Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
03/1101h00[C-1] Ludogorets [C-1] vs SC Braga [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1101h00[D-3] HNK Rijeka [D-3] vs Austria Wien [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1101h00[E-3] Apollon Limassol [E-3] vs Atalanta Bergamo [E-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1101h00[B-3] FK Partizan [B-3] vs Skenderbeu [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1101h00[F-2] FC København [F-2] vs FK Zlin [F-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1101h00[A-2] Slavia Praha [A-2] vs Villarreal CF [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1101h00[C-4] Istanbul Basaksehir [C-4] vs Hoffenheim [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1101h00[A-4] Maccabi Tel Aviv [A-4] vs FC Astana [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1101h00[D-2] AEK Athens [D-2] vs AC Milan [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1101h00[B-2] BSC Young Boys [B-2] vs Dynamo Kiev [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1101h00[F-1] Lokomotiv Moscow [F-1] vs Sheriff Tiraspol [F-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1101h00[E-2] Lyon [E-2] vs Everton FC [E-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1103h05[I-1] RB Salzburg [I-1] vs Konyaspor [I-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1103h05[G-3] Viktoria Plzen [G-3] vs FC Lugano [G-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1103h05[H-1] Arsenal [H-1] vs FK Crvena Zvezda [H-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1103h05[J-3] Athletic Bilbao [J-3] vs Östersunds FK [J-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1103h05[J-4] Hertha BSC [J-4] vs Zorya Lugansk [J-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1103h05[H-4] 1.FC Köln [H-4] vs BATE Borisov [H-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1103h05[K-1] Lazio [K-1] vs OGC Nice [K-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1103h05[L-3] Rosenborg BK [L-3] vs Zenit [L-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1103h05[L-2] Real Sociedad [L-2] vs Vardar Skopje [L-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1103h05[G-1] Steaua Bucuresti [G-1] vs Hapoel Be'er Sheva [G-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1103h05[I-4] Vitória Guimarães [I-4] vs Olympique Marseille [I-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/1103h05[K-3] Vitesse Arnhem [K-3] vs Zulte Waregem [K-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1120h50[2] Al Baten [2] vs Al Nassr Riyadh [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1122h45[6] Al Fateh (KSA) [6] vs Ittihad Jeddah [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1120h00[3] Jazeera Amman [3] vs Al Aqaba SC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1122h30[5] Wihdat Amman [5] vs Manshia Bani Hassan [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1120h40[1] Kuwait SC [1] vs Kazma SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1123h00[7] Al Arabi Kuwait [7] vs Al Nasr (KUW) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1123h25[12] Ahli Doha [12] vs Al Sadd SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1119h50[6] Dubba Al Fujairah [6] vs Hatta Club [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/1122h45[5] Al Nasr Dubai [5] vs Wasl Dubai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất