Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
03/0501h45[C-1] AS Roma [C-1] vs Liverpool FC [E-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0503h59[B-3] Delfin SC [B-3] vs Colo Colo [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0503h59[H-3] Junior Barranquilla [H-3] vs Boca Juniors [H-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0503h59[G-1] Corinthians/SP [G-1] vs Independiente [G-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0503h59[C-3] Atlético Tucumán [C-3] vs CA Peñarol [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0503h59[E-4] Vasco da Gama/RJ [E-4] vs Cruzeiro/MG [E-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0500h00[10] Vaprus Parnu [10] vs Paide Linnameeskond [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0500h00[3] Flora Tallinn [3] vs Nomme Kalju [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0500h00[6] JK Tallinna Kalev [6] vs Tulevik Viljandi [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[4] Dila Gori [4] vs Dinamo Tbilisi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[7] Sioni Bolnisi [7] vs Chikhura Sachkhere [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[8] Kolkheti Poti [8] vs Torpedo Kutaisi [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[1] FC Saburtalo [1] vs FC Samtredia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[3] FC Rustavi [3] vs Lokomotivi Tbilisi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0523h00[5] FK Palanga [5] vs FK Trakai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0501h00[2] VMFD Zalgiris [2] vs FK Suduva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h00[4] Rabotnicki Skopje [4] vs Pobeda Prilep [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h00[3] Sileks Kratovo [3] vs Shkendija'79 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h00[10] FK Skopje [10] vs FK Shkupi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h00[6] Renova [6] vs Vardar Skopje [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h00[9] Pelister Bitola [9] vs Academy Pandev [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[12] Kashima Antlers [12] vs V-Varen Nagasaki [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[3] Kawasaki Frontale [3] vs Urawa Red Diamonds [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[18] Nagoya Grampus [18] vs Cerezo Osaka [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[7] Vissel Kobe [7] vs FC Tokyo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[15] Yokohama F Marinos [15] vs Jubilo Iwata [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[14] Shonan Bellmare [14] vs Kashiwa Reysol [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[17] Gamba Osaka [17] vs Vegalta Sendai [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[1] Sanfrecce Hiroshima [1] vs Shimizu S-Pulse [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[16] Sagan Tosu [16] vs Consadole Sapporo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[6] Jeju United [6] vs Gangwon FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[4] Pohang Steelers [4] vs Incheon United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[2] Suwon Bluewings [2] vs Ulsan Hyundai [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[3] Gyeongnam [3] vs FC Seoul [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[7] Sangju Sangmu [7] vs Jeonnam Dragons [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[1] Jeonbuk Hyundai M. [1] vs Daegu FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0515h45[9] PKNP FC [9] vs Kelantan FA [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[7] Kuala Lumpur FA [7] vs PKNS FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[6] Melaka United [6] vs Perak FA [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h45[8] Hougang United [8] vs Home United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h45[7] Warriors FC (SG) [7] vs Brunei DPMM FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h45[2] Tampines Rovers [2] vs Balestier Khalsa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0515h00[D-3] FC Ahal [D-3] vs Istiklol Dushanbe [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0515h30[I-3] Hwaebul SC [I-3] vs April 25 [I-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[I-4] Hang Yuen FC [I-4] vs Benfica de Macau [I-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h30[D-2] FC Altyn Asyr [D-2] vs FC Alay Osh [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h30[E-1] Bengaluru FC [E-1] vs Aizawl FC [E-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0523h00[E-2] New Radiant SC [E-2] vs Abahani Dhaka [E-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[5] Baltika Kaliningrad [5] vs Shinnik Yaroslavl [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[16] Luch-Energiya [16] vs Avangard Kursk [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[13] Spartak-2 Moscow [13] vs Dynamo St Peter. [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[19] Zenit-2 [19] vs FK Khimki [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[4] FK Tambov [4] vs FK Tyumen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[9] Kuban Krasnodar [9] vs Olimpiets NV [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[2] FK Orenburg [2] vs Sibir Novosibirsk [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[1] FK Yenisey [1] vs Volgar Astrakhan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[20] Fakel Voronezh [20] vs Tom Tomsk [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[14] Rotor Volgograd [14] vs Krylia Sovetov Samara [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0506h00[11] La Serena [11] vs Santiago Morning [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0504h00[Nhóm 1-16] Ottawa Fury [Nhóm 1-16] vs NY Red Bulls II [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0504h00[Nhóm 2-8] Portland Timbers 2 [Nhóm 2-8] vs Sacramento Republic [Nhóm 2-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h45  Neman Grodno   vs BATE Borisov  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0522h45  Dnepr Mogilev   vs Dinamo Brest  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[6] Inglewood United [6] vs Perth SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[3] Bayswater City [3] vs Sorrento FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[8] Floreat Athena [8] vs Cockburn City [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[12] Armadale SC [12] vs Perth Glory Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[4] ECU Joondalup [4] vs Balcatta [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[14] Joondalup Utd [14] vs Stirling Lions [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h00[13] Forrestfield Utd [13] vs Subiaco AFC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[8] Nara Club [8] vs FC Imabari [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[6] Vanraure Hachinohe [6] vs Honda Lock SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[12] Ryutsu Keizai Dragons [12] vs Honda FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[4] FC Osaka [4] vs Maruyasu Okazaki [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[2] Tokyo Musashino [2] vs MIO Biwako Kusatsu [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[13] Veertien Mie [13] vs Verspah Oita [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[15] Tegevajaro Miyazaki [15] vs Cobaltore Onagawa [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0510h00[14] Sony Sendai [14] vs Reinmeer Aomori FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0507h30[2] Chicago RS (W) [2] vs Orlando Pride (W) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0501h00[1-2] Tottenham U23s [1-2] vs Man City U23s [1-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0515h00  Xanthi Youth   vs AO Platanias Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0516h00[MSFL-4] Karvina Youth [MSFL-4] vs Mlada Boleslav Youth [CFL-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0518h30[MSFL-8] Fotbal Trinec Youth [MSFL-8] vs Bohemians 1905 Youth [CFL-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[MSFL-5] 1. FC Brno Youth [MSFL-5] vs Slavia Praha Youth [CFL-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0519h00[CFL-12] FK Jablonec Youth [CFL-12] vs C. Budejovice Youth [CFL-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0520h00[MSFL-7] Sigma Olomouc Youth [MSFL-7] vs Dukla Praha Youth [CFL-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0521h00[CFL-4] Hradec Kralove Youth [CFL-4] vs Liberec Youth [CFL-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0521h00[MSFL-1] Slovacko Youth [MSFL-1] vs Pribram Youth [CFL-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0521h00[CFL-1] Sparta Praha Youth [CFL-1] vs FK Zlin Youth [MSFL-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0521h00[MSFL-3] Banik Ostrava Youth [MSFL-3] vs Teplice Youth [CFL-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất