Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
25/0218h59  Viborg FF   vs Vendsyssel FF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h00  Stromsgodset IF   vs Sarpsborg 08  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00  Rubin Kazan   vs Rosenborg BK  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00[15] Crystal Palace [15] vs Tottenham [5]
1 : 0
-0.93
1 : 0
0.82
4.60
6.40
4.60
1.49
 
0.98
2 3/4
0.90
25/0221h05[2] Manchester United [2] vs Chelsea FC [4]
0 : 1/4
0.95
0 : 1/4
0.95
3.25
2.25
3.25
3.45
 
0.89
2 1/4
0.99
25/0223h30  Manchester City   vs Arsenal  
0 : 1
-0.98
0 : 1
0.88
4.50
1.59
4.50
5.20
 
-0.97
3 1/4
0.85
25/0218h00[6] Villarreal CF [6] vs Getafe CF [9]
0 : 1/2
0.85
0 : 1/2
-0.95
3.60
1.85
3.60
4.50
 
0.93
2 1/4
0.95
25/0222h15[14] Athletic Bilbao [14] vs Málaga CF [20]
0 : 3/4
0.95
0 : 3/4
0.95
3.65
1.72
3.65
5.30
 
-0.97
2 1/4
0.85
26/0200h30[4] Valencia CF [4] vs Real Sociedad [12]
0 : 3/4
0.96
0 : 3/4
0.94
4.20
1.73
4.20
4.45
 
0.82
3
-0.94
26/0202h45[5] Sevilla FC [5] vs Atlético Madrid [2]
1/4 : 0
0.92
1/4 : 0
0.98
3.30
3.40
3.30
2.25
 
0.95
2 1/4
0.93
25/0218h30[17] FC Crotone [17] vs SPAL 1907 [18]
0 : 1/4
0.99
0 : 1/4
0.91
3.25
2.31
3.25
3.30
 
-0.96
2 1/4
0.84
Trực tiếp: SSPORT
25/0221h00[16] Sassuolo Calcio [16] vs Lazio [4]
1/2 : 0
0.96
1/2 : 0
0.94
3.70
3.90
3.70
1.94
 
-0.98
2 3/4
0.86
Trực tiếp: SSPORT
25/0221h00[11] Fiorentina [11] vs ChievoVerona [15]
0 : 1 1/4
-0.96
0 : 1 1/4
0.86
4.45
1.45
4.45
7.80
 
0.98
2 3/4
0.90
25/0221h00[6] Sampdoria [6] vs Udinese Calcio [10]
0 : 1/2
-0.97
0 : 1/2
0.87
3.55
2.03
3.55
3.70
 
0.95
2 1/2
0.93
25/0221h00[19] Hellas Verona [19] vs Torino FC [9]
3/4 : 0
0.96
3/4 : 0
0.94
3.85
4.90
3.85
1.73
 
0.98
2 3/4
0.90
26/0200h00[2] Juventus FC [2] vs Atalanta Bergamo [8]
0 : 1
-0.95
0 : 1
0.83
3.80
1.59
3.80
5.30
 
0.86
2 1/4
1.00
Trực tiếp: SSPORT
26/0202h45[3] AS Roma [3] vs AC Milan [7]
0 : 1/2
0.93
0 : 1/2
0.97
3.75
1.93
3.75
3.95
 
0.88
2 1/2
1.00
Trực tiếp: SSPORT
25/0221h30[4] Bayer Leverkusen [4] vs Schalke 04 [6]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
1.00
3.75
1.90
3.75
4.05
 
0.93
2 3/4
0.95
Trực tiếp: BDTV
26/0200h00[5] RB Leipzig [5] vs 1.FC Köln [18]
0 : 1
0.93
0 : 1
0.97
4.50
1.56
4.50
5.60
 
0.95
2 3/4
0.93
Trực tiếp: SSPORT 2
25/0221h00[8] Girondins Bordeaux [8] vs OGC Nice [9]
0 : 1/4
0.83
0 : 1/4
-0.95
3.30
2.08
3.30
3.15
 
0.91
2 1/4
0.95
Trực tiếp: SSPORT 3
25/0223h00[4] Lyon [4] vs AS Saint-Étienne [11]
0 : 1
0.80
0 : 1
-0.93
4.50
1.46
4.50
5.20
 
0.82
3
-0.96
Trực tiếp: SSPORT 3
26/0203h00[1] Paris St. Germain [1] vs Olympique Marseille [3]
0 : 1 3/4
0.88
0 : 1 3/4
1.00
5.90
1.24
5.90
7.90
 
0.87
3 1/2
0.99
Trực tiếp: SSPORT 3
25/0220h30[3] Aberdeen FC [3] vs Celtic FC [1]
3/4 : 0
0.93
3/4 : 0
0.95
3.70
4.45
3.70
1.70
 
0.93
2 1/2
0.93
25/0223h00[6] GD Chaves [6] vs GD Estoril [16]
0 : 1/2
0.97
0 : 1/2
0.91
3.30
1.94
3.30
3.55
 
0.83
2 1/4
-0.97
26/0201h00[7] Boavista FC [7] vs Vitória Setúbal [14]
0 : 1/4
0.82
0 : 1/4
-0.94
3.10
2.11
3.10
3.30
 
0.84
2
-0.98
26/0203h15[10] Portimonense SC [10] vs FC Porto [1]
1 1/4 : 0
0.98
1 1/4 : 0
0.90
4.60
6.30
4.60
1.38
 
0.82
2 3/4
-0.96
25/0218h30[2] AFC Ajax [2] vs ADO Den Haag [8]
0 : 2 1/4
0.97
0 : 2 1/4
0.91
7.20
1.14
7.20
12.00
 
0.90
3 1/2
0.96
25/0220h30[4] Feyenoord [4] vs PSV Eindhoven [1]
0 : 1/4
0.97
0 : 1/4
0.91
3.45
2.19
3.45
2.80
 
-0.93
2 3/4
0.79
25/0220h30[14] Willem II Tilburg [14] vs Roda Kerkrade [17]
0 : 1/2
0.85
0 : 1/2
-0.97
3.55
1.88
3.55
3.50
 
-0.99
2 3/4
0.85
25/0222h45[5] FC Utrecht [5] vs FC Twente [16]
0 : 3/4
0.86
0 : 3/4
-0.98
3.80
1.68
3.80
4.15
 
0.86
2 3/4
1.00
25/0223h00[9] Teuta Durres [9] vs Flamurtari Vlore [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h00[1] Qarabag FK [1] vs Kapaz PFK [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h00[8] Inter Baku [8] vs Sumqayit FK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h30[10] Slask Wroclaw [10] vs Gornik Zabrze [4]
0 : 1/4
-0.90
0 : 1/4
0.78
3.50
2.29
3.50
2.65
 
0.84
2 1/2
-0.98
25/0221h30[13] Piast Gliwice [13] vs Wisla Krakow [7]
1/4 : 0
0.68
1/4 : 0
-0.80
3.25
2.55
3.25
2.50
 
0.68
2 1/4
-0.83
26/0200h00[6] Korona Kielce [6] vs Lech Poznan [3]
1/4 : 0
0.81
1/4 : 0
-0.93
3.30
2.77
3.30
2.30
 
0.88
2 1/4
0.98
25/0220h30[4] FK Sarajevo [4] vs Radnik Bijeljina [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h30[10] GOSK Gabela [10] vs Celik Zenica [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h30[8] Borac Banja Luka [8] vs FK Krupa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h00[11] Pirin Blagoevgrad [11] vs Vitosha Bistritsa [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h30[9] Slavia Sofia [9] vs Lokomotiv Plovdiv [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h30[3] Anderlecht [3] vs Mouscron-Peruwelz [12]
0 : 1 1/4
0.80
0 : 1 1/4
-0.93
4.85
1.33
4.85
7.10
 
-0.96
3
0.82
26/0200h00[8] Standard Liège [8] vs Club Brugge [1]
0 : 0
0.78
0 : 0
-0.90
3.50
2.28
3.50
2.65
 
0.83
2 1/2
-0.97
26/0202h00[5] KV Kortrijk [5] vs Zulte Waregem [11]
0 : 1/4
0.96
0 : 1/4
0.92
3.55
2.19
3.55
2.75
 
0.82
2 3/4
-0.96
25/0221h00[10] Cibalia Vinkovci [10] vs Rudeš Zagreb [9]
0 : 1/4
0.89
0 : 1/4
0.93
3.25
2.16
3.25
2.85
 
-0.85
2 1/2
0.65
25/0223h00[4] HNK Rijeka [4] vs Dinamo Zagreb [1]
1/4 : 0
0.80
1/4 : 0
-0.98
3.15
2.80
3.15
2.24
 
-0.98
2 1/4
0.78
26/0200h30[6] Bnei Yehuda [6] vs Ironi Kiryat Shmona [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[1] Hapoel Be'er Sheva [1] vs Beitar Jerusalem [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[6] RM Hamm Benfica [6] vs Differdange [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[7] US Hostert [7] vs US Mondorf-les-Bains [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[11] Victoria Rosport [11] vs Union Titus Pétange [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[9] RFCU Luxemburg [9] vs CS Fola Esch [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[13] Rodange 91 [13] vs US Esch [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[10] Jeunesse Esch [10] vs F91 Dudelange [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00[9] Mosta FC [9] vs Hamrun Spartans [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00[2] Valletta FC [2] vs Birkirkara FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h00[14] Juventus Bucuresti [14] vs CFR Cluj [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0201h45[2] Steaua Bucuresti [2] vs Sepsi OSK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00[4] Spartak Subotica [4] vs FK Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00[2] FK Partizan [2] vs FK Zemun [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00[11] MFK OKD Karvina [11] vs FK Zlin [9]
0 : 1/4
0.88
0 : 1/4
1.00
3.15
2.17
3.15
3.10
 
-0.99
2 1/4
0.85
26/0200h00[3] Slavia Praha [3] vs Bohemians 1905 [6]
0 : 1 1/4
0.77
0 : 1 1/4
-0.89
4.70
1.28
4.70
9.20
 
-0.94
2 1/2
0.80
25/0220h00[10] Alki Oroklini [10] vs Nea Salamina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00[5] AEL Limassol [5] vs Anorthosis FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[6] Omonia Nicosia [6] vs Doxa Katokopia [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h00[9] Pafos FC [9] vs AEK Larnaka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0217h30[17] Osmanlispor FK [17] vs Antalyaspor [14]
0 : 1/2
0.84
0 : 1/2
-0.96
3.60
1.84
3.60
3.60
 
0.99
2 3/4
0.87
25/0217h30[10] Yeni Malatyaspor [10] vs Kardemir Karabükspor [18]
0 : 1 1/4
0.97
0 : 1 1/4
0.91
4.50
1.40
4.50
6.10
 
1.00
2 3/4
0.86
25/0220h00[8] Göztepe Izmir [8] vs Sivasspor [6]
0 : 0
0.83
0 : 0
-0.95
3.45
2.34
3.45
2.60
 
0.90
2 1/2
0.96
25/0223h00[4] Besiktas JK [4] vs Fenerbahçe SK [3]
0 : 1/4
0.92
0 : 1/4
0.96
3.40
2.13
3.40
2.95
 
0.93
2 1/2
0.93
25/0222h00[7] FC Luzern [7] vs FC Thun [9]
0 : 1/4
0.87
0 : 1/4
-0.99
3.60
2.06
3.60
2.97
 
0.87
2 3/4
0.99
25/0222h00[6] Grasshoppers [6] vs FC Zürich [3]
1/4 : 0
0.98
1/4 : 0
0.90
3.35
2.95
3.35
2.16
 
0.89
2 1/2
0.97
25/0222h00[5] St. Gallen [5] vs FC Lugano [4]
0 : 0
-0.95
0 : 0
0.83
3.50
2.61
3.50
2.33
 
0.92
2 1/2
0.94
25/0219h00[7] Olimpik Donetsk [7] vs Stal Kamianske [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00[4] Zorya Lugansk [4] vs Vorskla [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[5] Veres Rivne [5] vs Dynamo Kiev [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[1] Shakhtar Donetsk [1] vs Zirka Kropyvnytskyi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h30[11] Prestatyn Town [11] vs Newtown AFC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0200h15[12] Carmarthen Town [12] vs Aberystwyth Town [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h30[2] Sturm Graz [2] vs RB Salzburg [1]
1/2 : 0
0.94
1/2 : 0
0.94
3.40
3.55
3.40
1.91
 
0.89
2 1/4
0.97
25/0218h00[7] Hobro IK [7] vs FC Midtjylland [1]
1 : 0
0.85
1 : 0
-0.97
4.05
4.70
4.05
1.56
 
0.93
2 3/4
0.93
25/0220h00[8] AaB Aalborg [8] vs FC Nordsjælland [3]
0 : 1/4
0.98
0 : 1/4
0.90
3.40
2.23
3.40
2.81
 
-0.94
3
0.80
25/0222h00[2] Brøndby IF [2] vs FC Helsingor [13]
0 : 2 1/4
0.99
0 : 2 1/4
0.89
7.30
1.11
7.30
15.50
 
0.88
3 1/4
0.98
26/0200h00[5] FC København [5] vs Odense BK [6]
0 : 1
0.88
0 : 1
1.00
4.05
1.47
4.05
5.80
 
-0.99
2 3/4
0.85
25/0215h00[1] Sydney FC [1] vs WS Wanderers [6]
0 : 1
0.92
0 : 1
0.98
4.55
1.56
4.55
5.20
 
0.98
3
0.90
25/0211h00[14] Shimizu S-Pulse [14] vs Kashima Antlers [2]
3/4 : 0
0.84
3/4 : 0
-0.96
3.55
4.65
3.55
1.80
 
0.83
2 1/2
-0.97
25/0211h00[12] Vegalta Sendai [12] vs Kashiwa Reysol [4]
1/4 : 0
-0.97
1/4 : 0
0.85
3.45
3.45
3.45
2.12
 
-0.99
2 1/2
0.85
25/0213h30[6] Jubilo Iwata [6] vs Kawasaki Frontale [1]
1/2 : 0
0.83
1/2 : 0
-0.95
3.55
3.60
3.55
2.05
 
0.97
2 1/2
0.89
25/0214h00[3] Cerezo Osaka [3] vs Yokohama F Marinos [5]
0 : 1/2
0.84
0 : 1/2
-0.96
3.50
1.84
3.50
4.50
 
0.89
2 1/4
0.97
25/0213h30[3] Tai Po FC [3] vs Lee Man FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0216h30[9] Yuen Long [9] vs HK Rangers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0215h45[11] PKNP FC [11] vs Kuala Lumpur FA [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h25[7] Muscat Club [7] vs Sohar Club [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h35[5] Al Nahda (OMA) [5] vs Saham Club [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h35[11] Al Salam [11] vs Fanja Club [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h50[14] Mirbat SC [14] vs Al Oruba SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h50[3] Nasr Salalah [3] vs Al Mudhaibhi [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h50[2] Al Sadd SC [2] vs Ahli Doha [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h00[8] Qatar SC [8] vs Rayyan SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0218h00[15] Chainat FC [15] vs Buriram United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0218h00[7] Bangkok United [7] vs Suphanburi FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00[13] Chiangrai United [13] vs Police Tero FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00[10] Nakhon Ratchasima [10] vs Ubon UMT United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h00[26] Chacarita Juniors [26] vs Belgrano Córdoba [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h00[7] Independiente [7] vs CA Banfield [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0205h15[6] Unión Santa Fe [6] vs Colon Santa Fe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0207h30[1] Boca Juniors [1] vs San Martín San Juan [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[B-4] CD San José [B-4] vs Blooming [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[B-5] Club Aurora [B-5] vs Jorge Wilstermann [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0204h15[A-6] Club Destroyers [A-6] vs Bolívar [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[8] Antofagasta [8] vs Deportes Iquique [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0204h00[13] Deportes Temuco [13] vs Univ de Chile [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0206h30[15] Audax Italiano [15] vs Everton Viña del Mar [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[15] La Equidad [15] vs Envigado FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0204h00[2] Once Caldas [2] vs Atlético Huila [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0205h15[20] Ind. Santa Fe [20] vs Jaguares de Córdoba [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0206h00[14] Deportes Tolima [14] vs Atlético Bucaramanga [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0208h00[16] Junior Barranquilla [16] vs Boyacá Chicó [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0200h00[12] Técnico Universitario [12] vs Barcelona SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0200h00[2] Univ Católica Quito [2] vs LDU Quito [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0205h00[3] Delfin SC [3] vs El Nacional Quito [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0205h00[1] Barcelona SC [1] vs Independiente del Valle [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h45[5] Deportivo Capiatá [5] vs Deportivo Santaní [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0206h00[11] General Díaz [11] vs Nacional Asunción [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0201h30[A-6] UTC Cajamarca [A-6] vs Univ San Martín [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0204h00[A-2] Sporting Cristal [A-2] vs Comerciantes Unidos [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0206h15[A-7] Universitario [A-7] vs Alianza Lima [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h00[9] Atenas San Carlos [9] vs Mvo Wanderers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h00[4] Danubio FC [4] vs River Plate (URU) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h00[15] CA Torque [15] vs Racing Club (URU) [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h00[7] Atlético Fénix [7] vs CA Progreso [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0205h30[1] Nacional (URU) [1] vs CA Cerro [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h30[9] Caracas FC [9] vs Puerto Cabello [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h00[12] Trujillanos FC [12] vs Anzoátegui [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0204h00[16] Estudiantes FC [16] vs Mineros Guyana [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0204h00[5] Atlético Venezuela [5] vs Aragua FC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0206h00[4] Deportivo Lara [4] vs Deportivo La Guaira [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0201h00[3] UNAM Pumas [3] vs Guadalajara Chivas [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h00[17] Lobos de la BUAP [17] vs TR Veracruz [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h00[13] Querétaro FC [13] vs Deportivo Toluca [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0207h00[2] Santos Laguna [2] vs Cruz Azul [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[6] Municipal Grecia [6] vs Guadalupe FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0204h00[10] Limón FC [10] vs LD Alajuelense [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0204h00[12] Municipal Liberia [12] vs Pérez Zeledón [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0205h00[5] Santos Guápiles [5] vs Saprissa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[8] Arab Contractors [8] vs Al Masry [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0200h30[13] Masr lel Maqassah [13] vs Wadi Degla SC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h30[11] Chippa United [11] vs Orlando Pirates [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h30[7] Baroka FC [7] vs Polokwane City [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00[2] Cardiff City [2] vs Bristol City [6]
0 : 1/4
0.90
0 : 1/4
0.98
3.40
2.18
3.40
3.35
 
0.83
2 1/4
-0.97
25/0218h00[20] Córdoba CF [20] vs Real Valladolid [8]
1/4 : 0
0.83
1/4 : 0
-0.95
3.50
2.70
3.50
2.25
 
0.83
2 1/2
-0.97
25/0222h00[11] Real Zaragoza [11] vs Real Oviedo [5]
0 : 1/4
0.94
0 : 1/4
0.94
3.10
2.18
3.10
3.15
 
0.80
2
-0.94
26/0200h00[13] CF Reus Deportiu [13] vs Sevilla Atlético [22]
0 : 1/2
0.92
0 : 1/2
0.96
3.10
1.90
3.10
3.95
 
0.98
2
0.88
26/0200h00[4] Granada CF [4] vs Alcorcón [14]
0 : 3/4
1.00
0 : 3/4
0.88
3.30
1.73
3.30
4.50
 
-0.95
2 1/4
0.81
26/0200h00[15] Albacete Balompié [15] vs CD Numancia [6]
0 : 1/4
-0.90
0 : 1/4
0.78
2.90
2.38
2.90
2.95
 
-0.94
2
0.80
26/0202h00[12] CD Tenerife [12] vs CD Lugo [9]
0 : 3/4
-0.95
0 : 3/4
0.83
3.30
1.78
3.30
4.25
 
-0.97
2 1/4
0.83
25/0219h30[17] SV Darmstadt [17] vs Heidenheim [9]
0 : 1/4
-0.99
0 : 1/4
0.87
3.40
2.29
3.40
2.85
 
-0.97
2 1/2
0.83
25/0219h30[14] VfL Bochum [14] vs Nürnberg [1]
0 : 0
0.85
0 : 0
-0.97
3.40
2.41
3.40
2.67
 
-0.97
2 1/2
0.83
25/0219h30[11] St. Pauli [11] vs Holstein Kiel [3]
0 : 0
-0.94
0 : 0
0.82
3.50
2.74
3.50
2.33
 
0.93
2 1/2
0.93
25/0218h15[8] Nacional Madeira [8] vs FC Porto B [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[9] Vitória Guimarães B [9] vs Académico Viseu [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[16] UD Oliveirense [16] vs Sporting Braga B [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[3] FC Arouca [3] vs Varzim SC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[7] Leixões SC [7] vs União da Madeira [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[5] FC Penafiel [5] vs Real SC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h00[10] SL Benfica B [10] vs CD Cova Piedade [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h00[4] CD Santa Clara [4] vs Gil Vicente [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[1] Cercle Brugge [1] vs Westerlo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[6] Roeselare [6] vs OH Leuven [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[3] FCO Beerschot Wilrijk [3] vs Lierse SK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[8] Tubize [8] vs Union Saint-Gilloise [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0217h00[2] Ümraniyespor [2] vs Giresunspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0217h00[16] Manisaspor [16] vs Eskişehirspor [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h30[1] Rizespor [1] vs Elazığspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h30[5] Gaziantep B.B. [5] vs Denizlispor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[15] Adana Demirspor [15] vs İstanbulspor AŞ [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[9] FC Winterthur [9] vs FC Vaduz [4]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
-0.99
3.50
3.20
3.50
1.98
 
-0.96
2 3/4
0.80
25/0211h00[4] Avispa Fukuoka [4] vs FC Gifu [18]
0 : 3/4
0.97
0 : 3/4
0.91
3.65
1.72
3.65
5.10
 
0.84
2 1/4
-0.98
25/0212h00[10] Yokohama FC [10] vs Matsumoto Yamaga [8]
0 : 0
0.77
0 : 0
-0.89
3.10
2.51
3.10
3.05
 
0.85
2
-0.99
25/0212h00  Tochigi SC   vs Oita Trinita [9]
0 : 0
-0.90
0 : 0
0.78
3.15
3.00
3.15
2.50
 
-0.94
2 1/4
0.80
25/0212h00[15] Ehime FC [15] vs Zweigen Kanazawa [17]
0 : 1/4
-0.97
0 : 1/4
0.85
3.25
2.32
3.25
3.20
 
0.98
2 1/4
0.88
25/0212h00[7] Tokushima Vortis [7] vs Fagiano Okayama [13]
0 : 1/2
0.92
0 : 1/2
0.96
3.20
1.92
3.20
4.60
 
0.85
2
-0.99
25/0212h00[14] Mito HollyHock [14] vs Montedio Yamagata [11]
0 : 0
0.84
0 : 0
-0.96
3.05
2.64
3.05
2.92
 
0.92
2
0.94
25/0212h00[5] Tokyo Verdy [5] vs JEF United Chiba [6]
0 : 1/4
-0.88
0 : 1/4
0.76
3.40
2.47
3.40
2.86
 
-0.98
2 1/2
0.84
25/0212h00[19] Kamatamare Sanuki [19] vs Albirex Niigata  
1/2 : 0
1.00
1/2 : 0
0.88
3.35
4.65
3.35
1.86
 
-0.96
2 1/4
0.82
25/0213h00[12] Kyoto Sanga [12] vs Machida Zelvia [16]
0 : 1/2
-0.93
0 : 1/2
0.80
3.20
2.08
3.20
3.90
 
0.85
2
-0.99
25/0213h30[20] Renofa Yamaguchi [20] vs Roasso Kumamoto [21]
0 : 1/4
0.88
0 : 1/4
1.00
3.30
2.20
3.30
3.40
 
0.82
2
-0.96
25/0214h00  Omiya Ardija   vs Ventforet Kofu  
0 : 1/4
1.00
0 : 1/4
0.88
3.05
2.31
3.05
3.40
 
0.94
2
0.92
26/0203h00[13] Deportivo Riestra [13] vs Instituto Córdoba [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0205h00[23] Boca Unidos [23] vs Ferro Carril Oeste [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0206h00[16] Quilmes AC [16] vs Brown de Adrogué [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0206h30[20] Ramón Santamarina [20] vs San Martín Tucumán [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0207h30[10] Gimnasia Jujuy [10] vs Agropecuario AAC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0208h00[12] Mitre SdE [12] vs All Boys [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h00[7] La Serena [7] vs Coquimbo Unido [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0204h00[16] San Marcos Arica [16] vs Cobreloa [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0204h00[10] CD Magallanes [10] vs Santiago Wanderers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0204h00[5] Deportes Copiapó [5] vs Puerto Montt [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0204h00[3] Cobresal [3] vs Unión San Felipe [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h30[8] Universitario Popayán [8] vs Valledupar FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h00[14] Unión Magdalena [14] vs Atlético FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h30[12] Llaneros FC (COL) [12] vs Deportivo Pereira [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0203h30[3] Cúcuta Deportivo [3] vs Fortaleza (COL) [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0206h00[16] Real Santander [16] vs Orsomarso SC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h00[C-2] Haukar [C-2] vs Vikingur Olafsvik [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h15[C-6] Leiknir Reykjavik [C-6] vs Keflavik IF [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0201h15[B-6] IR Reykjavik [B-6] vs Trottur Reykjavik [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00  Varbergs BoIS   vs Sirius IK  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00  Gefle IF   vs Malmö FF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00  Norrby IF   vs BK Häcken  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00  Brommapojkarna   vs Dalkurd FF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h00  Kalmar FF   vs Trelleborgs FF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h00  Hammarby IF   vs GAIS  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h00  Jönköpings Södra   vs Degerfors IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0223h00  Vasalunds IF   vs IF Elfsborg  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h30[A-6] Monza [A-6] vs Viterbese Castrense [A-4]
0 : 0
0.72
0 : 0
-0.88
3.00
2.33
3.00
2.80
 
0.92
2
0.90
25/0220h30[A-12] AC Cuneo [A-12] vs Pro Piacenza [A-9]
0 : 0
0.75
0 : 0
-0.92
2.91
2.37
2.91
2.83
 
-0.93
2
0.75
25/0220h30[A-13] Pistoiese [A-13] vs Giana Erminio [A-7]
0 : 1/4
-0.99
0 : 1/4
0.83
3.30
2.20
3.30
2.76
 
-0.98
2 1/2
0.80
25/0220h30[A-3] AC Pisa [A-3] vs Lucchese Libertas [A-15]
0 : 1
0.85
0 : 1
0.99
3.70
1.42
3.70
6.70
 
-0.88
2 1/4
0.70
25/0220h30[A-8] Robur Siena [A-8] vs Olbia Calcio [A-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h30[C-14] Racing Fondi [C-14] vs Matera Calcio [C-5]
0 : 0
1.00
0 : 0
0.84
3.15
2.59
3.15
2.40
 
0.97
2 1/4
0.85
25/0222h30[C-9] Sicula Leonzio [C-9] vs Virtus Francavilla [C-12]
0 : 1/4
0.77
0 : 1/4
-0.91
2.98
2.03
2.98
3.45
 
0.93
2
0.91
25/0222h30[C-13] AS Bisceglie [C-13] vs Akragas [C-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0222h30[A-16] Piacenza Calcio [A-16] vs Pontedera [A-10]
0 : 1/2
0.99
0 : 1/2
0.85
3.20
1.96
3.20
3.35
 
0.83
2 1/4
0.99
26/0200h30[A-14] US Arezzo [A-14] vs Livorno [A-5]
1/2 : 0
0.99
1/2 : 0
0.85
3.30
3.70
3.30
1.82
 
-0.93
2 1/2
0.75
26/0200h30[A-18] AC Prato [A-18] vs Alessandria [A-1]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
0.99
3.20
3.35
3.20
1.96
 
0.85
2 1/4
0.97
26/0202h30[C-18] Catanzaro [C-18] vs Rende Calcio [C-6]
0 : 1/4
0.99
0 : 1/4
0.85
3.10
2.20
3.10
2.92
 
-0.93
2 1/4
0.75
26/0202h30[C-7] Casertana FC [C-7] vs Cosenza [C-2]
0 : 0
0.89
0 : 0
0.95
2.96
2.52
2.96
2.59
 
0.97
2
0.85
25/0220h00[15] Carl Zeiss Jena [15] vs RW Erfurt [20]
0 : 1/2
0.73
0 : 1/2
-0.85
3.30
1.73
3.30
4.10
 
-0.89
2 1/2
0.75
25/0220h00[4] Karlsruher SC [4] vs Chemnitzer FC [18]
0 : 1 1/4
-0.93
0 : 1 1/4
0.81
4.15
1.41
4.15
5.90
 
0.89
2 1/2
0.97
25/0213h30[11] Grange Thistle [11] vs Albany Creek [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0214h00  UQ FC   vs Taringa Rovers  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0215h00  Acacia Ridge   vs Bayside United  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0216h00  Bayswater City   vs Balcatta  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0218h00[7] Perth SC [7] vs Perth Glory Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0211h00[9] Sunshine Coast [9] vs Brisbane Roar Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0211h30[12] West Torrens [12] vs N.E. MetroStars [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0213h30[4] Adelaide Utd Youth [4] vs Adelaide Comets [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0213h30[9] SA Panthers [9] vs Croydon Kings [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h00[12] Democrata-GV/MG [12] vs Uberlândia/MG [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[10] Caldense/MG [10] vs URT/MG [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[4] Patrocinense/MG [4] vs Villa Nova/MG [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[1] Cruzeiro/MG [1] vs Boa Esporte/MG [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[5] São José PoA/RS [5] vs SC São Paulo/RS [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[7] Avenida/RS [7] vs Veranópolis/RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[2] Caxias/RS [2] vs Brasil Pelotas/RS [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[12] Grêmio/RS [12] vs Novo Hamburgo/RS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[3] Internacional/RS [3] vs São Luiz/RS [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[9] Juventude/RS [9] vs Cruzeiro PoA/RS [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[D-3] Botafogo/SP [D-3] vs Linense/SP [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[A-3] Bragantino/SP [A-3] vs Novorizontino/SP [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[A-2] Ituano/SP [A-2] vs RB Brasil/SP [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[D-4] Mirassol/SP [D-4] vs Ponte Preta/SP [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[A-1] Corinthians/SP [A-1] vs Palmeiras/SP [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[B-1] São Paulo/SP [B-1] vs Ferroviária/SP [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[D-1] Santos/SP [D-1] vs Santo André/SP [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0202h00[B-4] Sao Caetano/SP [B-4] vs Sao Bento/SP [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0220h00[4] Bayern München II [4] vs VfB Eichstätt [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00  FC Oberlausitz   vs Berlin AK 07  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h30  Viktoria Berlin   vs Lokomotive Leipzig  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h30  Luckenwalde   vs Union Fürstenwalde  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h30  BSG Chemie Leipzig   vs VfB Auerbach  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h30  VSG Altglienicke   vs Hertha BSC II  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0216h00  Xanthi Youth   vs Apollon Smyrni Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0216h00  AE Larisa Youth   vs AO Platanias Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0217h00  PAOK Youth   vs Olympiakos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0218h30  Panathinaikos Youth   vs Lamia Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h15  Panetolikos Youth   vs AO Kerkyra Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00[15] 1. FC Brno Youth [15] vs Sigma Olomouc Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00[17] Slovacko Youth [17] vs FK Zlin Youth [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00[20] Fotbal Trinec Youth [20] vs Banik Ostrava Youth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00[10] Karvina Youth [10] vs Jihlava Youth [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00[13] Bohemians 1905 Youth [13] vs FK Jablonec Youth [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00[9] Liberec Youth [9] vs C. Budejovice Youth [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00[4] Hradec Kralove Youth [4] vs Pribram Youth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00[3] Teplice Youth [3] vs Slavia Praha Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0221h00[16] Dukla Praha Youth [16] vs Viktoria Plzen Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0217h00[9] Veres Rivne Youth [9] vs Dynamo Kiev Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/0219h00[2] Shakhtar D. Youth [2] vs Zirka K. Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất