Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
06/1123h30[4] Levadiakos [4] vs Lamia FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1114h50[9] Melbourne Victory [9] vs WS Wanderers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1119h30  PSM Makassar   vs Bali United Pusam  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Southend Utd   vs Colchester Utd  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Rochdale   vs Blackburn Rovers  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Yeovil Town   vs Plymouth Argyle  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Lincoln City   vs Notts County  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Shrewsbury   vs Walsall FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Chesterfield   vs Man City U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Blackpool   vs Middlesbrough U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Bristol Rovers   vs Swindon Town  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Bury FC   vs Stoke City U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Wycombe   vs West Ham Utd U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Carlisle Utd   vs Fleetwood Town  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Morecambe FC   vs Leicester City U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Newport County   vs Cheltenham  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Cambridge Utd   vs Peterborough  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Forest Green   vs Swansea City U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  AFC Wimbledon   vs Luton Town  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Crawley Town   vs Fulham U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Exeter City   vs Chelsea U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Barnet   vs Tottenham U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Bradford City   vs Rotherham  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Charlton Athletic   vs Portsmouth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Coventry City   vs West Bromwich U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Doncaster Rovers   vs Scunthorpe Utd  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Gillingham   vs Reading U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Grimsby Town   vs Sunderland U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Mansfield   vs Everton FC U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Northampton   vs Southampton U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Oldham Athletic   vs Newcastle U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Oxford United   vs Milton Keynes Dons  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Port Vale   vs Crewe Alexandra  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Stevenage FC   vs Brighton U23s  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1117h59  Wigan Athletic   vs Accrington Stanley  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1116h00[1] HS Red Angels (W) [1] vs Seoul Amazones (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1116h00[6] Daejeon Sportstoto (W) [6] vs Busan Sangmu (W) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1116h00[5] Suwon FMC (W) [5] vs Hwacheon KSPO (W) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1116h00[7] Gyeongju WFC (W) [7] vs Icheon Daekyo (W) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1116h00[10] Slavia Praha Youth [10] vs Liberec Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1118h00[1] Sparta Praha Youth [1] vs Teplice Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1118h00[14] C. Budejovice Youth [14] vs Hradec Kralove Youth [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất