Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
11/0320h30[6] Arsenal [6] vs Watford FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[10] Bournemouth [10] vs Tottenham [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[10] Girona FC [10] vs Deportivo La Coruña [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[16] Deportivo Alavés [16] vs Real Betis [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[2] Atlético Madrid [2] vs Celta de Vigo [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[13] Athletic Bilbao [13] vs CD Leganés [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[7] SD Eibar [7] vs Real Madrid [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[15] RCD Espanyol [15] vs Real Sociedad [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[11] Getafe CF [11] vs Levante UD [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[18] UD Las Palmas [18] vs Villarreal CF [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[20] Málaga CF [20] vs FC Barcelona [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[6] Sevilla FC [6] vs Valencia CF [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[15] Sassuolo Calcio [15] vs SPAL 1907 [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[13] Bologna FC [13] vs Atalanta Bergamo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[14] Cagliari Calcio [14] vs Lazio [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[17] FC Crotone [17] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[11] Fiorentina [11] vs Benevento Calcio [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[12] Genoa [12] vs AC Milan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[3] Inter Milano [3] vs SSC Napoli [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[2] Juventus FC [2] vs Udinese Calcio [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[4] AS Roma [4] vs Torino FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[19] Hellas Verona [19] vs ChievoVerona [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[11] Portimonense SC [11] vs Vitória Guimarães [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[7] GD Chaves [7] vs Sporting Lisboa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[13] Belenenses [13] vs CD Tondela [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[2] SL Benfica [2] vs CD Aves [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[4] SC Braga [4] vs Moreirense FC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[6] Boavista FC [6] vs GD Estoril [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[9] Marítimo [9] vs Vitória Setúbal [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[12] Paços de Ferreira [12] vs FC Porto [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[5] Rio Ave [5] vs CD Feirense [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h30[13] FC Groningen [13] vs PEC Zwolle [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h30[2] AFC Ajax [2] vs SC Heerenveen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h30[6] FC Utrecht [6] vs Vitesse Arnhem [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h45[4] Feyenoord [4] vs AZ Alkmaar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[3] Spartak Moscow [3] vs SKA-Energia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[13] Amkar Perm [13] vs Arsenal Tula [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[12] Dynamo Moscow [12] vs FK Krasnodar [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[14] FK Tosno [14] vs Rubin Kazan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[7] Akhmat Groznyi [7] vs CSKA Moscow [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[8] FK Ural [8] vs Lokomotiv Moscow [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[6] FK Ufa [6] vs Anzhi Makhachkala [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[9] FK Rostov [9] vs Zenit [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[3] Banants Yerevan [3] vs Shirak FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[1] Qarabag FK [1] vs Zira FK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[6] Səbail FK [6] vs Sumqayit FK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[3] Progrès Niedercorn [3] vs US Esch [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[6] RM Hamm Benfica [6] vs US Mondorf-les-Bains [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[9] US Hostert [9] vs Jeunesse Esch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[11] Victoria Rosport [11] vs Differdange [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[8] RFCU Luxemburg [8] vs Union Titus Pétange [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[13] Rodange 91 [13] vs F91 Dudelange [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[2] CS Fola Esch [2] vs UNA Strassen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[9] Mosta FC [9] vs Gzira United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[2] Valletta FC [2] vs Hibernians Paola [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[12] Akhisar Bld. [12] vs Trabzonspor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[5] Kayserispor [5] vs Kardemir Karabükspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[7] Göztepe Izmir [7] vs Antalyaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[8] Sivasspor [8] vs Kasımpaşa SK [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[14] Alanyaspor [14] vs Istanbul Basaksehir [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[17] Osmanlispor FK [17] vs Bursaspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[9] Yeni Malatyaspor [9] vs Fenerbahçe SK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[4] Besiktas JK [4] vs Genclerbirligi [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[1] Galatasaray SK [1] vs Konyaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[5] Odense BK [5] vs AGF Aarhus [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[8] AaB Aalborg [8] vs Randers FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[3] FC Nordsjælland [3] vs FC Midtjylland [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[7] AC Horsens [7] vs Brøndby IF [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[4] FC København [4] vs FC Helsingor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[9] SønderjyskE [9] vs Lyngby BK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[6] Hobro IK [6] vs Silkeborg IF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0313h30[9] Yuen Long [9] vs Tai Po FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0316h30[7] Dreams SC [7] vs HK Pegasus [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h10[8] Tadamon (KUW) [8] vs Kazma SC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h45[2] Salmiya SC [2] vs Kuwait SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0315h45[7] Perak FA [7] vs Selangor FA [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[4] Melaka United [4] vs PKNP FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h00[6] Chiangrai United [6] vs Ratchaburi FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h00[3] Prachuap FC [3] vs Muang Thong United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[7] Nakhon Ratchasima [7] vs Sukhothai FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[1] Port FC [1] vs Ubon UMT United [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[14] Defensa y Justicia [14] vs Belgrano Córdoba [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[16] Patronato Paraná [16] vs River Plate [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[2] Talleres Córdoba [2] vs Atlético Tucumán [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[4] Godoy Cruz [4] vs Arsenal Sarandi [28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[24] Chacarita Juniors [24] vs Racing Club [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[1] Boca Juniors [1] vs CA Tigre [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[20] Gimnasia La Plata [20] vs CA Banfield [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[6] Independiente [6] vs Argentinos Juniors [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[21] CA Lanús [21] vs Estudiantes La Plata [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[23] Newell's Old Boys [23] vs San Martín San Juan [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[27] Club Olimpo [27] vs Colon Santa Fe [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[5] Unión Santa Fe [5] vs Temperley [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[7] CA Huracán [7] vs San Lorenzo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[22] Vélez Sársfield [22] vs Rosario Central [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-7] CD Guabirá [A-7] vs Sport Boys Warnes [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-4] Jorge Wilstermann [A-4] vs Bolívar [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0304h15[B-5] The Strongest [B-5] vs Club Aurora [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0306h30[A-6] Universitario Sucre [A-6] vs Real Potosí [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[9] Macará [9] vs SD Aucas [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[2] Univ Católica Quito [2] vs CS Emelec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[6] Guayaquil City [6] vs Delfin SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[4] Deportivo Cuenca [4] vs Independiente del Valle [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[1] Barcelona SC [1] vs El Nacional Quito [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[8] LDU Quito [8] vs Técnico Universitario [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-8] Ayacucho FC [A-8] vs UTC Cajamarca [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-2] FBC Melgar [B-2] vs Sport Huancayo [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-3] Sporting Cristal [A-3] vs Universitario [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-3] Real Garcilaso [B-3] vs Binacional [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-8] Deportivo Municipal [B-8] vs Sport Boys [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-5] Comerciantes Unidos [A-5] vs Sport Rosario [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-1] Academia Cantolao [B-1] vs Unión Comercio [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-2] Alianza Lima [A-2] vs Univ San Martín [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0301h00[3] UNAM Pumas [3] vs Deportivo Toluca [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[12] CS Cartaginés [12] vs Guadalupe FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[5] AD Carmelita [5] vs Saprissa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[9] Universidad CR [9] vs Limón FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[1] LD Alajuelense [1] vs Pérez Zeledón [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[11] Municipal Liberia [11] vs Santos Guápiles [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[8] Municipal Grecia [8] vs CS Herediano [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[13] CF Reus Deportiu [13] vs SD Huesca [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[5] Granada CF [5] vs Gimnàstic Tarragona [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[20] Córdoba CF [20] vs CD Lugo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[17] Barcelona B [17] vs CD Numancia [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[16] Albacete Balompié [16] vs CA Osasuna [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[18] UD Almería [18] vs Rayo Vallecano [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[2] Cádiz CF [2] vs Sevilla Atlético [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[14] Alcorcón [14] vs Real Valladolid [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[9] Sporting Gijón [9] vs Cultural Leonesa [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[12] CD Tenerife [12] vs Real Oviedo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[11] Real Zaragoza [11] vs Lorca FC [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[16] SV Darmstadt [16] vs Ingolstadt [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[6] Jahn Regensburg [6] vs SV Sandhausen [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[8] Union Berlin [8] vs Erzgebirge Aue [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[9] Arminia Bielefeld [9] vs Nürnberg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[14] VfL Bochum [14] vs Holstein Kiel [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[13] Dynamo Dresden [13] vs Heidenheim [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[4] MSV Duisburg [4] vs Fortuna Düsseldorf [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[17] Greuther Fürth [17] vs Kaiserslautern [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[11] St. Pauli [11] vs E. Braunschweig [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[9] Boluspor [9] vs Rizespor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[10] Elazığspor [10] vs Gaziantep B.B. [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Samsunspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[17] Denizlispor [17] vs Erzurum BB [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[1] Ümraniyespor [1] vs Manisaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[5] İstanbulspor AŞ [5] vs Ankaragücü [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[8] Giresunspor [8] vs Adana Demirspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[11] Eskişehirspor [11] vs Altınordu SK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[12] Adanaspor [12] vs Balikesirspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[9] Nykøbing FC [9] vs Vendsyssel FF [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[5] HB Køge [5] vs Thisted FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[6] FC Fredericia [6] vs Esbjerg fB [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[12] Skive IK [12] vs Fremad Amager [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[11] Brabrand IF [11] vs Viborg FF [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[8] FC Roskilde [8] vs Vejle BK [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[D-5] FH Hafnarfjordur [D-5] vs UMF Grindavik [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h15[B-3] KR Reykjavik [B-3] vs IR Reykjavik [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[B-2] KA Akureyri [B-2] vs Breidablik [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-12] FC Südtirol [B-12] vs AC Renate [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-18] Catanzaro [C-18] vs Trapani Calcio [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-9] Juve Stabia [C-9] vs Akragas [C-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-16] Teramo Calcio [B-16] vs Santarcangelo [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-6] Siracusa Calcio [C-6] vs Casertana FC [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-16] Paganese Calcio [C-16] vs Rende Calcio [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-12] AC Cuneo [A-12] vs Olbia Calcio [A-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-5] Giana Erminio [A-5] vs Livorno [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-13] Pistoiese [A-13] vs Pontedera [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-17] Fermana FC [B-17] vs Reggiana [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-12] Racing Fondi [C-12] vs Fidelis Andria [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-2] AC Pisa [A-2] vs Alessandria [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-8] Sicula Leonzio [C-8] vs Catania [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-17] AS Bisceglie [C-17] vs Cosenza [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-18] AC Mestre [B-18] vs Pordenone [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-3] Bassano Virtus [B-3] vs Padova [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-4] Gubbio [B-4] vs FeralpiSalò [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-7] AlbinoLeffe [B-7] vs Ravenna [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-15] US Arezzo [A-15] vs Monza [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-16] Lucchese Libertas [A-16] vs Gavorrano [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-17] AC Prato [A-17] vs Pro Piacenza [A-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-14] Reggina [C-14] vs Monopoli [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-9] Robur Siena [A-9] vs Viterbese Castrense [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-13] Triestina [B-13] vs Vicenza Calcio [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-1] US Lecce [C-1] vs Matera Calcio [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0311h00[8] Sunshine Coast [8] vs Redlands Utd [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h30[12] Cairns FC [12] vs Brisbane Strikers [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[9] Tupi/MG [9] vs Democrata-GV/MG [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[3] Villa Nova/MG [3] vs América Mineiro/MG [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[5] Caldense/MG [5] vs Uberlândia/MG [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[4] URT/MG [4] vs Boa Esporte/MG [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[11] Atlético Mineiro/MG [11] vs Tombense FC/MG [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[8] Patrocinense/MG [8] vs Cruzeiro/MG [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[8] Londrina/PR [8] vs União/PR [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[5] Cianorte/PR [5] vs Maringá FC/PR [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[11] Prudentópolis/PR [11] vs Toledo CW/PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[3] Coritiba/PR [3] vs Foz do Iguaçu/PR [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[9] Paraná/PR [9] vs Cascavel/PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[7] Cruzeiro PoA/RS [7] vs Caxias/RS [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[5] São Luiz/RS [5] vs São José PoA/RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[11] SC São Paulo/RS [11] vs Brasil Pelotas/RS [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[8] Avenida/RS [8] vs Novo Hamburgo/RS [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[3] Internacional/RS [3] vs Grêmio/RS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[9] Juventude/RS [9] vs Veranópolis/RS [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[D-3] Botafogo/SP [D-3] vs Corinthians/SP [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[B-3] Santo André/SP [B-3] vs Novorizontino/SP [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-2] Bragantino/SP [A-2] vs Sao Caetano/SP [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-3] Ituano/SP [A-3] vs Palmeiras/SP [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[D-4] Mirassol/SP [D-4] vs Linense/SP [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[B-1] São Paulo/SP [B-1] vs RB Brasil/SP [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[B-2] Ponte Preta/SP [B-2] vs Ferroviária/SP [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[D-1] Santos/SP [D-1] vs Sao Bento/SP [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[1-5] Sunderland U23s [1-5] vs Everton FC U23s [1-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[1-9] Liverpool U23s [1-9] vs Man United U23s [1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[14] Bohemians 1905 Youth [14] vs Slavia Praha Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[8] Liberec Youth [8] vs FK Jablonec Youth [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[2] Teplice Youth [2] vs Pribram Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[17] Dukla Praha Youth [17] vs Hradec Kralove Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[18] C. Budejovice Youth [18] vs Mlada Boleslav Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất