Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
08/0717h57  Arka Gdynia   vs Zaglebie Lubin  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0700h00[15] IK Start [15] vs Stabaek [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0700h00[10] Odd BK [10] vs Lillestrom SK [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0700h00[11] FK Bodo/Glimt [11] vs SK Brann [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0700h00[5] Sarpsborg 08 [5] vs Ranheim Fotball [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0700h00[4] FK Haugesund [4] vs Sandefjord [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0702h00[8] Molde FK [8] vs Valerenga [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0721h00[4] Djurgårdens IF [4] vs Norrköping [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0721h00[1] Hammarby IF [1] vs Östersunds FK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0721h00[15] Dalkurd FF [15] vs Brommapojkarna [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0721h00[8] BK Häcken [8] vs GIF Sundsvall [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0721h00[13] Trelleborgs FF [13] vs AIK Fotboll [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0721h00[11] IFK Göteborg [11] vs Kalmar FF [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0721h00[5] Örebro SK [5] vs IF Elfsborg [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0721h00[16] Sirius IK [16] vs Malmö FF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0712h00[7] Gangwon FC [7] vs Jeonnam Dragons [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0712h00[12] Daegu FC [12] vs FC Seoul [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0712h00[4] Sangju Sangmu [4] vs Ulsan Hyundai [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0714h30[7] Persib Bandung [7] vs PSIS Semarang [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0714h30[8] Madura United FC [8] vs PSMS Medan [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0720h00[10] FC AGMK [10] vs Neftchi Fergana [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0720h00[7] Nasaf Qarshi [7] vs Navbahor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0720h00[1] Pakhtakor [1] vs Buxoro FK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0717h00[9] Hoang Anh Gia Lai [9] vs Sanna Khanh Hoa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0717h00[5] Quang Nam FC [5] vs Binh Duong FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0718h00[2] Than Quang Ninh [2] vs Can Tho FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0719h00[1] T&T Ha Noi [1] vs Ho Chi Minh City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0700h00[12] Técnico Universitario [12] vs Guayaquil City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0700h00[6] Independiente del Valle [6] vs Macará [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0700h00[3] Univ Católica Quito [3] vs Barcelona SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0700h00[5] Delfin SC [5] vs SD Aucas [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0700h00[4] CS Emelec [4] vs El Nacional Quito [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0700h00[1] LDU Quito [1] vs Deportivo Cuenca [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Tay-6] Real Salt Lake [Tay-6] vs FC Dallas [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Tay-7] Houston Dynamo [Tay-7] vs Minnesota United [Tay-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Tay-8] Los Angeles Galaxy [Tay-8] vs Columbus Crew [Dong-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Tay-1] Sporting Kansas City [Tay-1] vs Toronto FC [Dong-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Dong-5] New England Revolution [Dong-5] vs Seattle Sounders [Tay-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Tay-5] Portland Timbers [Tay-5] vs San Jose Earthquake [Tay-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Dong-10] Montreal Impact [Dong-10] vs Colorado Rapids [Tay-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Tay-4] Vancouver Whitecaps [Tay-4] vs Chicago Fire [Dong-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0716h00[3] Bucheon FC 1995 [3] vs FC Anyang [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Nhóm 2-3] Sacramento Republic [Nhóm 2-3] vs Real Monarchs [Nhóm 2-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Nhóm 1-12] Ottawa Fury [Nhóm 1-12] vs Pitts. Riverhounds [Nhóm 1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Nhóm 2-15] Seattle Sounders 2 [Nhóm 2-15] vs Reno 1868 FC [Nhóm 2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Nhóm 2-4] Portland Timbers 2 [Nhóm 2-4] vs Fresno FC [Nhóm 2-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0704h00[Nhóm 1-10] Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-10] vs Louisville City [Nhóm 1-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0714h00[9] Floreat Athena [9] vs Stirling Lions [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0713h00[11] Manly United [11] vs Sydney FC Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0714h50[2] APIA Tigers [2] vs Sutherland Sharks [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0715h00[6] Rockdale City Suns [6] vs Sydney Olympic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0713h00[11] South Melbourne [11] vs Melbourne Knights [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0713h00[1] Heidelberg United [1] vs Northcote City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0713h00[8] Blaublitz Akita [8] vs SC Sagamihara [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0715h00[15] Nagano Parceiro [15] vs Kataller Toyama [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0711h00[16] Tegevajaro Miyazaki [16] vs Nara Club [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0712h00[9] Veertien Mie [9] vs FC Osaka [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0715h00[14] Maruyasu Okazaki [14] vs Honda Lock SC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất