Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
05/0502h00[13] Brighton [13] vs Manchester United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0521h00[2] Alashkert Martuni [2] vs Shirak FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h00[10] Cracovia [10] vs Slask Wroclaw [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h30[11] Lechia Gdansk [11] vs Nieciecza KS [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0521h00[5] FK Slutsk [5] vs FC Smolevichi [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0500h00[3] Levski Sofia [3] vs Botev Plovdiv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h30[4] KAA Gent [4] vs Sporting Charleroi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0500h00[5] Trans Narva [5] vs FC Kuressaare [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[2] Cork City [2] vs Limerick FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[10] Bray Wanderers [10] vs Derry City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[6] St Patrick's Dublin [6] vs Shamrock Rovers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[4] Waterford United [4] vs Dundalk FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[4] Spartaks Jurmala [4] vs FK Liepaja [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0522h00[5] Riga FC [5] vs Valmieras FK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[1] Hammarby IF [1] vs GIF Sundsvall [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] AC Horsens [6] vs AaB Aalborg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0515h45[12] Negeri Sembilan [12] vs Darul Takzim [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h00[7] Thanh Hoa FC [7] vs Sai Gon FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h00[10] Song Lam Nghe An [10] vs Nam Dinh FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[13] Chamois Niortais [13] vs Le Havre AC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[20] Tours FC [20] vs RC Lens [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[2] Nîmes Olympique [2] vs Gazélec Ajaccio [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[12] US Orléans [12] vs LB Châteauroux [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[8] Paris FC [8] vs AS Nancy-Lorraine [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[11] AJ Auxerre [11] vs AC Ajaccio [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] Stade Brestois [6] vs US Quevilly [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[4] FC Lorient [4] vs Bourg-Péronnas [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[9] FC Sochaux [9] vs Clermont Foot [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[14] Valenciennes FC [14] vs Stade Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[14] Hapoel Ramat Gan [14] vs Maccabi Herzliya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[11] Ironi Nir Ramat HaSharon [11] vs Hapoel Petah Tikva [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[4] Hapoel Rishon Lezion [4] vs Hapoel Hadera [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[5] FC Nazareth Ilit [5] vs Beitar Tel Aviv Ramla [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[3] Hapoel Katamon [3] vs Ahi Nazareth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[7] Hapoel Afula [7] vs Hapoel Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[16] Ironi Nesher [16] vs Hapoel Bnei Lod [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[12] Hapoel Marmorek [12] vs Hapoel Kfar Saba [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[6] FC Chiasso [6] vs FC Schaffhausen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[8] FC Wil [8] vs FC Rapperswil-Jona [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[10] FC Wohlen [10] vs FC Aarau [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[2] Servette FC [2] vs FC Vaduz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[1] Neuchâtel Xamax [1] vs FC Winterthur [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[14] IK Frej [14] vs AFC Eskilstuna [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[5] SV Ried [5] vs Blau Weiss Linz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[3] FC Liefering [3] vs Hartberg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[8] Kapfenberg [8] vs Austria Lustenau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[1] Wacker Innsbruck [1] vs WSG Wattens [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[4] Wiener Neustadt [4] vs Floridsdorfer AC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0514h45[12] UKM FC [12] vs PDRM FA [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0514h45[9] Terengganu II [9] vs FELCRA FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0519h00[1] Felda United [1] vs UiTM FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0505h15[3] Sampaio Correa/MA [3] vs Paysandu/PA [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0507h30[2] Oeste/SP [2] vs Coritiba/PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 2-4] Phoenix Rising [Nhóm 2-4] vs LA Galaxy II [Nhóm 2-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 1-14] Penn FC [Nhóm 1-14] vs Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 2-2] Real Monarchs [Nhóm 2-2] vs Orange County SC [Nhóm 2-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[2] Rodez AF [2] vs US Avranches [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] USL Dunkerque [6] vs SO Cholet [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[13] Entente SSG [13] vs SC Bastia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[10] Les Herbiers VF [10] vs Stade Laval [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[7] US Concarneau [7] vs Grenoble [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[14] FC Chambly [14] vs AS Béziers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[1] Red Star FC93 [1] vs Lyon Duchère [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[8] US Boulogne [8] vs GS Consolat [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[17] US Créteil-Lusitanos [17] vs Pau FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[2] Shakhtar D. Youth [2] vs Karpaty Lviv Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[1] Dynamo Kiev Youth [1] vs Mariupol Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[5] Aleksandriya Youth [5] vs Vorskla Youth [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất