/2 : 0
0.88
3.70
3.45
3.70
1.85
 
-0.94
3
0.80
21/1001h00[12] Go Ahead Eagles [12] vs Jong Ajax [1]
1/2 : 0
0.86
1/2 : 0
-0.98
3.85
2.95
3.85
1.99
 
0.90
3 1/4
0.96
21/1001h00[2] Fortuna Sittard [2] vs FC Eindhoven [13]
0 : 1/2
0.82
0 : 1/2
-0.94
3.80
1.79
3.80
3.60
 
0.85
3
-0.99
21/1001h00[7] FC Oss [7] vs FC Den Bosch [5]
0 : 1/4
0.89
0 : 1/4
0.99
3.75
2.11
3.75
2.80
 
0.98
3 1/4
0.88
21/1001h00[14] Almere City FC [14] vs SC Cambuur [15]
1/4 : 0
-0.93
1/4 : 0
0.80
3.65
2.91
3.65
2.07
 
0.99
3
0.87
21/1001h00[17] Helmond Sport [17] vs SC Telstar [6]
0 : 1/2
-0.93
0 : 1/2
0.81
3.65
2.04
3.65
3.00
 
0.99
3
0.87
20/1019h00[5] Hapoel Petah Tikva [5] vs Hapoel Rishon Lezion [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[13] Hapoel Ramat Gan [13] vs Hapoel Bnei Lod [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[7] Ironi Nir Ramat HaSharon [7] vs Maccabi Herzliya [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[10] FC Nazareth Ilit [10] vs Beitar Tel Aviv Ramla [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[1] Hapoel Kfar Saba [1] vs Ahi Nazareth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[8] Hapoel Katamon [8] vs Ironi Nesher [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[12] Hapoel Marmorek [12] vs Hapoel Afula [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[9] Hapoel Hadera [9] vs Hapoel Tel Aviv [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[7] FC Chiasso [7] vs FC Schaffhausen [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[5] FC Vaduz [5] vs Neuchâtel Xamax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[8] FC Wohlen [8] vs FC Wil [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[3] Servette FC [3] vs FC Rapperswil-Jona [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[6] FC Aarau [6] vs FC Winterthur [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1022h30[5] Hartberg [5] vs Blau Weiss Linz [9]
0 : 1/2
0.75
0 : 1/2
-0.88
3.50
1.72
3.50
4.25
 
0.91
2 3/4
0.95
20/1022h30[10] Floridsdorfer AC [10] vs FC Liefering [4]
1 : 0
0.72
1 : 0
-0.84
4.00
4.25
4.00
1.62
 
0.84
2 3/4
-0.98
20/1022h30[7] Austria Lustenau [7] vs WSG Wattens [8]
0 : 1/2
0.85
0 : 1/2
-0.97
3.65
1.82
3.65
3.60
 
0.78
2 3/4
-0.93
20/1022h30[3] Wacker Innsbruck [3] vs SV Ried [1]
0 : 0
-0.88
0 : 0
0.75
3.65
2.68
3.65
2.20
 
0.82
2 3/4
-0.96
20/1022h30[2] Wiener Neustadt [2] vs Kapfenberg [6]
0 : 1/2
0.81
0 : 1/2
-0.93
3.45
1.78
3.45
4.00
 
-0.97
2 3/4
0.83
20/1019h00[5] Johor Darul Takzim II [5] vs Kuala Lumpur FA [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[11] ATM FA [11] vs Perlis FA [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[7] Sabah FA [7] vs NS Matrix [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[6] UiTM FC [6] vs Kuantan FA [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[12] MISC-MIFA [12] vs PDRM FA [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[3] PKNP FC [3] vs Terengganu FA [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[3] Deportes Quindío [3] vs Valledupar FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[15] Fortaleza (COL) [15] vs Cúcuta Deportivo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[5] Leones FC [5] vs Bogotá FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[10] Unión Magdalena [10] vs Universitario Popayán [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[6] Llaneros FC (COL) [6] vs Atlético FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[4] Barranquilla FC [4] vs Deportivo Pereira [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[9] Orsomarso SC [9] vs Real Cartagena [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00[8] Boyacá Chicó [8] vs Real Santander [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1007h00[6] Mineros de Zacatecas [6] vs Celaya FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1007h00[16] UAEM [16] vs Atlético San Luis [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1008h00[7] Correcaminos UAT [7] vs Venados Yucatán [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1006h30[3] North Carolina FC [3] vs SF Deltas [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h59[A-5] Belgium (W) [A-5] vs Romania (W) [A-25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h59[A-34] Slovenia (W) [A-34] vs Czech Rep (W) [A-26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h59[A-2] Germany (W) [A-2] vs Iceland (W) [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h59[A-12] Sweden (W) [A-12] vs Denmark (W) [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[10] Illertissen [10] vs FC Augsburg II [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1019h00[11] TSV Buchbach [11] vs Memmingen [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1000h00[9] Schweinfurt [9] vs VfR Garching [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1000h30  Luckenwalde   vs TSG Neustrelitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1023h30  Fortuna Düsseldorf II   vs KFC Uerdingen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1000h00  Verl   vs Westfalia Rhynern  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
21/1001h00  Mönchengladbach II   vs Wiedenbrück 2000  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h59[12-3] Sweden U17 [12-3] vs San Marino U17 [12-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h59[12-1] Poland U17 [12-1] vs Cyprus U17 [12-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h59[40] Latvia (W) U17 [40] vs Slovakia (W) U17 [37]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h59[17] Scotland (W) U17 [17] vs England (W) U17 [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1016h59[8-4] Austria (W) U19 [8-4] vs Macedonia FYR (W) U19 [8-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1016h59[8-1] Belgium (W) U19 [8-1] vs Croatia (W) U19 [8-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h00[3] Dynamo Kiev Youth [3] vs Shakhtar D. Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h00[2] Vorskla Youth [2] vs Karpaty Lviv Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h00[8] Olimpik Donetsk Yth [8] vs Zirka K. Youth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h00[7] Aleksandriya Youth [7] vs Veres Rivne Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h00[4] Mariupol Youth [4] vs Zorya L. Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1017h00[12] Stal Kamianske Youth [12] vs Chernomorets Youth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất