Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
04/0320h30[14] Brighton [14] vs Arsenal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[1] Manchester City [1] vs Chelsea FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[12] CD Leganés [12] vs Málaga CF [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] FC Barcelona [1] vs Atlético Madrid [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[10] Celta de Vigo [10] vs UD Las Palmas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[19] Deportivo La Coruña [19] vs SD Eibar [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] Levante UD [17] vs RCD Espanyol [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[4] Real Madrid [4] vs Getafe CF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Real Sociedad [14] vs Deportivo Alavés [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[6] Sevilla FC [6] vs Athletic Bilbao [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[3] Valencia CF [3] vs Real Betis [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] Villarreal CF [5] vs Girona FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[12] Genoa [12] vs Cagliari Calcio [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[20] Benevento Calcio [20] vs Hellas Verona [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Atalanta Bergamo [8] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[16] ChievoVerona [16] vs Sassuolo Calcio [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[9] Torino FC [9] vs FC Crotone [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[10] Udinese Calcio [10] vs Fiorentina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h45[7] AC Milan [7] vs Inter Milano [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[11] SM Caen [11] vs Strasbourg [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[6] Montpellier HSC [6] vs Lyon [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[3] Olympique Marseille [3] vs FC Nantes [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[11] CD Tondela [11] vs GD Chaves [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] CD Aves [15] vs Portimonense SC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] GD Estoril [14] vs SC Braga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[16] CD Feirense [16] vs Boavista FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] Moreirense FC [17] vs Paços de Ferreira [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] SL Benfica [2] vs Marítimo [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] FC Porto [1] vs Sporting Lisboa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Vitória Setúbal [18] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[8] Vitória Guimarães [8] vs Belenenses [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h30[5] PEC Zwolle [5] vs VVV Venlo [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30[18] Sparta Rotterdam [18] vs ADO Den Haag [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30[7] Vitesse Arnhem [7] vs AFC Ajax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h45[17] FC Twente [17] vs FC Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[10] Arsenal Tula [10] vs Akhmat Groznyi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[16] SKA-Energia [16] vs FK Tosno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[15] Anzhi Makhachkala [15] vs Rubin Kazan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[4] FK Krasnodar [4] vs FK Rostov [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[6] FK Ufa [6] vs Dynamo Moscow [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[5] CSKA Moscow [5] vs FK Ural [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[1] Lokomotiv Moscow [1] vs Spartak Moscow [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[2] Zenit [2] vs Amkar Perm [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[6] Ararat Yerevan [6] vs Gandzasar Kapan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[2] Gabala FC [2] vs Neftchi Baku [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[3] Zira FK [3] vs Inter Baku [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[1] F91 Dudelange [1] vs RM Hamm Benfica [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[4] US Mondorf-les-Bains [4] vs Jeunesse Esch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] UNA Strassen [12] vs RFCU Luxemburg [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[7] Union Titus Pétange [7] vs Progrès Niedercorn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[14] US Esch [14] vs Victoria Rosport [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[5] Differdange [5] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] CS Fola Esch [2] vs US Hostert [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Hamrun Spartans [8] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[6] Hibernians Paola [6] vs Sliema Wanderers [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Javor Ivanjica [14] vs Radnicki Nis [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] FK Partizan [2] vs FK Rad [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[3] Spartak Subotica [3] vs FK Zemun [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] FK Vozdovac [5] vs Mladost Lucani [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] FK Backa [13] vs Radnik Surdulica [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[11] Macva Sabac [11] vs FK Napredak [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[7] FK Vojvodina [7] vs FK Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] Borac Cacak [15] vs Cukaricki Belgrade [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[6] Trabzonspor [6] vs Besiktas JK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[15] Konyaspor [15] vs Yeni Malatyaspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[10] Bursaspor [10] vs Kayserispor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[13] Genclerbirligi [13] vs Alanyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[16] Antalyaspor [16] vs Sivasspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[2] Istanbul Basaksehir [2] vs Göztepe Izmir [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[11] Kasımpaşa SK [11] vs Osmanlispor FK [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[18] Kardemir Karabükspor [18] vs Galatasaray SK [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[4] Fenerbahçe SK [4] vs Akhisar Bld. [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] AaB Aalborg [8] vs AC Horsens [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[14] Randers FC [14] vs FC Nordsjælland [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[10] Silkeborg IF [10] vs FC Midtjylland [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[11] AGF Aarhus [11] vs FC København [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[13] FC Helsingor [13] vs SønderjyskE [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] Lyngby BK [12] vs Hobro IK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Brøndby IF [2] vs Odense BK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[6] WS Wanderers [6] vs Perth Glory [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h30[4] Guangzhou R&F U19 [4] vs HK Rangers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0316h30[7] Dreams SC [7] vs Eastern AA [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[16] Bangkok Glass [16] vs Port FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[6] Sukhothai FC [6] vs Chainat FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[15] Ratchaburi FC [15] vs Bangkok United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[10] Suphanburi FC [10] vs Chonburi FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[9] Belgrano Córdoba [9] vs Patronato Paraná [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[26] Temperley [26] vs Gimnasia La Plata [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[15] San Martín San Juan [15] vs Independiente [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[12] Argentinos Juniors [12] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[28] Arsenal Sarandi [28] vs CA Lanús [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[18] CA Banfield [18] vs Newell's Old Boys [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[13] Colon Santa Fe [13] vs CA Huracán [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[5] Estudiantes La Plata [5] vs Club Olimpo [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Atlético Tucumán [11] vs Defensa y Justicia [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Racing Club [7] vs Vélez Sársfield [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[19] River Plate [19] vs Chacarita Juniors [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[17] Rosario Central [17] vs Godoy Cruz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[25] CA Tigre [25] vs Talleres Córdoba [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[A-2] Universitario Sucre [A-2] vs Jorge Wilstermann [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-1] Bolívar [A-1] vs CD Guabirá [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0304h15[A-3] Real Potosí [A-3] vs Oriente Petrolero [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0306h30[B-3] Royal Pari [B-3] vs Club Destroyers [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[12] Técnico Universitario [12] vs Univ Católica Quito [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[7] Independiente del Valle [7] vs Guayaquil City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[3] Delfin SC [3] vs Barcelona SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] CS Emelec [5] vs Deportivo Cuenca [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] El Nacional Quito [10] vs Macará [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] LDU Quito [8] vs SD Aucas [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-1] Univ San Martín [A-1] vs Sporting Cristal [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-7] Unión Comercio [B-7] vs FBC Melgar [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-4] Sport Boys [B-4] vs Academia Cantolao [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-5] Universitario [A-5] vs Ayacucho FC [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-4] UTC Cajamarca [A-4] vs Comerciantes Unidos [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-7] Sport Rosario [A-7] vs Alianza Lima [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-5] Binacional [B-5] vs Deportivo Municipal [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-6] Sport Huancayo [B-6] vs Real Garcilaso [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[10] Deportivo Toluca [10] vs Pachuca CF [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[15] Cruz Azul [15] vs Querétaro FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0307h00[14] TR Veracruz [14] vs Tigres UANL [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[4] Pérez Zeledón [4] vs Universidad CR [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[6] Santos Guápiles [6] vs AD Carmelita [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] Limón FC [10] vs Municipal Grecia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[7] Guadalupe FC [7] vs Municipal Liberia [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[3] Saprissa [3] vs CS Cartaginés [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[2] CS Herediano [2] vs LD Alajuelense [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Masr lel Maqassah [13] vs Zamalek SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[1] Ahly Cairo [1] vs Al Masry [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h30[9] Bloemfontein Celtic [9] vs Ajax Cape Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h30[13] Polokwane City [13] vs Golden Arrows [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[19] Cultural Leonesa [19] vs CF Reus Deportiu [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[9] CD Lugo [9] vs Granada CF [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[21] Sevilla Atlético [21] vs Sporting Gijón [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[1] SD Huesca [1] vs UD Almería [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[4] Real Oviedo [4] vs Barcelona B [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[14] Alcorcón [14] vs Córdoba CF [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[22] Lorca FC [22] vs Albacete Balompié [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[15] Gimnàstic Tarragona [15] vs CD Tenerife [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] CD Numancia [8] vs Real Zaragoza [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[6] CA Osasuna [6] vs Cádiz CF [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[7] Real Valladolid [7] vs Rayo Vallecano [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[3] Holstein Kiel [3] vs MSV Duisburg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[6] Ingolstadt [6] vs VfL Bochum [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[4] SV Sandhausen [4] vs Erzgebirge Aue [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[1] Fortuna Düsseldorf [1] vs St. Pauli [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[8] Heidenheim [8] vs Arminia Bielefeld [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[12] E. Braunschweig [12] vs Jahn Regensburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[13] Dynamo Dresden [13] vs SV Darmstadt [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[18] Kaiserslautern [18] vs Union Berlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[2] Nürnberg [2] vs Greuther Fürth [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Sporting Lisboa B [14] vs FC Arouca [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Sporting Braga B [18] vs FC Famalicão [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[4] Académico Viseu [4] vs UD Oliveirense [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] CD Cova Piedade [13] vs FC Porto B [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[20] Real SC [20] vs Nacional Madeira [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[19] Gil Vicente [19] vs Leixões SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[10] Sporting Covilha [10] vs SL Benfica B [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[16] União da Madeira [16] vs Vitória Guimarães B [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] Académica Coimbra [2] vs FC Penafiel [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] Varzim SC [15] vs CD Santa Clara [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[17] Go Ahead Eagles [17] vs De Graafschap [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[6] Baltika Kaliningrad [6] vs Zenit-2 [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[9] Shinnik Yaroslavl [9] vs Tom Tomsk [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[16] FK Tyumen [16] vs Olimpiets NV [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Spartak-2 Moscow [11] vs Fakel Voronezh [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[4] FK Tambov [4] vs Rotor Volgograd [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[2] FK Orenburg [2] vs Kuban Krasnodar [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Sibir Novosibirsk [7] vs Luch-Energiya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Volgar Astrakhan [8] vs FK Khimki [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[1] FK Yenisey [1] vs Avangard Kursk [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[5] Dynamo St Peter. [5] vs Krylia Sovetov Samara [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[9] Boluspor [9] vs Ankaragücü [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[10] Elazığspor [10] vs Ümraniyespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Balikesirspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[17] Denizlispor [17] vs Manisaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[5] İstanbulspor AŞ [5] vs Erzurum BB [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Giresunspor [8] vs Gaziantep B.B. [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Eskişehirspor [11] vs Adana Demirspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[12] Samsunspor [12] vs Rizespor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[13] Adanaspor [13] vs Altınordu SK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[4] Esbjerg fB [4] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[1] Vejle BK [1] vs Thisted FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[7] Viborg FF [7] vs Nykøbing FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[3] Vendsyssel FF [3] vs FC Roskilde [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[10] Fremad Amager [10] vs Brabrand IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[6] FC Fredericia [6] vs HB Køge [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[8] Leones Negros [8] vs Murciélagos FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[D-3] Thor Akureyri [D-3] vs UMF Selfoss [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h15[C-3] Fjölnir [C-3] vs Stjarnan FC [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  AIK Fotboll   vs Halmstads BK  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  IF Elfsborg   vs Hammarby IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  GAIS   vs Vasalunds IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  Syrianska FC   vs IK Oddevold  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Malmö FF   vs Brommapojkarna  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Dalkurd FF   vs Gefle IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Östers IF   vs Varbergs BoIS  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Sirius IK   vs IFK Göteborg  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[3] Blackburn Rovers [3] vs Wigan Athletic [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-6] Monza [A-6] vs AC Prato [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-13] Trapani Calcio [C-13] vs Racing Fondi [C-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-7] Carrarese Calcio [A-7] vs Giana Erminio [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-9] Juve Stabia [C-9] vs Sicula Leonzio [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-2] FeralpiSalò [B-2] vs Ravenna [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-11] Pordenone [B-11] vs AlbinoLeffe [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-7] Rende Calcio [C-7] vs AS Bisceglie [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-18] Gavorrano [A-18] vs AC Pisa [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-8] Santarcangelo [B-8] vs FC Südtirol [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-5] Matera Calcio [C-5] vs Catanzaro [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-15] Fidelis Andria [C-15] vs Reggina [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-4] Monopoli [C-4] vs Casertana FC [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-19] Akragas [C-19] vs US Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-7] Sambenedettese [B-7] vs AC Renate [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-3] Viterbese Castrense [A-3] vs Piacenza Calcio [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-10] Pro Piacenza [A-10] vs Robur Siena [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-10] Virtus Francavilla [C-10] vs Paganese Calcio [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-11] Olbia Calcio [A-11] vs US Arezzo [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-5] Padova [B-5] vs Teramo Calcio [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-1] Reggiana [B-1] vs AC Mestre [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-14] Fano [B-14] vs Gubbio [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-3] Catania [C-3] vs Siracusa Calcio [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-9] Vicenza Calcio [B-9] vs Fermana FC [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-16] Lucchese Libertas [A-16] vs Pistoiese [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-4] Livorno [A-4] vs AC Cuneo [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-13] Triestina [B-13] vs Bassano Virtus [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[2] Olympic FC QLD [2] vs SWQ Thunder [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Villa Nova/MG [3] vs Caldense/MG [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[4] URT/MG [4] vs Tombense FC/MG [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[10] Uberlândia/MG [10] vs Patrocinense/MG [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Atlético Mineiro/MG [11] vs Cruzeiro/MG [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Londrina/PR [8] vs Prudentópolis/PR [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[2] Foz do Iguaçu/PR [2] vs Cascavel/PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Rio Branco/PR [7] vs Toledo CW/PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Coritiba/PR [3] vs Maringá FC/PR [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[12] Novo Hamburgo/RS [12] vs Brasil Pelotas/RS [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[5] São Luiz/RS [5] vs Cruzeiro PoA/RS [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] SC São Paulo/RS [11] vs Veranópolis/RS [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Avenida/RS [8] vs Caxias/RS [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Internacional/RS [3] vs São José PoA/RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[9] Juventude/RS [9] vs Grêmio/RS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[A-4] Linense/SP [A-4] vs São Paulo/SP [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[D-2] RB Brasil/SP [D-2] vs Sao Bento/SP [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-4] Novorizontino/SP [C-4] vs Ituano/SP [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-3] Ferroviária/SP [C-3] vs Mirassol/SP [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[B-3] Santo André/SP [B-3] vs Botafogo/SP [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-1] Palmeiras/SP [C-1] vs Sao Caetano/SP [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[B-2] Ponte Preta/SP [B-2] vs Bragantino/SP [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[D-1] Santos/SP [D-1] vs Corinthians/SP [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Germania Halberstadt   vs Budissa Bautzen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Berliner FC Dynamo   vs Energie Cottbus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Babelsberg   vs Viktoria Berlin  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Berlin AK 07   vs TSG Neustrelitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2-2] Norwich U23s [2-2] vs Fulham U23s [2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[19] FK Jablonec Youth [19] vs C. Budejovice Youth [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[9] Viktoria Plzen Youth [9] vs Teplice Youth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[4] Hradec Kralove Youth [4] vs Liberec Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[3] Pribram Youth [3] vs Dukla Praha Youth [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[6] Mlada Boleslav Youth [6] vs Bohemians 1905 Youth [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất