Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
10/0319h30[2] Manchester United [2] vs Liverpool FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Everton FC [9] vs Brighton [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[17] Huddersfield [17] vs Swansea City [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[13] Newcastle Utd [13] vs Southampton [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[20] West Bromwich [20] vs Leicester City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] West Ham [12] vs Burnley FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[4] Chelsea FC [4] vs Crystal Palace [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[9] Hoffenheim [9] vs VfL Wolfsburg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[15] Werder Bremen [15] vs 1.FC Köln [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[2] Borussia Dortmund [2] vs Eintracht Frankfurt [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[7] Hannover 96 [7] vs FC Augsburg [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[11] Hertha BSC [11] vs SC Freiburg [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[4] Bayer Leverkusen [4] vs Mönchengladbach [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[16] Mainz [16] vs Schalke 04 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[1] Bayern München [1] vs Hamburger SV [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[13] VfB Stuttgart [13] vs RB Leipzig [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[8] Girondins Bordeaux [8] vs Angers SCO [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[13] Dijon FCO [13] vs Amiens SC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[10] Guingamp [10] vs OGC Nice [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[17] Lille OSC [17] vs Montpellier HSC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[4] Lyon [4] vs SM Caen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[5] FC Nantes [5] vs Troyes AC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[1] Paris St. Germain [1] vs FC Metz [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[7] Stade Rennais [7] vs AS Saint-Étienne [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[14] Strasbourg [14] vs AS Monaco [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[16] Toulouse FC [16] vs Olympique Marseille [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[11] Hamilton Acad. [11] vs Motherwell FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Partick Thistle [10] vs Aberdeen FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] Dundee FC [8] vs St Johnstone [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[4] Hibernian FC [4] vs Hearts FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Kilmarnock FC [6] vs Ross County [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[2] Rangers FC [2] vs Celtic FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h30[8] ADO Den Haag [8] vs NAC Breda [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h45[10] VVV Venlo [10] vs SBV Excelsior [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h45[14] Willem II Tilburg [14] vs PSV Eindhoven [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h45[17] Roda Kerkrade [17] vs Sparta Rotterdam [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[1] Skenderbeu [1] vs KS Lushnja [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[1] Skenderbeu [1] vs Luftëtari Gjirokastër [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[3] FK Kukesi [3] vs Vllaznia Shkodër [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[3] FK Kukesi [3] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[10] KS Lushnja [10] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[5] Partizani Tirana [5] vs Luftëtari Gjirokastër [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[5] Partizani Tirana [5] vs Flamurtari Vlore [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[7] KF Kamza [7] vs Vllaznia Shkodër [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[2] KF Laci [2] vs KF Kamza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[2] KF Laci [2] vs Flamurtari Vlore [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[2] Gandzasar Kapan [2] vs Pyunik FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[8] Inter Baku [8] vs Neftchi Baku [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[7] Kapaz PFK [7] vs Gabala FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[14] Sandecja [14] vs Piast Gliwice [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[7] Wisla Krakow [7] vs Slask Wroclaw [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[5] Wisla Plock [5] vs Korona Kielce [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[4] Gornik Zabrze [4] vs Zaglebie Lubin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[3] Lech Poznan [3] vs Jagiellonia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[11] Lechia Gdansk [11] vs Legia Warszawa [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[8] Arka Gdynia [8] vs Nieciecza KS [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[16] Pogon Szczecin [16] vs Cracovia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[1] Ludogorets [1] vs Cherno More Varna [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[7] Lokomotiv Plovdiv [7] vs Beroe Stara Zagora [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[14] Vitosha Bistritsa [14] vs Septemvri Sofia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[13] Dunav Ruse [13] vs Slavia Sofia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[11] Pirin Blagoevgrad [11] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[6] FC Vereya [6] vs Botev Plovdiv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] Levski Sofia [3] vs Etar Veliko Tarnovo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] Ballinamallard Utd [12] vs Ards FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Ballymena United [7] vs Coleraine FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[14] KSC Lokeren [14] vs Zulte Waregem [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[9] Sint-Truiden [9] vs Club Brugge [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[15] KV Mechelen [15] vs RS Waasland-Beveren [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[13] KV Oostende [13] vs Standard Liège [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[6] Racing Genk [6] vs KAA Gent [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[5] KV Kortrijk [5] vs Sporting Charleroi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[16] Eupen [16] vs Mouscron-Peruwelz [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[3] Anderlecht [3] vs Royal Antwerp [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Lokomotiva Zagreb [7] vs Dinamo Zagreb [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[5] Inter Zaprešić [5] vs HNK Rijeka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[2] Hajduk Split [2] vs Istra 1961 [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Slaven Belupo [6] vs Rudeš Zagreb [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Cibalia Vinkovci [10] vs NK Osijek [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[2] Videoton FC [2] vs Diosgyori VTK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[12] Mezokovesdi SE [12] vs Haladas [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[9] Vasas SC [9] vs Budapest Honved [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[1] Ferencvaros TC [1] vs Balmazujvaros [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[7] Paksi FC [7] vs Puskás Akadémia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[3] Debrecen VSC [3] vs Ujpest FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[14] Hapoel Acre [14] vs Ironi Kiryat Shmona [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[1] Hapoel Be'er Sheva [1] vs Bnei Sakhnin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[4] Hapoel Haifa [4] vs FC Ashdod [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[11] Hapoel Ra'anana [11] vs Beitar Jerusalem [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[13] Hapoel Ashkelon [13] vs Maccabi Haifa [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[6] Bnei Yehuda [6] vs Maccabi Netanya [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[3] Maccabi Tel Aviv [3] vs Maccabi Petah Tikva [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[10] Senglea Athletic [10] vs Floriana FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[7] Sliema Wanderers [7] vs St. Andrews [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] Birkirkara FC [3] vs Balzan FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[13] Naxxar Lions [13] vs Hamrun Spartans [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[10] Decic Tuzi [10] vs OFK Petrovac [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[6] Iskra Danilovgrad [6] vs FK Zeta [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[8] FK Kom [8] vs FK Grbalj [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[1] Sutjeska Niksic [1] vs FK Mladost [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[2] FK Buducnost [2] vs Rudar Pljevlja [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[15] FK Rad [15] vs Javor Ivanjica [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] Cukaricki Belgrade [3] vs FK Partizan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Radnicki Nis [6] vs Spartak Subotica [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Mladost Lucani [9] vs FK Vojvodina [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Radnik Surdulica [10] vs Borac Cacak [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[13] FK Backa [13] vs Macva Sabac [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[11] FK Zemun [11] vs FK Vozdovac [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] FK Crvena Zvezda [1] vs FK Napredak [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] FK Jablonec [7] vs Banik Ostrava [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] Slavia Praha [3] vs Sigma Olomouc [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[13] Slovacko [13] vs Bohemians 1905 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] Viktoria Plzen [1] vs Slovan Liberec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[14] 1. FC Brno [14] vs Mlada Boleslav [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Dukla Praha [10] vs Jihlava [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[11] MFK OKD Karvina [11] vs Sparta Praha [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] Teplice [8] vs FK Zlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[7] FC Luzern [7] vs FC Basel [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[10] FC Sion [10] vs FC Thun [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[8] Lausanne-Sport [8] vs St. Gallen [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[1] BSC Young Boys [1] vs Grasshoppers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] FC Zürich [3] vs FC Lugano [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h30[2] GAP Connah's Quay [2] vs Cefn Druids AFC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h30[8] Newtown AFC [8] vs Aberystwyth Town [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h00[5] Cardiff Met [5] vs The New Saints [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[7] Austria Wien [7] vs SKN St. Pölten [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[8] SCR Altach [8] vs Rapid Wien [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[3] Admira [3] vs Sturm Graz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[9] Wolfsberger AC [9] vs LASK Linz [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[6] Mattersburg [6] vs RB Salzburg [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0318h00[8] Perth Glory [8] vs Central Coast Mariners [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0311h00[1] Kawasaki Frontale [1] vs Gamba Osaka [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0311h00[5] Yokohama F Marinos [5] vs Sagan Tosu [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0312h00[12] Vegalta Sendai [12] vs Vissel Kobe [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0312h00  V-Varen Nagasaki   vs Urawa Red Diamonds [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0313h00[2] Kashima Antlers [2] vs Sanfrecce Hiroshima [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0313h00[4] Kashiwa Reysol [4] vs Cerezo Osaka [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0313h00[6] Jubilo Iwata [6] vs FC Tokyo [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[11] Consadole Sapporo [11] vs Shimizu S-Pulse [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0313h30[8] Southern District [8] vs Lee Man FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h45[5] Terengganu FA [5] vs Darul Takzim [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h45[6] Pahang FA [6] vs Negeri Sembilan [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[10] Kuala Lumpur FA [10] vs Kedah FA [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[4] Canterbury United [4] vs Team Wellington [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[9] Wellington Phoenix (R) [9] vs Tasman United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[7] Waitakere United [7] vs Hawke's Bay Utd [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0310h35[1] Auckland City [1] vs Eastern Suburbs (NZL) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h45[4] Siam Navy [4] vs Suphanburi FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0318h00[14] Chonburi FC [14] vs Bangkok Glass [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[7] Bangkok United [7] vs Buriram United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[17] Air Force Central [17] vs Pattaya United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[4] Independiente FBC [4] vs Deportivo Santaní [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[5] Deportivo Capiatá [5] vs 3 de Febrero [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[11] General Díaz [11] vs Club Guaraní [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[12] Sportivo Luqueño [12] vs Nacional Asunción [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[1] Olimpia Asunción [1] vs Cerro Porteño [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[2] Libertad [2] vs Sol de América [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[2] CA Progreso [2] vs CA Cerro [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[1] Nacional (URU) [1] vs Defensor Sporting [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[16] Rampla Juniors [16] vs River Plate (URU) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[9] Atenas San Carlos [9] vs El Tanque Sisley [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[4] Danubio FC [4] vs Liverpool (URU) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[15] CA Torque [15] vs Mvo Wanderers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[3] CA Peñarol [3] vs Boston River [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[7] Atlético Fénix [7] vs Racing Club (URU) [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[10] Tigres UANL [10] vs Club Tijuana [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0310h00[1] Club América [1] vs Club León [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[17] Nottingham F. [17] vs Derby County [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] Aston Villa [3] vs Wolverhampton [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[22] Burton Albion [22] vs Bristol City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[2] Cardiff City [2] vs Birmingham City [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[21] Hull City [21] vs Norwich City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[14] Ipswich Town [14] vs Sheffield Utd [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[8] Middlesbrough [8] vs Barnsley [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[13] Millwall FC [13] vs Brentford FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[9] Preston NE [9] vs Fulham FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[15] QPR [15] vs Sunderland [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[18] Reading FC [18] vs Leeds United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[16] Sheffield Wed [16] vs Bolton Wanderers [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[9] Spezia Calcio [9] vs Ternana Calcio [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[6] Venezia FC [6] vs Ascoli [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[12] Perugia Calcio [12] vs Foggia Calcio [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[15] Salernitana [15] vs Avellino [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[14] Novara [14] vs Brescia Calcio [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[5] FC Bari 1908 [5] vs Pro Vercelli [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[19] Cesena [19] vs Carpi FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[7] Cremonese [7] vs Cittadella [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[1] Empoli FC [1] vs Virtus Entella [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] Palermo [3] vs Frosinone [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[11] Pescara [11] vs Parma Calcio [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Brechin City [10] vs Dundee United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] SL Benfica B [10] vs Académica Coimbra [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Vitória Guimarães B [9] vs Gil Vicente [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] FC Porto B [1] vs Académico Viseu [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] Nacional Madeira [8] vs Sporting Braga B [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] FC Famalicão [12] vs Real SC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[16] UD Oliveirense [16] vs Varzim SC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] FC Arouca [3] vs Sporting Covilha [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[4] CD Santa Clara [4] vs Sporting Lisboa B [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Leixões SC [7] vs CD Cova Piedade [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[5] FC Penafiel [5] vs União da Madeira [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[17] Tom Tomsk [17] vs Dynamo St Peter. [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[3] Krylia Sovetov Samara [3] vs FK Tyumen [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[15] Luch-Energiya [15] vs FK Orenburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[18] Zenit-2 [18] vs FK Yenisey [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[13] FK Khimki [13] vs Shinnik Yaroslavl [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[10] Kuban Krasnodar [10] vs FK Tambov [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[12] Olimpiets NV [12] vs Sibir Novosibirsk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[14] Avangard Kursk [14] vs Volgar Astrakhan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[19] Fakel Voronezh [19] vs Baltika Kaliningrad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[20] Rotor Volgograd [20] vs Spartak-2 Moscow [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] Podbeskidzie [12] vs Chojniczanka [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] GKS Katowice [7] vs Rakow Czestochowa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[17] Stomil Olsztyn [17] vs Ruch Chorzow [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[2] Odra Opole [2] vs Puszcza Niepolomice [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Wigry Suwalki [9] vs Pogoń Siedlce [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[11] Bytovia [11] vs GKS Tychy [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Chrobry Glogow [6] vs Olimpia Grudziadz [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[5] Stal Mielec [5] vs Gornik Leczna [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Zaglebie Sosnowiec [10] vs Miedz Legnica [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[10] Hradec Kralove [10] vs Ceske Budejovice [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[12] FK Varnsdorf [12] vs Sellier&Bellot Vlasim [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[16] Frydek-Mistek [16] vs Znojmo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[14] MFK Vítkovice [14] vs Viktoria Zizkov [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[9] Olympia H.Kralove [9] vs Fotbal Trinec [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[15] Usti nad Labem [15] vs FK Pardubice [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[3] Pribram [3] vs Taborsko [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[7] Banik Sokolov [7] vs Opava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0314h00  Omiya Ardija   vs Tokushima Vortis [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h45[7] UKM FC [7] vs Terengganu II [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[3] UiTM FC [3] vs FELCRA FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Coquimbo Unido [9] vs Barnechea [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0311h00[15] Murciélagos FC [15] vs Alebrijes de Oaxaca [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0306h00[9] Zacatepec [9] vs Dorados Sinaloa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[11] Celaya FC [11] vs Mineros de Zacatecas [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[5] Cafetaleros Tapachula [5] vs Leones Negros [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[C-4] Keflavik IF [C-4] vs Haukar [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[C-1] Stjarnan FC [C-1] vs Vikingur Olafsvik [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[A-4] UMF Njardvik [A-4] vs IBV Vestmannaeyjar [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[D-5] HK Kopavogur [D-5] vs Thor Akureyri [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h15[D-2] Fylkir FC [D-2] vs UMF Selfoss [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h15[C-3] Fjölnir [C-3] vs Leiknir Reykjavik [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h00[B-4] Magni Grenivik [B-4] vs Trottur Reykjavik [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[D-6] FC KTP [D-6] vs PEPO [D-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[C-5] Grankulla IFK [C-5] vs FC Viikingit [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[D-2] FC Honka Espoo [D-2] vs IF Gnistan [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[A-1] KuPS Kuopio [A-1] vs RoPS Rovaniemi [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[E-4] TPS Turku [E-4] vs EIF Ekenas [E-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[A-4] PS Kemi [A-4] vs AC Oulu [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[C-4] JJK Jyväskylä [C-4] vs FC Haka [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[A-5] AC Kajaani [A-5] vs MuSa Pori [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[D-2] FC Honka Espoo [D-2] vs HJK Helsinki [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[E-3] FC Honka/2 [E-3] vs Inter Turku [E-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[13] Southend Utd [13] vs Doncaster Rovers [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[4] Rotherham [4] vs Rochdale [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[20] Fleetwood Town [20] vs Plymouth Argyle [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[2] Shrewsbury [2] vs Walsall FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Peterborough [10] vs Charlton Athletic [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] Bristol Rovers [12] vs Northampton [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[24] Bury FC [24] vs Oldham Athletic [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[18] AFC Wimbledon [18] vs Oxford United [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] Blackburn Rovers [1] vs Blackpool [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] Bradford City [8] vs Milton Keynes Dons [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Portsmouth [9] vs Gillingham [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] Wigan Athletic [3] vs Scunthorpe Utd [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[14] Sportfreunde Lotte [14] vs Fortuna Köln [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[10] Würzburger Kickers [10] vs VfL Osnabrück [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[18] Chemnitzer FC [18] vs Hallescher FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[1] Magdeburg [1] vs VfR Aalen [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[12] Preußen Münster [12] vs Carl Zeiss Jena [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[20] RW Erfurt [20] vs Karlsruher SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[9] Meppen [9] vs Unterhaching [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[19] Werder Bremen II [19] vs FSV Zwickau [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[11] Sonnenhof Großaspach [11] vs SV Wehen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[5] Hansa Rostock [5] vs Paderborn [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Stranraer FC [7] vs Albion Rovers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] East Fife [9] vs Airdrieonians FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] Queen's Park FC [8] vs Alloa Athletic [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] Arbroath FC [3] vs Forfar Athletic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Ayr United [6] vs Raith Rovers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0314h00  UQ FC   vs Mount Gravatt  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0314h30  Virginia United   vs Taringa Rovers  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h00  Acacia Ridge   vs North Pine  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h30[11] Grange Thistle [11] vs The Gap  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0314h00[4] Sorrento FC [4] vs Forrestfield Utd [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0314h00  ECU Joondalup   vs Subiaco AFC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00[8] Stirling Lions [8] vs Bayswater City  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h00[4] QLD Lions [4] vs Western Pride [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h30[14] Brisbane City [14] vs Brisbane Roar Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00[11] Gold Coast Utd [11] vs Olympic FC QLD [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0311h30[11] West Adelaide [11] vs N.E. MetroStars [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h30[5] Campbelltown City [5] vs SA Panthers [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h30[3] Adelaide Olympic [3] vs Adelaide Comets [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0311h00  Northcote City   vs Melbourne Knights [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h00[1] Heidelberg United [1] vs Dandenong Thunder  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00[8] Hume City FC [8] vs Avondale FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h00[1] Atlético/PR [1] vs Rio Branco/PR [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[23] Chesterfield [23] vs Lincoln City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[20] Forest Green [20] vs Notts County [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Crawley Town [9] vs Morecambe FC [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Exeter City [7] vs Carlisle Utd [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Coventry City [10] vs Barnet [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[18] Grimsby Town [18] vs Port Vale [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] Luton Town [1] vs Accrington Stanley [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[4] Mansfield [4] vs Colchester Utd [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[15] Stevenage FC [15] vs Crewe Alexandra [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[2-7] Fulham U23s [2-7] vs Wolverhampton U23s [2-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[11] Amkar Youth [11] vs Arsenal Tula Youth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[7] FK Rostov Youth [7] vs Zenit Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[15] Akhmat Gr. Youth [15] vs CSKA Moscow Youth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[3] Dynamo M. Youth [3] vs FK Krasnodar Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[9] Spartak M. Youth [9] vs SKA-Energia Youth [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[16] FK Ural Youth [16] vs Lokomotiv M. Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[8] FK Ufa Youth [8] vs Anzhi Youth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[12] FK Tosno Youth [12] vs Rubin Kazan Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  PAOK Youth   vs AEK Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Xanthi Youth   vs Panetolikos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Panionios Youth   vs Atromitos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  PAS Giannina Youth   vs Apollon Smyrni Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  AO Platanias Youth   vs Olympiakos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Panathinaikos Youth   vs Asteras Tripoli Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  AE Larisa Youth   vs AO Kerkyra Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Lamia Youth   vs Levadiakos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất