Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
04/1119h30[17] Stoke City [17] vs Leicester City [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[13] Swansea City [13] vs Brighton [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[12] Huddersfield [12] vs West Bromwich [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[9] Newcastle Utd [9] vs Bournemouth [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[11] Southampton [11] vs Burnley FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h30[15] West Ham [15] vs Liverpool FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h00[7] Bologna FC [7] vs FC Crotone [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h45[17] Genoa [17] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h30[3] RB Leipzig [3] vs Hannover 96 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h30[8] FC Augsburg [8] vs Bayer Leverkusen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h30[16] SC Freiburg [16] vs Schalke 04 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h30[15] Hamburger SV [15] vs VfB Stuttgart [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h30[5] Mönchengladbach [5] vs Mainz [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h30[1] Borussia Dortmund [1] vs Bayern München [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[10] Angers SCO [10] vs Paris St. Germain [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[3] AS Saint-Étienne [3] vs Lyon [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[4] Olympique Marseille [4] vs SM Caen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[20] FC Metz [20] vs Lille OSC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[2] AS Monaco [2] vs Guingamp [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[11] Montpellier HSC [11] vs Amiens SC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[5] FC Nantes [5] vs Toulouse FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[14] OGC Nice [14] vs Dijon FCO [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[15] Stade Rennais [15] vs Girondins Bordeaux [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[12] Troyes AC [12] vs Strasbourg [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[5] St Johnstone [5] vs Celtic FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[10] Ross County [10] vs Motherwell FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[9] Hamilton Acad. [9] vs Aberdeen FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[6] Hibernian FC [6] vs Dundee FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[3] Rangers FC [3] vs Partick Thistle [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h30[7] AZ Alkmaar [7] vs Willem II Tilburg [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h45[10] SBV Excelsior [10] vs Roda Kerkrade [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h45[13] Heracles Almelo [13] vs FC Groningen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h45[13] Heracles Almelo [13] vs NAC Breda [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h45[9] VVV Venlo [9] vs NAC Breda [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[6] Pyunik FC [6] vs Gandzasar Kapan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[3] Gabala FC [3] vs Səbail FK [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[4] Sumqayit FK [4] vs Inter Baku [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[2] Zaglebie Lubin [2] vs Cracovia [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[14] Nieciecza KS [14] vs Piast Gliwice [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[5] Wisla Krakow [5] vs Sandecja [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[9] Wisla Plock [9] vs Jagiellonia [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[7] Korona Kielce [7] vs Slask Wroclaw [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[3] Gornik Zabrze [3] vs Lech Poznan [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[11] Arka Gdynia [11] vs Lechia Gdansk [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[15] Pogon Szczecin [15] vs Legia Warszawa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[1] Zrinjski Mostar [1] vs Radnik Bijeljina [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[12] NK Vitez [12] vs FK Zeljeznicar [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[10] Sloboda Tuzla [10] vs FK Krupa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[4] Mladost Doboj Kakanj [4] vs Borac Banja Luka [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[8] GOSK Gabela [8] vs FK Sarajevo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[11] Celik Zenica [11] vs Siroki Brijeg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[1] Ludogorets [1] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[8] Cherno More Varna [8] vs FC Vereya [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[12] Septemvri Sofia [12] vs Pirin Blagoevgrad [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[11] Etar Veliko Tarnovo [11] vs Vitosha Bistritsa [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[4] Botev Plovdiv [4] vs Slavia Sofia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[6] Beroe Stara Zagora [6] vs Dunav Ruse [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[3] Levski Sofia [3] vs Lokomotiv Plovdiv [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[5] Cliftonville Belfast [5] vs Carrick Rangers [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[6] Glentoran Belfast [6] vs Ballymena United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[12] Ballinamallard Utd [12] vs Linfield Belfast [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[2] Glenavon [2] vs Coleraine FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[10] Ards FC [10] vs Crusaders Belfast [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[11] Warrenpoint Town [11] vs Dungannon Swifts [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[5] Lokomotiva Zagreb [5] vs HNK Rijeka [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[6] Inter Zaprešić [6] vs NK Osijek [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[2] Hajduk Split [2] vs Rudeš Zagreb [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[7] Slaven Belupo [7] vs Dinamo Zagreb [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[10] Cibalia Vinkovci [10] vs Istra 1961 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[8] Paide Linnameeskond [8] vs Vaprus Parnu [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[2] Levadia Tallinn [2] vs Flora Tallinn [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[4] FCI Tallinn [4] vs JK Tammeka Tartu [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[3] Nomme Kalju [3] vs Trans Narva [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[6] JK Sillamae Kalev [6] vs Tulevik Viljandi [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[7] Diosgyori VTK [7] vs Balmazujvaros [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[1] Videoton FC [1] vs Mezokovesdi SE [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[4] Budapest Honved [4] vs Puskás Akadémia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[5] Vasas SC [5] vs Ujpest FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[10] Haladas [10] vs Paksi FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h00[2] Ferencvaros TC [2] vs Debrecen VSC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[10] Panetolikos [10] vs SKODA Xanthi [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h15[3] Atromitos FC [3] vs Panionios GSS [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h30[12] Asteras Tripoli [12] vs Panathinaikos [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1118h00[4] FK Liepaja [4] vs FS METTA/LU Riga [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[3] FK Ventspils [3] vs Spartaks Jurmala [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[8] SK Babīte [8] vs Riga FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[6] FK Jelgava [6] vs Rigas Futbola skola [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[11] Tarxien Rainbows [11] vs Lija Athletic [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[1] Gzira United [1] vs Mosta FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[5] Balzan FC [5] vs Birkirkara FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h15[7] Hamrun Spartans [7] vs Naxxar Lions [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1118h00[10] Dinamo-Auto [10] vs FC Speranta [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1118h00[5] Petrocub S-G [5] vs Zaria Balti [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[5] FK Mladost [5] vs Sutjeska Niksic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[4] FK Grbalj [4] vs FK Kom [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[3] FK Zeta [3] vs Iskra Danilovgrad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[10] OFK Petrovac [10] vs Decic Tuzi [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[8] Rudar Pljevlja [8] vs FK Buducnost [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[4] SK Brann [4] vs Lillestrom SK [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[7] Odd BK [7] vs Stabaek [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[10] Sandefjord [10] vs Valerenga [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[2] Molde FK [2] vs Kristiansund BK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[14] Aalesund FK [14] vs Rosenborg BK [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[13] Sogndal [13] vs Tromso IL [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[5] FK Haugesund [5] vs Stromsgodset IF [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[16] Viking FK [16] vs Sarpsborg 08 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[7] Viitorul Constanta [7] vs Sepsi OSK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[5] FC Botosani [5] vs FC Voluntari [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[14] Juventus Bucuresti [14] vs ACS Poli Timisoara [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[1] CFR Cluj [1] vs CSM Studentesc Iasi [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[13] Gaz Metan Medias [13] vs Dinamo Bucuresti [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[4] Astra Giurgiu [4] vs CS Univ Craiova [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[2] Steaua Bucuresti [2] vs Concordia Chiajna [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[14] FK Rad [14] vs FK Napredak [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[6] Cukaricki Belgrade [6] vs FK Vojvodina [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[7] Radnicki Nis [7] vs FK Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[10] Radnik Surdulica [10] vs FK Vozdovac [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[13] FK Backa [13] vs Spartak Subotica [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[11] FK Zemun [11] vs Mladost Lucani [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[12] Macva Sabac [12] vs FK Partizan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[16] Borac Cacak [16] vs Javor Ivanjica [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[1] Spartak Trnava [1] vs MFK Ruzomberok [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[3] Dunajska Streda [3] vs Slovan Bratislava [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[10] Sport Podbrezova [10] vs AS Trencin [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[8] Zlate Moravce [8] vs FC Nitra [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[11] Tatran Presov [11] vs Zemplin Michalovce [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[12] FK Senica [12] vs MSK Zilina [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[8] NK Aluminij [8] vs NK Domzale [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[7] NK CM Celje [7] vs Rudar Velenje [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[4] ND Gorica [4] vs ND Triglav [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[6] NK Krsko [6] vs NK Maribor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[1] Olimpija Ljubljana [1] vs NK Ankaran [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[16] Jihlava [16] vs Slovan Liberec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[14] Banik Ostrava [14] vs Mlada Boleslav [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[4] FK Jablonec [4] vs 1. FC Brno [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[9] Bohemians 1905 [9] vs Sigma Olomouc [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[1] Viktoria Plzen [1] vs Slavia Praha [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[7] FK Zlin [7] vs Sparta Praha [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[10] Dukla Praha [10] vs MFK OKD Karvina [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[8] Teplice [8] vs Slovacko [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[12] Nea Salamina [12] vs Ermis Aradippou [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[6] Doxa Katokopia [6] vs Ethnikos Achnas [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[5] AEL Limassol [5] vs Alki Oroklini [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[14] Aris Limassol [14] vs Omonia Nicosia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[1] Anorthosis FC [1] vs Olympiakos Nic. [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[2] AEK Larnaka [2] vs Apollon Limassol [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[4] APOEL FC [4] vs Pafos FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[9] FC Luzern [9] vs St. Gallen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[5] Grasshoppers [5] vs Lausanne-Sport [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[7] FC Sion [7] vs FC Zürich [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[3] FC Basel [3] vs BSC Young Boys [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[8] FC Thun [8] vs FC Lugano [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[9] PFK Aleksandriya [9] vs Chernomorets Od. [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[4] Olimpik Donetsk [4] vs Zorya Lugansk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[2] Dynamo Kiev [2] vs Vorskla [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[6] FC Mariupol [6] vs Shakhtar Donetsk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[12] Stal Kamianske [12] vs Karpaty Lviv [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[5] Veres Rivne [5] vs Zirka Kropyvnytskyi [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h30[1] The New Saints [1] vs Barry Town United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h30[9] Newtown AFC [9] vs Bangor City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h30[4] Austria Wien [4] vs Mattersburg [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h30[1] Sturm Graz [1] vs Rapid Wien [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h30[7] SCR Altach [7] vs LASK Linz [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h30[10] SKN St. Pölten [10] vs RB Salzburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h30[5] Admira [5] vs Wolfsberger AC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1114h50[3] Newcastle Jets [3] vs Wellington Phoenix [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[6] Perth Glory [6] vs Adelaide United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1112h00[6] Gangwon FC [6] vs FC Seoul [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1112h00[8] Daegu FC [8] vs Gwangju FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1112h00[11] Sangju Sangmu [11] vs Pohang Steelers [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1113h00[15] Yanbian Fude [15] vs Guizhou Zhicheng [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1113h00[9] Chongqing Lifan [9] vs Guangzhou R&F [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1113h00[2] Shanghai SIPG [2] vs Jiangsu Suning [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1113h00[5] Shandong Luneng [5] vs Hebei CFFC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1113h00[1] Guangzhou Evergrande [1] vs Tianjin Quanjian [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1113h00[8] Beijing Guoan [8] vs Changchun YaTai [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1113h00[14] Tianjin Teda [14] vs Henan Construction [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1113h00[16] Liaoning Hongyun [16] vs Shanghai Shenhua [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h35[13] Ettifaq FC [13] vs Al Raed Club [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h45[12] Ohud Medina [12] vs Al Faisaly (KSA) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1113h30[3] Southern District [3] vs Tai Po FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1116h30[2] HK Pegasus [2] vs HK Rangers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1116h00  Perseru Serui   vs Borneo FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h30  Arema Indonesia   vs Semen Padang  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h30  PS TNI   vs Persipura Jayapura  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[11] Yarmouk Amman [11] vs That Ras [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h15[4] Sailiya SC [4] vs Umm Salal SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1123h25[11] Kharaitiyat [11] vs Arabi Doha [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[7] Al Dhafra [7] vs Ajman Club [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h45[4] Wahda Abu Dhabi [4] vs Al Ain [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[9] Olmaliq FK [9] vs Shurtan Guzar [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[11] Qyzylqum [11] vs Dinamo Samarkand [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[5] Buxoro FK [5] vs Qo‘qon FK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[13] Sogdiana Jizzakh [13] vs Pakhtakor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[16] Obod Tashkent [16] vs Mash'al Mubarek [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[15] Neftchi Fergana [15] vs Lokomotiv Tashkent [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[4] FC Bunyodkor [4] vs Navbahor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[2] Nasaf Qarshi [2] vs Metallurg Bekabad [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1118h00[7] Vicem Hai Phong [7] vs SHB-Da Nang FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1118h00[2] Quang Nam FC [2] vs Than Quang Ninh [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[5] Ha Noi Club [5] vs Hoang Anh Gia Lai [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h00[10] Bahia/BA [10] vs Ponte Preta/SP [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h00[20] Atlético/GO [20] vs São Paulo/SP [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h00[17] Chapecoense/SC [17] vs Sport Recife/PE [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h00[7] Botafogo/RJ [7] vs Fluminense/RJ [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h00[1] Corinthians/SP [1] vs Palmeiras/SP [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h00[5] Cruzeiro/MG [5] vs Atlético/PR [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h00[19] Coritiba/PR [19] vs Avai FC/SC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h00[2] Grêmio/RS [2] vs CR Flamengo/RJ [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h00[3] Santos/SP [3] vs Atlético Mineiro/MG [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h00[8] Vasco da Gama/RJ [8] vs Vitória/BA [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h00[8] CD San José [8] vs Petrolero Yacuiba [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1104h15[3] The Strongest [3] vs Nacional Potosí [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1102h00[11] Lobos de la BUAP [11] vs CF Monterrey [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1106h00[3] Tigres UANL [3] vs Club Necaxa [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1106h06[13] Pachuca CF [13] vs Querétaro FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1108h00[2] Club América [2] vs Puebla FC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1108h06[17] Guadalajara Chivas [17] vs Club Atlas [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[14] Nottingham F. [14] vs QPR [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[7] Aston Villa [7] vs Sheffield Wed [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[19] Barnsley [19] vs Birmingham City [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[24] Bolton Wanderers [24] vs Norwich City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[18] Brentford FC [18] vs Leeds United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[4] Bristol City [4] vs Cardiff City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[13] Derby County [13] vs Reading FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[10] Ipswich Town [10] vs Preston NE [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[11] Middlesbrough [11] vs Sunderland [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[17] Millwall FC [17] vs Burton Albion [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[3] Sheffield Utd [3] vs Hull City [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[14] Virtus Entella [14] vs Cesena [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[19] Foggia Calcio [19] vs Cremonese [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[7] Perugia Calcio [7] vs Avellino [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[13] Salernitana [13] vs FC Bari 1908 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[12] Novara [12] vs Pro Vercelli [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[3] Frosinone [3] vs Parma Calcio [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[17] Brescia Calcio [17] vs Venezia FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[10] Cittadella [10] vs Ternana Calcio [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[1] Empoli FC [1] vs Spezia Calcio [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[5] Carpi FC [5] vs Ascoli [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[8] Pescara [8] vs Palermo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[5] Greenock Morton [5] vs Queen of the South [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[10] Brechin City [10] vs Dumbarton FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[4] Dundee United [4] vs St. Mirren [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[8] Falkirk FC [8] vs Dunfermline [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1121h00[2] Livingston FC [2] vs Inverness CT [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[7] Baltika Kaliningrad [7] vs FK Orenburg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[16] Luch-Energiya [16] vs FK Khimki [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[8] Spartak-2 Moscow [8] vs FK Tambov [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[12] Zenit-2 [12] vs FK Tyumen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[11] Kuban Krasnodar [11] vs Volgar Astrakhan [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[18] Olimpiets NV [18] vs Tom Tomsk [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[1] FK Yenisey [1] vs Sibir Novosibirsk [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[13] Avangard Kursk [13] vs Krylia Sovetov Samara [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[19] Fakel Voronezh [19] vs Dynamo St Peter. [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[20] Rotor Volgograd [20] vs Shinnik Yaroslavl [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[13] GKS Katowice [13] vs Olimpia Grudziadz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[1] Chojniczanka [1] vs Miedz Legnica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[12] Puszcza Niepolomice [12] vs Pogoń Siedlce [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[3] Odra Opole [3] vs GKS Tychy [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[16] Wigry Suwalki [16] vs Podbeskidzie [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[4] Chrobry Glogow [4] vs Bytovia [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[5] Stal Mielec [5] vs Stomil Olsztyn [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[6] Rakow Czestochowa [6] vs Gornik Leczna [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1122h00[18] Zaglebie Sosnowiec [18] vs Ruch Chorzow [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h30[3] Cercle Brugge [3] vs Westerlo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h30[7] Lierse SK [7] vs OH Leuven [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h30[5] Roeselare [5] vs Tubize [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h30[4] Union Saint-Gilloise [4] vs FCO Beerschot Wilrijk [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[14] Fredrikstad FK [14] vs Sandnes Ulf [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[15] Elverum Fotball [15] vs Mjøndalen IF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[7] Levanger FK [7] vs Ullensaker/Kisa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[10] FK Jerv [10] vs Floro SK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[16] Arendal Football [16] vs Ranheim Fotball [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[11] Kongsvinger [11] vs Tromsdalen UIL [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[9] Strommen IF [9] vs FK Bodo/Glimt [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[13] Asane Fotball [13] vs IK Start [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[10] Viktoria Zizkov [10] vs Taborsko [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[8] Hradec Kralove [8] vs MFK Vítkovice [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[9] Sellier&Bellot Vlasim [9] vs Fotbal Trinec [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[16] FK Varnsdorf [16] vs Znojmo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[14] Frydek-Mistek [14] vs Banik Sokolov [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[2] Ceske Budejovice [2] vs FK Pardubice [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[5] Olympia H.Kralove [5] vs Usti nad Labem [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1120h00[7] Pribram [7] vs Opava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h00[16] Åtvidabergs FF [16] vs Norrby IF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h00[13] GAIS [13] vs Varbergs BoIS [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h00[6] Helsingborg [6] vs Östers IF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h00[5] Falkenbergs FF [5] vs IK Frej [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h00[3] Trelleborgs FF [3] vs Dalkurd FF [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h00[1] Brommapojkarna [1] vs Gefle IF [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h00[7] Degerfors IF [7] vs Syrianska FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1100h00[8] IFK Värnamo [8] vs Örgryte IS [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[4] CA Aldosivi [4] vs Flandria [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[15] Ferro Carril Oeste [15] vs Brown de Adrogué [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[13] Independiente Rivadavia [13] vs Guillermo Brown [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[12] Deportivo Morón [12] vs Instituto Córdoba [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[24] Villa Dálmine [24] vs CS Estudiantes (SL) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[7] Mitre SdE [7] vs Juventud Unida (G) [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[10] Boca Unidos [10] vs San Martín Tucumán [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[5] All Boys [5] vs Agropecuario AAC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[6] Atletico Rafaela [6] vs Club Almagro [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[25] Sarmiento Junín [25] vs Ramón Santamarina [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[9] Gimnasia Jujuy [9] vs Deportivo Riestra [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/1101h00[19] Quilmes AC [19] vs Nueva Chicago [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[18] Würzburger Kickers [18] vs Hallescher FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[14] FSV Zwickau [14] vs Unterhaching [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[2] Magdeburg [2] vs SV Wehen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[17] Preußen Münster [17] vs Fortuna Köln [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[20] RW Erfurt [20] vs Sportfreunde Lotte [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[6] Meppen [6] vs Chemnitzer FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[10] VfR Aalen [10] vs Carl Zeiss Jena [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[16] Werder Bremen II [16] vs Sonnenhof Großaspach [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[1] Paderborn [1] vs VfL Osnabrück [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00[7] Hansa Rostock [7] vs Karlsruher SC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00  SV Rödinghausen   vs Mönchengladbach II  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00  Borussia Dortmund II   vs 1.FC Köln II  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00  Viktoria Köln   vs Westfalia Rhynern  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00  Fortuna Düsseldorf II   vs Bonner SC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00  Wuppertal   vs KFC Uerdingen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00  Wiedenbrück 2000   vs Verl  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00  TuS Erndtebrück   vs RW Essen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00  RW Oberhausen   vs FC Wegberg-Beeck  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1119h00  Alemannia Aachen   vs SG Wattenscheid  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[14] Amkar Youth [14] vs Anzhi Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[3] Rubin Kazan Youth [3] vs Zenit Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[15] Akhmat Gr. Youth [15] vs FK Rostov Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[7] Lokomotiv M. Youth [7] vs CSKA Moscow Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[6] Spartak M. Youth [6] vs FK Ufa Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[16] FK Ural Youth [16] vs Dynamo M. Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[11] FK Tosno Youth [11] vs FK Krasnodar Youth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/1117h00[10] SKA-Energia Youth [10] vs Arsenal Tula Youth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất