Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
19/1022h00[A-4] FC Astana [A-4] vs Maccabi Tel Aviv [A-3]
0 : 1/4
0.88
0 : 1/4
0.94
3.25
2.14
3.25
3.60
 
1.00
2 1/4
0.80
20/1000h00[K-4] Zulte Waregem [K-4] vs Vitesse Arnhem [K-3]
0 : 1/4
1.00
0 : 1/4
0.82
3.60
2.35
3.60
2.85
 
0.95
2 3/4
0.85
20/1000h00[L-4] Vardar Skopje [L-4] vs Real Sociedad [L-2]
1 1/2 : 0
-0.98
1 1/2 : 0
0.80
5.80
11.50
5.80
1.26
 
0.95
2 3/4
0.85
20/1000h00[H-3] BATE Borisov [H-3] vs 1.FC Köln [H-4]
0 : 0
0.97
0 : 0
0.85
3.25
2.80
3.25
2.60
 
0.90
2 1/4
0.90
20/1000h00[G-3] Hapoel Be'er Sheva [G-3] vs Steaua Bucuresti [G-1]
0 : 1/4
0.77
0 : 1/4
-0.95
3.45
2.07
3.45
3.60
 
0.85
2 1/4
0.95
20/1000h00[I-2] Konyaspor [I-2] vs RB Salzburg [I-1]
3/4 : 0
0.90
3/4 : 0
0.92
3.75
4.90
3.75
1.72
 
1.00
2 1/2
0.80
20/1000h00[J-2] Zorya Lugansk [J-2] vs Hertha BSC [J-4]
1/2 : 0
0.78
1/2 : 0
-0.96
3.30
3.85
3.30
2.04
 
-0.97
2 1/4
0.77
20/1000h00[G-4] FC Lugano [G-4] vs Viktoria Plzen [G-2]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
0.97
3.60
3.75
3.60
1.97
 
0.90
2 1/2
0.90
20/1000h00[J-1] Östersunds FK [J-1] vs Athletic Bilbao [J-3]
1/2 : 0
0.97
1/2 : 0
0.85
3.65
4.25
3.65
1.85
 
0.85
2 1/4
0.95
20/1000h00[H-2] FK Crvena Zvezda [H-2] vs Arsenal [H-1]
3/4 : 0
0.85
3/4 : 0
0.99
3.70
3.85
3.70
1.75
 
-0.99
2 3/4
0.81
20/1000h00[I-3] Olympique Marseille [I-3] vs Vitória Guimarães [I-4]
0 : 1 1/2
-0.98
0 : 1 1/2
0.80
5.00
1.36
5.00
8.50
 
0.95
2 3/4
0.85
20/1000h00[K-1] OGC Nice [K-1] vs Lazio [K-2]
0 : 0
0.85
0 : 0
0.97
3.40
2.55
3.40
2.75
 
0.95
2 1/2
0.85
20/1000h00[L-1] Zenit [L-1] vs Rosenborg BK [L-3]
0 : 1 1/2
0.85
0 : 1 1/2
0.97
5.60
1.30
5.60
9.60
 
0.95
3
0.85
20/1002h05[F-3] Sheriff Tiraspol [F-3] vs Lokomotiv Moscow [F-1]
1/4 : 0
0.97
1/4 : 0
0.85
3.20
3.70
3.20
2.12
 
0.90
2
0.90
20/1002h05[B-1] Dynamo Kiev [B-1] vs BSC Young Boys [B-2]
0 : 3/4
0.90
0 : 3/4
0.92
4.05
1.72
4.05
4.50
 
0.90
2 3/4
0.90
20/1002h05[C-4] Hoffenheim [C-4] vs Istanbul Basaksehir [C-3]
0 : 1
0.97
0 : 1
0.85
4.50
1.61
4.50
4.85
 
0.85
3
0.95
20/1002h05[B-4] Skenderbeu [B-4] vs FK Partizan [B-3]
1/4 : 0
0.83
1/4 : 0
0.99
3.20
3.15
3.20
2.37
 
1.00
2 1/4
0.80
20/1002h05[D-3] Austria Wien [D-3] vs HNK Rijeka [D-4]
0 : 0
0.95
0 : 0
0.87
3.35
2.68
3.35
2.65
 
1.00
2 1/2
0.80
20/1002h05[F-4] FK Zlin [F-4] vs FC København [F-2]
1/2 : 0
0.97
1/2 : 0
0.85
3.50
4.40
3.50
1.85
 
1.00
2 1/4
0.80
20/1002h05[E-1] Atalanta Bergamo [E-1] vs Apollon Limassol [E-2]
0 : 1 3/4
-0.98
0 : 1 3/4
0.80
5.80
1.28
5.80
10.50
 
0.80
2 3/4
1.00
20/1002h05[C-1] SC Braga [C-1] vs Ludogorets [C-2]
0 : 1/2
-0.97
0 : 1/2
0.79
3.55
2.03
3.55
3.60
 
0.80
2 1/4
1.00
20/1002h05[E-4] Everton FC [E-4] vs Lyon [E-3]
0 : 0
0.87
0 : 0
0.95
3.45
2.58
3.45
2.75
 
1.00
2 3/4
0.80
20/1002h05[D-1] AC Milan [D-1] vs AEK Athens [D-2]
0 : 1 1/4
1.00
0 : 1 1/4
0.82
4.65
1.44
4.65
6.90
 
1.00
2 3/4
0.80
20/1002h05[A-1] Villarreal CF [A-1] vs Slavia Praha [A-2]
0 : 1 1/4
0.97
0 : 1 1/4
0.85
4.60
1.44
4.60
7.30
 
0.90
2 1/2
0.90
19/1016h30[5] Lokomotivi Tbilisi [5] vs FC Saburtalo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1018h30[9] Kolkheti Poti [9] vs Torpedo Kutaisi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1023h00[7] Dila Gori [7] vs Dinamo Tbilisi [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1021h50[8] Qadisiya Khubar [8] vs Al Feiha [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1022h10[14] Al Raed Club [14] vs Shabab Riyadh [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1023h55[12] Ohud Medina [12] vs Al Nassr Riyadh [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1015h00  Semen Padang   vs Mitra Kukar  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1018h30  Persib Bandung   vs Madura United FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1018h30  Surabaya   vs PSM Makassar  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1018h30  Borneo FC   vs Persela Lamongan  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1019h15[3] Paykan FC [3] vs Teraktor Sazi [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1019h30[16] Gostaresh Foolad [16] vs Sepahan Esfahan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1019h45[14] Siah Jamegan AK [14] vs Sanat Naft AC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1020h30[8] Sepidrood Rasht [8] vs Padideh Shandiz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1021h30[5] Foolad Khuzestan [5] vs Saipa Karaj [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1021h00[11] Yarmouk Amman [11] vs Manshia Bani Hassan [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1023h30[12] Hussein Irbid [12] vs Faisaly Amman [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1021h40[6] Kazma SC [6] vs Al Nasr (KUW) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1000h10[7] Al Arabi Kuwait [7] vs Salmiya SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1023h35[11] Kharaitiyat [11] vs Gharrafa SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1020h00[6] Dubba Al Fujairah [6] vs Al Dhafra [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1023h00[4] Wahda Abu Dhabi [4] vs Hatta Club [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1005h00[15] Vitória/BA [15] vs Atlético/PR [12]
0 : 1/4
-0.99
0 : 1/4
0.87
3.45
2.25
3.45
2.90
 
-0.97
2 1/2
0.83
20/1005h00[4] Palmeiras/SP [4] vs Ponte Preta/SP [16]
0 : 1
0.90
0 : 1
0.98
4.00
1.45
4.00
7.10
 
0.84
2 1/4
-0.98
20/1006h00[14] Sport Recife/PE [14] vs Santos/SP [3]
0 : 1/4
0.87
0 : 1/4
-0.99
3.30
2.13
3.30
3.25
 
0.96
2 1/4
0.90
20/1006h00[6] CR Flamengo/RJ [6] vs Bahia/BA [10]
0 : 1
0.84
0 : 1
-0.96
4.15
1.46
4.15
6.40
 
0.80
2 1/4
-0.94
20/1002h00[7] Petrolero Yacuiba [7] vs Real Potosí [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1007h30[3] The Strongest [3] vs Blooming [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1007h45[8] Tigres FC (COL) [8] vs América de Cali [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1004h00[4] General Díaz [4] vs Sportivo Trinidense [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
20/1006h10[1] Sportivo Luqueño [1] vs Deportivo Capiatá [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1019h45[11] Tala'ea Al Jaish Cairo [11] vs Tanta FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1019h45[15] Nasr Cairo [15] vs Alassiouty Sport [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1022h00[17] Masr lel Maqassah [17] vs ENPPI Cairo [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1018h00  Alashkert Martuni   vs FC Artsakh  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[A-30] Hungary (W) [A-30] vs Croatia (W) [A-28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[A-14] Belarus (W) [A-14] vs Scotland (W) [A-21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[A-29] Serbia (W) [A-29] vs Israel (W) [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[2-1] Albania U17 [2-1] vs Croatia U17 [2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[3-4] Armenia U17 [3-4] vs Israel U17 [3-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[2-4] Spain U17 [2-4] vs Liechtenstein U17 [2-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[3-3] Turkey U17 [3-3] vs Czech Rep U17 [3-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[6-3] France U17 [6-3] vs Kazakhstan U17 [6-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1017h59[6-1] Belarus U17 [6-1] vs Slovenia U17 [6-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1016h59[5-3] Norway (W) U19 [5-3] vs N. Ireland (W) U19 [5-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1016h59[7-1] France (W) U19 [7-1] vs Moldova (W) U19 [7-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1016h59[7-2] Italy (W) U19 [7-2] vs Faroe Islands (W) U19 [7-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1016h59[5-1] Portugal (W) U19 [5-1] vs Cyprus (W) U19 [5-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1014h00[B-4] Vietnam (W) U19 [B-4] vs South Korea (W) U19 [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
19/1018h00[B-2] Australia (W) U19 [B-2] vs Japan (W) U19 [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất