Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
13/0521h00[17] Swansea City [17] vs Stoke City [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[7] Burnley FC [7] vs Bournemouth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[16] Crystal Palace [16] vs West Bromwich [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[15] Huddersfield [15] vs Arsenal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[3] Liverpool FC [3] vs Brighton [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[2] Manchester United [2] vs Watford FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[10] Newcastle Utd [10] vs Chelsea FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[18] Southampton [18] vs Manchester City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[4] Tottenham [4] vs Leicester City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[14] West Ham [14] vs Everton FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[9] Girona FC [9] vs Valencia CF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[15] Deportivo Alavés [15] vs Athletic Bilbao [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[5] Real Betis [5] vs Sevilla FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[18] Deportivo La Coruña [18] vs Villarreal CF [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[12] SD Eibar [12] vs UD Las Palmas [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[16] RCD Espanyol [16] vs Málaga CF [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[10] Getafe CF [10] vs Atlético Madrid [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[17] Levante UD [17] vs FC Barcelona [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[3] Real Madrid [3] vs Celta de Vigo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[11] Real Sociedad [11] vs CD Leganés [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[20] Benevento Calcio [20] vs Genoa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[8] Atalanta Bergamo [8] vs AC Milan [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[11] Bologna FC [11] vs ChievoVerona [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[18] FC Crotone [18] vs Lazio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[7] Fiorentina [7] vs Cagliari Calcio [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[3] Inter Milano [3] vs Sassuolo Calcio [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[5] AS Roma [5] vs Juventus FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[9] Sampdoria [9] vs SSC Napoli [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[10] Torino FC [10] vs SPAL 1907 [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[19] Hellas Verona [19] vs Udinese Calcio [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[10] Portimonense SC [10] vs Paços de Ferreira [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[15] CD Aves [15] vs GD Chaves [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[18] CD Feirense [18] vs GD Estoril [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[2] SL Benfica [2] vs Moreirense FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[7] Boavista FC [7] vs Belenenses [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[6] Marítimo [6] vs Sporting Lisboa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[5] Rio Ave [5] vs SC Braga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[13] Vitória Setúbal [13] vs CD Tondela [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[9] Vitória Guimarães [9] vs FC Porto [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[13] Amkar Perm [13] vs Akhmat Groznyi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[11] Dynamo Moscow [11] vs Spartak Moscow [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[7] Arsenal Tula [7] vs Lokomotiv Moscow [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[3] FK Krasnodar [3] vs Rubin Kazan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[6] FK Ufa [6] vs FK Tosno [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[5] CSKA Moscow [5] vs Anzhi Makhachkala [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[12] FK Rostov [12] vs FK Ural [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[4] Zenit [4] vs SKA-Energia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[3] Banants Yerevan [3] vs Shirak FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[8] Zaglebie Lubin [8] vs Jagiellonia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[7] Wisla Krakow [7] vs Lech Poznan [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[3] Legia Warszawa [3] vs Gornik Zabrze [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[4] Wisla Plock [4] vs Korona Kielce [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[4] KAA Gent [4] vs Anderlecht [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[6] Standard Liège [6] vs Club Brugge [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[5] Racing Genk [5] vs Sporting Charleroi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[9] FC Kuressaare [9] vs Paide Linnameeskond [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[3] Torpedo Kutaisi [3] vs FC Rustavi [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[7] Sioni Bolnisi [7] vs FC Samtredia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[6] Chikhura Sachkhere [6] vs Dila Gori [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[1] FC Saburtalo [1] vs Kolkheti Poti [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[2] Dinamo Tbilisi [2] vs Lokomotivi Tbilisi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[4] FK Jonava [4] vs Stumbras Kaunas [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0501h00[8] FK Kauno Zalgiris [8] vs FK Palanga [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[10] US Hostert [10] vs Progrès Niedercorn [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[11] UNA Strassen [11] vs RM Hamm Benfica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[7] RFCU Luxemburg [7] vs Victoria Rosport [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[8] Union Titus Pétange [8] vs Jeunesse Esch [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[14] US Esch [14] vs US Mondorf-les-Bains [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[4] Differdange [4] vs F91 Dudelange [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[3] CS Fola Esch [3] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h30[2] Vardar Skopje [2] vs Academy Pandev [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h30[3] Sileks Kratovo [3] vs Rabotnicki Skopje [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h30[10] FK Skopje [10] vs Pobeda Prilep [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h30[5] Renova [5] vs Shkendija'79 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h30[9] Pelister Bitola [9] vs FK Shkupi [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h00[6] Zimbru Chisinau [6] vs Petrocub S-G [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h00[7] FC Speranta [7] vs Sfîntul Gheorghe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h00[3] Dinamo-Auto [3] vs FC Milsami [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h00[4] Zaria Balti [4] vs Sheriff Tiraspol [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[1] Molde FK [1] vs FK Bodo/Glimt [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[11] Tromso IL [11] vs Lillestrom SK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[5] Stromsgodset IF [5] vs Sarpsborg 08 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[8] FK Haugesund [8] vs Kristiansund BK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[3] Ranheim Fotball [3] vs Odd BK [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[14] Stabaek [14] vs Rosenborg BK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[6] Kayserispor [6] vs Akhisar Bld. [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[16] Konyaspor [16] vs Göztepe Izmir [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[13] Bursaspor [13] vs Trabzonspor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[8] Sivasspor [8] vs Alanyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[11] Antalyaspor [11] vs Istanbul Basaksehir [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[17] Osmanlispor FK [17] vs Besiktas JK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[9] Kasımpaşa SK [9] vs Genclerbirligi [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[18] Kardemir Karabükspor [18] vs Fenerbahçe SK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[1] Galatasaray SK [1] vs Yeni Malatyaspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[4] FC Luzern [4] vs Grasshoppers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[9] FC Sion [9] vs St. Gallen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[10] Lausanne-Sport [10] vs FC Thun [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[1] BSC Young Boys [1] vs FC Lugano [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[5] FC Zürich [5] vs FC Basel [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[9] IFK Göteborg [9] vs Norrköping [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h30[15] Trelleborgs FF [15] vs Malmö FF [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h30[7] Örebro SK [7] vs Hammarby IF [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[6] Olimpik Donetsk [6] vs Chernomorets Od. [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[7] FC Mariupol [7] vs Vorskla [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h30[1] RB Salzburg [1] vs Mattersburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h30[4] LASK Linz [4] vs Wolfsberger AC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h30[2] Sturm Graz [2] vs Admira [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h30[10] SKN St. Pölten [10] vs Austria Wien [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h30[3] Rapid Wien [3] vs SCR Altach [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[5] AaB Aalborg [5] vs FC København [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h00[10] Urawa Red Diamonds [10] vs Sagan Tosu [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0515h00[5] FC Tokyo [5] vs Consadole Sapporo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h00[8] Sangju Sangmu [8] vs Incheon United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0515h00[2] Suwon Bluewings [2] vs Daegu FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0515h00[6] Ulsan Hyundai [6] vs Gyeongnam [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h30[10] HK Rangers [10] vs Dreams SC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h30[5] Southern District [5] vs Eastern AA [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h30[8] Lee Man FC [8] vs Guangzhou R&F U19 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h30[3] Tai Po FC [3] vs HK Pegasus [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h30[1] Kitchee SC [1] vs Yuen Long [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0515h45[12] Negeri Sembilan [12] vs Kedah FA [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[5] PKNS FC [5] vs Kuala Lumpur FA [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0516h30[5] Balestier Khalsa [5] vs Brunei DPMM FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0516h30[7] Warriors FC (SG) [7] vs Albirex Niigata (S) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[12] Defensa y Justicia [12] vs Arsenal Sarandi [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[19] Patronato Paraná [19] vs CA Banfield [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[14] Belgrano Córdoba [14] vs Temperley [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[2] Godoy Cruz [2] vs CA Tigre [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[25] Chacarita Juniors [25] vs San Martín San Juan [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[23] Gimnasia La Plata [23] vs Newell's Old Boys [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[22] CA Lanús [22] vs Atlético Tucumán [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[28] Club Olimpo [28] vs Talleres Córdoba [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[7] Racing Club [7] vs Colon Santa Fe [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[10] River Plate [10] vs San Lorenzo [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[16] Rosario Central [16] vs Estudiantes La Plata [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[8] Unión Santa Fe [8] vs Independiente [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[6] CA Huracán [6] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[21] Vélez Sársfield [21] vs Argentinos Juniors [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[20] Chapecoense/SC [20] vs CR Flamengo/RJ [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[1] Atlético/PR [1] vs Atlético Mineiro/MG [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[17] Bahia/BA [17] vs São Paulo/SP [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[18] Ceará SC/CE [18] vs América Mineiro/MG [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[11] Botafogo/RJ [11] vs Fluminense/RJ [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0505h00[4] Santos/SP [4] vs Paraná/PR [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[6] Macará [6] vs Deportivo Cuenca [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[3] Independiente del Valle [3] vs CS Emelec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[7] SD Aucas [7] vs Univ Católica Quito [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[9] Delfin SC [9] vs Técnico Universitario [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[1] Barcelona SC [1] vs Guayaquil City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[8] El Nacional Quito [8] vs LDU Quito [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[15] Monagas SC [15] vs Metropolitanos [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[8] Zulia FC [8] vs Aragua FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[5] Deportivo La Guaira [5] vs Mineros Guyana [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[11] Atlético Venezuela [11] vs Estudiantes FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[1] Carabobo FC [1] vs Portuguesa FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[18] Estudiantes Caracas [18] vs Trujillanos FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[6] Deportivo Tachira [6] vs Puerto Cabello [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[3] Zamora FC [3] vs Caracas FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[7] Deportivo Lara [7] vs Anzoátegui [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Tay-6] Colorado Rapids [Tay-6] vs New York Red Bulls [Dong-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Dong-4] Columbus Crew [Dong-4] vs Chicago Fire [Dong-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Tay-7] Real Salt Lake [Tay-7] vs DC United [Dong-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Dong-3] New England Revolution [Dong-3] vs Toronto FC [Dong-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Tay-11] Portland Timbers [Tay-11] vs Seattle Sounders [Tay-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Dong-5] Orlando City SC [Dong-5] vs Atlanta United [Dong-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[14] CF Reus Deportiu [14] vs CD Tenerife [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[18] Cultural Leonesa [18] vs CD Lugo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[2] Rayo Vallecano [2] vs Córdoba CF [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[21] Sevilla Atlético [21] vs Gimnàstic Tarragona [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[3] SD Huesca [3] vs Alcorcón [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[17] UD Almería [17] vs Granada CF [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[5] Cádiz CF [5] vs Real Zaragoza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[22] Lorca FC [22] vs CD Numancia [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[10] CA Osasuna [10] vs Real Oviedo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[1] Sporting Gijón [1] vs Barcelona B [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[11] Real Valladolid [11] vs Albacete Balompié [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[3] Holstein Kiel [3] vs E. Braunschweig [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[17] SV Darmstadt [17] vs Erzgebirge Aue [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[7] Ingolstadt [7] vs Kaiserslautern [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[13] Heidenheim [13] vs Greuther Fürth [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[5] Arminia Bielefeld [5] vs SV Sandhausen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[6] VfL Bochum [6] vs Jahn Regensburg [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[15] Dynamo Dresden [15] vs Union Berlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[12] MSV Duisburg [12] vs St. Pauli [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[2] Nürnberg [2] vs Fortuna Düsseldorf [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[13] SL Benfica B [13] vs FC Porto B [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[17] Sporting Lisboa B [17] vs Sporting Braga B [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[1] Nacional Madeira [1] vs Vitória Guimarães B [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[5] Académico Viseu [5] vs CD Santa Clara [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[9] FC Famalicão [9] vs Leixões SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[14] CD Cova Piedade [14] vs União da Madeira [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[20] Real SC [20] vs Gil Vicente [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[15] Sporting Covilha [15] vs FC Penafiel [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[11] UD Oliveirense [11] vs FC Arouca [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[12] Varzim SC [12] vs Académica Coimbra [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[6] Ullensaker/Kisa [6] vs Sogndal [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[7] Asane Fotball [7] vs Aalesund FK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h45[4] Viborg FF [4] vs Esbjerg fB [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h45[5] Thisted FC [5] vs Vendsyssel FF [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h45[9] Nykøbing FC [9] vs Brabrand IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h45[6] FC Fredericia [6] vs Fremad Amager [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h45[12] Skive IK [12] vs Vejle BK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h45[10] FC Roskilde [10] vs HB Køge [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h00[2] Oita Trinita [2] vs FC Gifu [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h00[11] Montedio Yamagata [11] vs Omiya Ardija [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h00[6] Mito HollyHock [6] vs Fagiano Okayama [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0515h00[4] Machida Zelvia [4] vs Kamatamare Sanuki [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0512h00[5] Busan I'Park [5] vs Seoul E-Land [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0514h45[8] Penang FA [8] vs Sarawak FA [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Nhóm 2-3] Sacramento Republic [Nhóm 2-3] vs Reno 1868 FC [Nhóm 2-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Nhóm 2-17] Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-17] vs Phoenix Rising [Nhóm 2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Nhóm 1-8] Nashville SC [Nhóm 1-8] vs Louisville City [Nhóm 1-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h00[2] Sydney Olympic [2] vs Wollongong Wolves [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0515h00[8] Rockdale City Suns [8] vs Hakoah Sydney [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0516h00[CFL-8] Viktoria Plzen Youth [CFL-8] vs Bohemians 1905 Youth [CFL-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0516h00[CFL-2] Teplice Youth [CFL-2] vs Liberec Youth [CFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h00[MSFL-5] 1. FC Brno Youth [MSFL-5] vs Jihlava Youth [MSFL-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[CFL-6] Hradec Kralove Youth [CFL-6] vs Mlada Boleslav Youth [CFL-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[CFL-1] Sparta Praha Youth [CFL-1] vs Pribram Youth [CFL-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[MSFL-2] Banik Ostrava Youth [MSFL-2] vs FK Zlin Youth [MSFL-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất