Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
05/1119h00[3] Tottenham [3] vs Crystal Palace [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[16] Everton FC [16] vs Watford FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h15[1] Manchester City [1] vs Arsenal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h30[5] Chelsea FC [5] vs Manchester United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[19] Deportivo Alavés [19] vs RCD Espanyol [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[1] FC Barcelona [1] vs Sevilla FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[9] Real Betis [9] vs Getafe CF [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[10] Celta de Vigo [10] vs Athletic Bilbao [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[15] Deportivo La Coruña [15] vs Atlético Madrid [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[12] Levante UD [12] vs Girona FC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[3] Real Madrid [3] vs UD Las Palmas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[7] Real Sociedad [7] vs SD Eibar [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[2] Valencia CF [2] vs CD Leganés [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[8] Villarreal CF [8] vs Málaga CF [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[2] Inter Milano [2] vs Torino FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[14] Cagliari Calcio [14] vs Hellas Verona [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[9] ChievoVerona [9] vs SSC Napoli [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[11] Fiorentina [11] vs AS Roma [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[3] Juventus FC [3] vs Benevento Calcio [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[4] Lazio [4] vs Udinese Calcio [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[12] Atalanta Bergamo [12] vs SPAL 1907 [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h45[19] Sassuolo Calcio [19] vs AC Milan [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h30[18] 1.FC Köln [18] vs Hoffenheim [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[14] VfL Wolfsburg [14] vs Hertha BSC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[15] CD Tondela [15] vs Boavista FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[18] GD Estoril [18] vs Rio Ave [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[12] CD Feirense [12] vs Marítimo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[17] Moreirense FC [17] vs Portimonense SC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[11] GD Chaves [11] vs Paços de Ferreira [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[1] FC Porto [1] vs Belenenses [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[13] Vitória Setúbal [13] vs CD Aves [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[2] Sporting Lisboa [2] vs SC Braga [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[9] Vitória Guimarães [9] vs SL Benfica [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h30[11] ADO Den Haag [11] vs Feyenoord [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h30[2] AFC Ajax [2] vs FC Utrecht [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h30[4] Vitesse Arnhem [4] vs PEC Zwolle [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h45[1] PSV Eindhoven [1] vs FC Twente [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[7] Rubin Kazan [7] vs Zenit [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[5] Spartak Moscow [5] vs FK Ufa [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[12] Amkar Perm [12] vs Anzhi Makhachkala [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[14] FK Tosno [14] vs FK Krasnodar [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[10] Akhmat Groznyi [10] vs FK Rostov [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[6] FK Ural [6] vs Dynamo Moscow [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[15] SKA-Energia [15] vs Arsenal Tula [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[2] Lokomotiv Moscow [2] vs CSKA Moscow [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[9] Luftëtari Gjirokastër [9] vs Teuta Durres [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[4] KF Kamza [4] vs FK Kukesi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[8] Vllaznia Shkodër [8] vs KS Lushnja [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[3] Flamurtari Vlore [3] vs Skenderbeu [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[6] KF Laci [6] vs Partizani Tirana [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h00[2] Shirak FC [2] vs Banants Yerevan [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1120h00[6] Kapaz PFK [6] vs Karabakh Agdam [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1120h00[2] Zira FK [2] vs Neftchi Baku [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[5] Olympiakos Pireus [5] vs AO Platanias [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h15[13] AO Kerkyra [13] vs AE Larisa [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h15[15] Apollon Smyrni [15] vs PAS Giannina [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h30[2] AEK Athens [2] vs PAOK Salonica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[3] FK Ordabasy [3] vs FK Okzhetpes [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[2] Kairat Almaty [2] vs FK Aktobe [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[5] Tobol Kostanay [5] vs FK Atyrau [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[9] FK Taraz [9] vs Kaisar Kyzylorda [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[1] FC Astana [1] vs Akzhayik Oral [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[4] Irtysh Pavlodar [4] vs Shakhtyor Karagandy [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[3] Progrès Niedercorn [3] vs RM Hamm Benfica [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[12] US Hostert [12] vs US Esch [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[10] Victoria Rosport [10] vs Rodange 91 [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[8] UNA Strassen [8] vs F91 Dudelange [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[9] RFCU Luxemburg [9] vs Jeunesse Esch [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[5] Union Titus Pétange [5] vs Differdange [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[1] CS Fola Esch [1] vs US Mondorf-les-Bains [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[2] Vardar Skopje [2] vs FK Skopje [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[6] FK Shkupi [6] vs Sileks Kratovo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[3] Academy Pandev [3] vs Pobeda Prilep [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[5] Pelister Bitola [5] vs Renova [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[1] Shkendija'79 [1] vs Rabotnicki Skopje [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[12] St. Andrews [12] vs Sliema Wanderers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[3] Hibernians Paola [3] vs Valletta FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[4] Akhisar Bld. [4] vs Alanyaspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[7] Kayserispor [7] vs Trabzonspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[3] Göztepe Izmir [3] vs Besiktas JK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[9] Sivasspor [9] vs Konyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[17] Antalyaspor [17] vs Kardemir Karabükspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[18] Osmanlispor FK [18] vs Fenerbahçe SK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[13] Kasımpaşa SK [13] vs Bursaspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[12] Yeni Malatyaspor [12] vs Istanbul Basaksehir [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[1] Galatasaray SK [1] vs Genclerbirligi [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[12] Kalmar FF [12] vs Djurgårdens IF [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[15] AFC Eskilstuna [15] vs Sirius IK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[11] Hammarby IF [11] vs Halmstads BK [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[10] IF Elfsborg [10] vs Norrköping [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[1] Malmö FF [1] vs BK Häcken [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[7] IFK Göteborg [7] vs GIF Sundsvall [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[9] Örebro SK [9] vs AIK Fotboll [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[14] Jönköpings Södra [14] vs Östersunds FK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[2] Cardiff Met [2] vs Carmarthen Town [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[7] Odense BK [7] vs SønderjyskE [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[2] FC Midtjylland [2] vs FC Helsingor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[1] FC Nordsjælland [1] vs Lyngby BK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[14] Randers FC [14] vs AGF Aarhus [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[12] Silkeborg IF [12] vs AC Horsens [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[6] FC København [6] vs Brøndby IF [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[5] Hobro IK [5] vs AaB Aalborg [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1112h00[10] Brisbane Roar [10] vs Central Coast Mariners [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1112h00[2] Jeju United [2] vs Suwon Bluewings [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1112h00[9] Jeonnam Dragons [9] vs Incheon United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1112h00[3] Ulsan Hyundai [3] vs Jeonbuk Hyundai M. [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1113h30[8] Guangzhou R&F U19 [8] vs Dreams SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1116h30[6] Yuen Long [6] vs Eastern AA [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1116h00  Madura United FC   vs Barito Putera  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h30  Persela Lamongan   vs Persiba Balikpapan  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h30  Sriwijaya FC   vs Gresik United  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h00[13] Can Tho FC [13] vs Khatoco Khanh Hoa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h00[9] Song Lam Nghe An [9] vs Dong Tam Long An [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h30[3] T&T Ha Noi [3] vs TP Ho Chi Minh [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[15] Patronato Paraná [15] vs Newell's Old Boys [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[14] Belgrano Córdoba [14] vs Independiente [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[12] Godoy Cruz [12] vs CA Huracán [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[23] Temperley [23] vs Defensa y Justicia [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[27] Chacarita Juniors [27] vs Gimnasia La Plata [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[24] Arsenal Sarandi [24] vs CA Tigre [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[4] Colon Santa Fe [4] vs San Martín San Juan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[16] Estudiantes La Plata [16] vs Argentinos Juniors [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[5] CA Lanús [5] vs Club Olimpo [28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[17] Racing Club [17] vs Talleres Córdoba [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[2] River Plate [2] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[26] Rosario Central [26] vs Atlético Tucumán [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[3] San Lorenzo [3] vs CA Banfield [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[13] Vélez Sársfield [13] vs Unión Santa Fe [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[6] Sport Boys Warnes [6] vs CD Guabirá [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[10] Real Potosí [10] vs Universitario Sucre [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1104h15[2] Jorge Wilstermann [2] vs Bolívar [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1106h30[5] Blooming [5] vs Oriente Petrolero [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[11] CD Huachipato [11] vs Everton Viña del Mar [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[1] Colo Colo [1] vs Unión Española [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[3] Audax Italiano [3] vs Curicó Unido [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[7] Univ de Concepcion [7] vs CD Palestino [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[15] Deportes Iquique [15] vs O'Higgins [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[14] Santiago Wanderers [14] vs Univ de Chile [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[9] Deportes Temuco [9] vs Antofagasta [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[10] Universidad Católica [10] vs San Luis Quillota [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1103h00[18] Patriotas FC [18] vs Millonarios [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1103h00[16] Deportivo Pasto [16] vs Once Caldas [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1103h00[20] Rionegro Águilas [20] vs La Equidad [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1103h00[15] Atlético Bucaramanga [15] vs Jaguares de Córdoba [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1103h00[9] Cortuluá [9] vs Atlético Huila [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1103h00[6] Deportes Tolima [6] vs Junior Barranquilla [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1103h00[10] Independiente Medellín [10] vs Alianza Petrolera [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1103h00[8] Tigres FC (COL) [8] vs Envigado FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1103h00[12] Deportivo Cali [12] vs Atlético Nacional [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1103h00[3] Ind. Santa Fe [3] vs América de Cali [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[12] Univ Católica Quito [12] vs Fuerza Amarilla SC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[10] Clan Juvenil [10] vs Macará [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[2] CS Emelec [2] vs Delfin SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[11] Guayaquil City [11] vs Barcelona SC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[3] Deportivo Cuenca [3] vs Independiente del Valle [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[7] LDU Quito [7] vs El Nacional Quito [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[11] Sol de América [11] vs Independiente FBC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[8] Club Rubio Ñu [8] vs Sportivo Luqueño [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[6] Deportivo Capiatá [6] vs General Díaz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[2] Olimpia Asunción [2] vs Cerro Porteño [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[7] Nacional Asunción [7] vs Club Guaraní [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[9] Libertad [9] vs Sportivo Trinidense [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[9] CA Cerro [9] vs River Plate (URU) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[14] Mvo Wanderers [14] vs Rampla Juniors [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[7] El Tanque Sisley [7] vs Juventud LP [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[11] Liverpool (URU) [11] vs IA Sud América [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[6] Nacional (URU) [6] vs Atlético Fénix [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[3] Boston River [3] vs Defensor Sporting [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[1] CA Peñarol [1] vs Plaza Colonia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00[13] Racing Club (URU) [13] vs Danubio FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[18] UNAM Pumas [18] vs Santos Laguna [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1105h30[12] TR Veracruz [12] vs Deportivo Toluca [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00  Honduras   vs Australia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1102h00  New Zealand   vs Peru  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[D-1] Senegal [D-1] vs South Africa [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[B-4] Algeria [B-4] vs Nigeria [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[C-3] Gabon [C-3] vs Mali [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[D-3] Burkina Faso [D-3] vs Cape Verde [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[A-2] DR Congo [A-2] vs French Guiana [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[C-2] Ivory Coast [C-2] vs Morocco [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[E-4] Congo [E-4] vs Uganda [E-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[E-3] Ghana [E-3] vs Egypt [E-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[A-1] Tunisia [A-1] vs Libya [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/1100h00[B-2] Zambia [B-2] vs Cameroon [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[15] CF Reus Deportiu [15] vs Sporting Gijón [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[12] Cultural Leonesa [12] vs Barcelona B [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[5] Rayo Vallecano [5] vs Albacete Balompié [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[22] Sevilla Atlético [22] vs CD Tenerife [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[7] SD Huesca [7] vs Real Zaragoza [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[16] Real Oviedo [16] vs CD Lugo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[14] UD Almería [14] vs Cádiz CF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[21] La Hoya Lorca [21] vs Córdoba CF [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[3] CD Numancia [3] vs Alcorcón [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[1] CA Osasuna [1] vs Granada CF [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1123h00[6] Real Valladolid [6] vs Gimnàstic Tarragona [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[2] Holstein Kiel [2] vs Dynamo Dresden [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[14] Jahn Regensburg [14] vs Greuther Fürth [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[5] SV Sandhausen [5] vs MSV Duisburg [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[4] Union Berlin [4] vs St. Pauli [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[1] Fortuna Düsseldorf [1] vs Heidenheim [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[10] Erzgebirge Aue [10] vs Arminia Bielefeld [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[12] E. Braunschweig [12] vs SV Darmstadt [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[18] Kaiserslautern [18] vs VfL Bochum [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30[3] Nürnberg [3] vs Ingolstadt [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[11] SL Benfica B [11] vs FC Penafiel [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[8] Sporting Lisboa B [8] vs UD Oliveirense [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[18] Vitória Guimarães B [18] vs FC Arouca [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[9] CD Cova Piedade [9] vs Sporting Braga B [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[16] Real SC [16] vs Académico Viseu [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[6] Gil Vicente [6] vs FC Famalicão [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[2] CD Santa Clara [2] vs Leixões SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[14] União da Madeira [14] vs FC Porto B [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[13] Académica Coimbra [13] vs Nacional Madeira [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1122h00[12] Varzim SC [12] vs Sporting Covilha [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[13] Boluspor [13] vs Samsunspor [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[6] Elazığspor [6] vs Gaziantepspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[17] Denizlispor [17] vs Altınordu SK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[1] Ümraniyespor [1] vs Adana Demirspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[10] İstanbulspor AŞ [10] vs Balikesirspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[2] Giresunspor [2] vs Erzurum BB [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[16] Eskişehirspor [16] vs Ankaragücü [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[14] Gaziantep B.B. [14] vs Manisaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1119h00[8] Adanaspor [8] vs Rizespor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h45[4] Esbjerg fB [4] vs Vendsyssel FF [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h45[1] Thisted FC [1] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h45[10] Nykøbing FC [10] vs FC Roskilde [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h45[6] HB Køge [6] vs Fremad Amager [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h45[9] FC Fredericia [9] vs Viborg FF [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h45[11] Brabrand IF [11] vs Vejle BK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[8] Yokohama FC [8] vs Roasso Kumamoto [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[9] Oita Trinita [9] vs Montedio Yamagata [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[10] JEF United Chiba [10] vs Machida Zelvia [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[2] Avispa Fukuoka [2] vs Shonan Bellmare [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[16] Ehime FC [16] vs Tokushima Vortis [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[22] Thespakusatsu Gunma [22] vs Kyoto Sanga [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[11] Mito HollyHock [11] vs V-Varen Nagasaki [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[7] Tokyo Verdy [7] vs Renofa Yamaguchi [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[13] Fagiano Okayama [13] vs Nagoya Grampus [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[20] Kamatamare Sanuki [20] vs Matsumoto Yamaga [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1117h00[18] Zweigen Kanazawa [18] vs FC Gifu [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1111h00[9] Fujieda MYFC [9] vs Nagano Parceiro [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1111h00[2] Azul Claro Numazu [2] vs SC Sagamihara [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1111h00[17] Gamba Osaka (R) [17] vs FC Tokyo (R) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1111h00[14] Cerezo Osaka (R) [14] vs Gainare Tottori [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1111h00[8] Giravanz Kitakyushu [8] vs Tochigi SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1111h00[4] Kataller Toyama [4] vs Blaublitz Akita [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1111h00[5] Kagoshima United [5] vs Grulla Morioka [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1111h00[7] FC Ryukyu [7] vs Yokohama S&CC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30  Hertha BSC II   vs Berliner FC Dynamo  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30  Babelsberg   vs Meuselwitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30  Viktoria Berlin   vs TSG Neustrelitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30  Wacker Nordhausen   vs Energie Cottbus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30  Luckenwalde   vs Budissa Bautzen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30  Lokomotive Leipzig   vs Germania Halberstadt  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30  Union Fürstenwalde   vs VfB Auerbach  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30  VSG Altglienicke   vs FC Oberlausitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1118h30  Berlin AK 07   vs BSG Chemie Leipzig  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[20] FK Jablonec Youth [20] vs Pribram Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[8] Bohemians 1905 Youth [8] vs Dukla Praha Youth [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[15] Jihlava Youth [15] vs Slovacko Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[2] Mlada Boleslav Youth [2] vs Viktoria Plzen Youth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[19] Fotbal Trinec Youth [19] vs 1. FC Brno Youth [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[12] Karvina Youth [12] vs Banik Ostrava Youth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1121h00[6] FK Zlin Youth [6] vs Sigma Olomouc Youth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất