Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
28/0401h30[5] Hoffenheim [5] vs Hannover 96 [13]
0 : 1 1/4
0.88
0 : 1 1/4
-0.98
5.10
1.41
5.10
7.20
 
0.86
3 1/4
-0.98
28/0401h45[3] Aberdeen FC [3] vs Hearts FC [6]
0 : 1
-0.93
0 : 1
0.80
3.85
1.63
3.85
4.85
 
-0.76
2 3/4
0.62
27/0420h00[4] Zira FK [4] vs Qarabag FK [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0423h00[4] Wisla Plock [4] vs Zaglebie Lubin [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h30[3] Legia Warszawa [3] vs Korona Kielce [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0422h30[13] FK Minsk [13] vs Dinamo Brest [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0400h45[12] FC Gomel [12] vs FC Isloch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0422h30[8] Septemvri Sofia [8] vs Dunav Ruse [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0400h00[6] FC Vereya [6] vs Ludogorets [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h30[5] Racing Genk [5] vs Club Brugge [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0400h00[2] Nomme Kalju [2] vs Trans Narva [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h45[4] Derry City [4] vs Shamrock Rovers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h45[2] Cork City [2] vs Dundalk FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h45[10] Bray Wanderers [10] vs Limerick FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h45[6] St Patrick's Dublin [6] vs Bohemians FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h45[3] Waterford United [3] vs Sligo Rovers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[2] AIK Fotboll [2] vs Sirius IK [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h30[1] The New Saints [1] vs Cardiff Met [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h30[4] Bala Town [4] vs Bangor City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h30[11] Prestatyn Town [11] vs Llandudno [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h30[2] GAP Connah's Quay [2] vs Bangor City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h30[10] Aberystwyth Town [10] vs Newtown AFC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h30[9] Barry Town United [9] vs Carmarthen Town [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h30[6] Cefn Druids AFC [6] vs GAP Connah's Quay [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[6] AC Horsens [6] vs FC København [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0416h30[18] Arema FC [18] vs Persipura Jayapura [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0419h30[9] Borneo FC [9] vs Madura United FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0421h30[5] Paykan FC [5] vs Saipa Karaj [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0421h30[7] Foolad Khuzestan [7] vs Teraktor Sazi [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0421h30[1] Persepolis FC [1] vs Sepidrood Rasht [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0421h30[8] Sanat Naft AC [8] vs Esteghlal Khuzestan [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0421h30[15] Naft Tehran [15] vs Zob Ahan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0421h30[10] Gostaresh Foolad [10] vs Padideh Shandiz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0421h30[16] Siah Jamegan AK [16] vs Pars Jonoubi Jam [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0421h30[14] Sepahan Esfahan [14] vs Esteghlal Tehran [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0415h45[3] Terengganu FA [3] vs Kedah FA [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0415h45[10] Selangor FA [10] vs Negeri Sembilan [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0420h00[5] PKNS FC [5] vs PKNP FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0400h00[10] Técnico Universitario [10] vs El Nacional Quito [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0400h00[3] Independiente del Valle [3] vs Delfin SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0400h00[4] Univ Católica Quito [4] vs Macará [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0400h00[5] CS Emelec [5] vs SD Aucas [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0400h00[11] Deportivo Cuenca [11] vs Guayaquil City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0400h00[2] LDU Quito [2] vs Barcelona SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0409h00[7] Monarcas Morelia [7] vs Club Necaxa [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0409h00[8] Club Tijuana [8] vs Deportivo Toluca [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[17] Bourg-Péronnas [17] vs Stade Brestois [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[4] Clermont Foot [4] vs Nîmes Olympique [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[19] US Quevilly [19] vs Valenciennes FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[15] Gazélec Ajaccio [15] vs US Orléans [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[5] LB Châteauroux [5] vs AJ Auxerre [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[16] RC Lens [16] vs Paris FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[10] Le Havre AC [10] vs AC Ajaccio [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[18] AS Nancy-Lorraine [18] vs Tours FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[1] Stade Reims [1] vs Chamois Niortais [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[9] FC Sochaux [9] vs FC Lorient [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h45[2] Drogheda Utd [2] vs Shelbourne FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h45[7] Cabinteely FC [7] vs Athlone Town [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h45[1] UCD Dublin [1] vs Wexford Youths [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h45[5] Galway United [5] vs Cobh Ramblers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0420h00[13] Hapoel Petah Tikva [13] vs Hapoel Ramat Gan [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0420h00[8] Hapoel Bnei Lod [8] vs Hapoel Marmorek [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0420h00[15] Maccabi Herzliya [15] vs Ironi Nesher [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0420h00[9] Hapoel Kfar Saba [9] vs Ironi Nir Ramat HaSharon [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h00[3] FC Vaduz [3] vs FC Winterthur [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h00[5] FC Rapperswil-Jona [5] vs FC Wohlen [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h00[6] FC Wil [6] vs FC Schaffhausen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h00[7] FC Aarau [7] vs Servette FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0402h00[1] Neuchâtel Xamax [1] vs FC Chiasso [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[6] GAIS [6] vs Gefle IF [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0423h30[2] Hartberg [2] vs Wiener Neustadt [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0423h30[4] SV Ried [4] vs FC Liefering [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0423h30[9] Blau Weiss Linz [9] vs Kapfenberg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0423h30[6] Austria Lustenau [6] vs Wacker Innsbruck [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0423h30[8] WSG Wattens [8] vs Floridsdorfer AC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0414h45[10] Kuantan FA [10] vs Terengganu II [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0415h45[11] Johor Darul Takzim II [11] vs FELCRA FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0419h00[6] UiTM FC [6] vs PDRM FA [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0405h15[3] Paysandu/PA [3] vs Brasil Pelotas/RS [14]
0 : 1/2
0.98
0 : 1/2
0.90
3.20
1.95
3.20
3.65
 
-0.95
2 1/4
0.81
28/0406h30[9] CSA/AL [9] vs Oeste/SP [5]
0 : 0
0.64
0 : 0
-0.76
3.00
2.21
3.00
3.15
 
0.96
2
0.90
28/0407h30[13] Coritiba/PR [13] vs Criciúma/SC [17]
0 : 3/4
-0.86
0 : 3/4
0.74
3.20
1.89
3.20
3.85
 
-0.94
2 1/4
0.80
28/0404h00[Nhóm 2-10] Las Vegas Lights [Nhóm 2-10] vs San Antonio FC [Nhóm 2-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[16] GS Consolat [16] vs Rodez AF [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[4] AS Béziers [4] vs Lyon Duchère [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[9] SO Cholet [9] vs US Boulogne [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[14] Pau FC [14] vs USL Dunkerque [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[15] US Avranches [15] vs Entente SSG [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[1] Red Star FC93 [1] vs US Créteil-Lusitanos [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00  SC Bastia   vs US Concarneau [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[3] Grenoble [3] vs Les Herbiers VF [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0401h00[5] Stade Laval [5] vs FC Chambly [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0418h30[4] Centenary Stormers [4] vs Brisbane Knights [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0415h00[8] Redlands Utd [8] vs Western Pride [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0418h30[4] Adelaide Comets [4] vs SA Panthers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0417h15[5] Pascoe Vale [5] vs Port Melbourne Sharks [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0417h30[4] Green Gully SC [4] vs Bentleigh Greens [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0410h00[11] Maruyasu Okazaki [11] vs Verspah Oita [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0410h00[7] Reinmeer Aomori FC [7] vs Tegevajaro Miyazaki [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0410h00[10] Cobaltore Onagawa [10] vs Veertien Mie [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0410h00[3] Honda Lock SC [3] vs Sony Sendai [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0418h00[6] Zorya L. Youth [6] vs Veres Rivne Youth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0418h00[3] Karpaty Lviv Youth [3] vs Aleksandriya Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0418h00[7] Vorskla Youth [7] vs Dynamo Kiev Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0418h00[12] Zirka K. Youth [12] vs Olimpik Donetsk Yth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0418h00[4] Mariupol Youth [4] vs Shakhtar D. Youth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0418h00[11] Stal Kamianske Youth [11] vs Chernomorets Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất