Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
14/0302h45[A-1] Manchester United [A-1] vs Sevilla FC [E-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0302h45[C-1] AS Roma [C-1] vs Shakhtar Donetsk [F-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0316h00[F-2] Melbourne Victory [F-2] vs Kawasaki Frontale [F-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0317h00[H-2] Kashima Antlers [H-2] vs Sydney FC [H-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0317h00[F-3] Ulsan Hyundai [F-3] vs Shanghai SIPG [F-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0319h00[H-3] Shanghai Shenhua [H-3] vs Suwon Bluewings [H-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0322h15[C-2] Al Sadd SC [C-2] vs Nasaf Qarshi [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0322h30[A-4] Teraktor Sazi [A-4] vs Jazira Abu Dhabi [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0323h30[C-3] Wasl Dubai [C-3] vs Persepolis FC [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0300h15[A-2] Al Ahli Jeddah [A-2] vs Gharrafa SC [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0303h59[A-1] Cerro Porteño [A-1] vs Defensor Sporting [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0303h59[C-1] Atlético Tucumán [C-1] vs Libertad [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0307h00[B-6] Nacional Potosí [B-6] vs CD San José [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0307h30[A-3] Oriente Petrolero [A-3] vs Club Destroyers [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0322h30[7] Tala'ea Al Jaish Cairo [7] vs Masr lel Maqassah [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0322h30[4] Al Masry [4] vs Al Intagh Al Harbi [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0301h00[9] ENPPI Cairo [9] vs Ahly Cairo [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0318h00[A-3] Quwa Al Jawiya [A-3] vs Malkiya [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0318h00[G-2] Thanh Hoa FC [G-2] vs Bali United Pusam [G-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0318h30[G-3] Global Cebu [G-3] vs Thanh Hoa FC [G-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0320h10[C-1] Al Ansar Club [C-1] vs Wahda Damascus [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0322h00[A-2] Jazeera Amman [A-2] vs Al Suwaiq [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0322h30[C-4] Dhofar Salalah [C-4] vs Faisaly Amman [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0319h00[9] Ahi Nazareth [9] vs Hapoel Ramat Gan [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0319h00[15] Maccabi Herzliya [15] vs Hapoel Rishon Lezion [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0319h00[6] Beitar Tel Aviv Ramla [6] vs Hapoel Bnei Lod [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0319h00[5] Hapoel Kfar Saba [5] vs Hapoel Hadera [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0319h00[7] Hapoel Katamon [7] vs Hapoel Marmorek [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0319h00[3] Hapoel Afula [3] vs Hapoel Petah Tikva [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0319h00[1] Hapoel Tel Aviv [1] vs Ironi Nir Ramat HaSharon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0319h00[16] Ironi Nesher [16] vs FC Nazareth Ilit [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0320h05[16] Najran SC [16] vs Al Shualah [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0320h10[5] Al Ta'i [5] vs Al Hazm [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0322h30[6] Al Khaleej Club [6] vs Al Oruba (KSA) [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0323h10[3] Al Wahda Mecca [3] vs Al Nahdha (KSA) [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0303h30[A-1] IA Akranes [A-1] vs Vikingur Reykjavik [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0302h45[23] Bury FC [23] vs Peterborough [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0302h45[8] Exeter City [8] vs Yeovil Town [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất