Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
05/0320h30[C-4] Nasaf Qarshi [C-4] vs Al Sadd SC [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h10[A-2] Gharrafa SC [A-2] vs Al Ahli Jeddah [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h30[C-1] Persepolis FC [C-1] vs Wasl Dubai [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0323h00[A-3] Jazira Abu Dhabi [A-3] vs Teraktor Sazi [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[15] Crystal Palace [15] vs Manchester United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0300h00[1] Balzan FC [1] vs Gzira United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0307h30[B-1] Blooming [B-1] vs Nacional Potosí [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[4] Colo Colo [4] vs CD Huachipato [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[9] CD Palestino [9] vs Audax Italiano [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[12] Everton Viña del Mar [12] vs San Luis Quillota [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[3] O'Higgins [3] vs Deportes Temuco [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[2] Univ de Chile [2] vs Antofagasta [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[11] Deportes Iquique [11] vs Universidad Católica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[5] Unión La Calera [5] vs Curicó Unido [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[6] Unión Española [6] vs Univ de Concepcion [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0320h00[9] Arab Contractors [9] vs Tanta FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h30[14] Ittihad Alexandria [14] vs Semouha Club [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0301h00[7] Al Intagh Al Harbi [7] vs Dakhleya [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0319h15[C-3] Wahda Damascus [C-3] vs Al Ansar Club [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h00[A-4] Al Suwaiq [A-4] vs Jazeera Amman [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h30[A-1] Malkiya [A-1] vs Quwa Al Jawiya [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0300h00[C-2] Faisaly Amman [C-2] vs Dhofar Salalah [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0301h00[5] Jong PSV [5] vs FC Emmen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0301h00[20] Jong Utrecht [20] vs FC Den Bosch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[11] Puerto Montt [11] vs La Serena [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[15] Deportes Valdivia [15] vs San Marcos Arica [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[13] Deportes Melipilla [13] vs CD Magallanes [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[5] Rangers Talca [5] vs Deportes Copiapó [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[2] Cobresal [2] vs Ñublense [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[14] Unión San Felipe [14] vs Barnechea [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[7] Santiago Wanderers [7] vs Santiago Morning [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[9] Coquimbo Unido [9] vs Cobreloa [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[1-7] Everton FC U23s [1-7] vs Swansea City U23s [1-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[2-9] Wolverhampton U23s [2-9] vs Middlesbrough U23s [2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[1-6] Leicester City U23s [1-6] vs Liverpool U23s [1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[2-8] Reading U23s [2-8] vs West Bromwich U23s [2-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[2-2] Brighton U23s [2-2] vs Southampton U23s [2-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[2-12] Newcastle U23s [2-12] vs Aston Villa U23s [2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0316h00[5] Slavia Praha Youth [5] vs Sparta Praha Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất