Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
10/0319h30[2] Manchester United [2] vs Liverpool FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Everton FC [9] vs Brighton [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[17] Huddersfield [17] vs Swansea City [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[13] Newcastle Utd [13] vs Southampton [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[20] West Bromwich [20] vs Leicester City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] West Ham [12] vs Burnley FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[4] Chelsea FC [4] vs Crystal Palace [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[8] Hoffenheim [8] vs VfL Wolfsburg [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[15] Werder Bremen [15] vs 1.FC Köln [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[3] Borussia Dortmund [3] vs Eintracht Frankfurt [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[9] Hannover 96 [9] vs FC Augsburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[11] Hertha BSC [11] vs SC Freiburg [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[5] Bayer Leverkusen [5] vs Mönchengladbach [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[16] Mainz [16] vs Schalke 04 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[1] Bayern München [1] vs Hamburger SV [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h30[14] VfB Stuttgart [14] vs RB Leipzig [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[7] Girondins Bordeaux [7] vs Angers SCO [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[12] Dijon FCO [12] vs Amiens SC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[10] Guingamp [10] vs OGC Nice [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[16] Lille OSC [16] vs Montpellier HSC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[4] Lyon [4] vs SM Caen [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[5] FC Nantes [5] vs Troyes AC [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[1] Paris St. Germain [1] vs FC Metz [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[8] Stade Rennais [8] vs AS Saint-Étienne [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[13] Strasbourg [13] vs AS Monaco [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h00[15] Toulouse FC [15] vs Olympique Marseille [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[11] Hamilton Acad. [11] vs Motherwell FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Partick Thistle [10] vs Aberdeen FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Dundee FC [9] vs St Johnstone [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[4] Hibernian FC [4] vs Hearts FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Kilmarnock FC [7] vs Ross County [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] Rangers FC [3] vs Celtic FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h30[8] ADO Den Haag [8] vs NAC Breda [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h45[10] VVV Venlo [10] vs SBV Excelsior [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h45[14] Willem II Tilburg [14] vs PSV Eindhoven [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h45[16] Roda Kerkrade [16] vs Sparta Rotterdam [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[1] Skenderbeu [1] vs Luftëtari Gjirokastër [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[4] FK Kukesi [4] vs Vllaznia Shkodër [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[10] KS Lushnja [10] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[3] Partizani Tirana [3] vs Flamurtari Vlore [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[2] KF Laci [2] vs KF Kamza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[2] Gandzasar Kapan [2] vs Pyunik FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[8] Inter Baku [8] vs Neftchi Baku [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[7] Kapaz PFK [7] vs Gabala FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[13] Sandecja [13] vs Piast Gliwice [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[9] Wisla Krakow [9] vs Slask Wroclaw [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[6] Wisla Plock [6] vs Korona Kielce [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[4] Gornik Zabrze [4] vs Zaglebie Lubin [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[3] Lech Poznan [3] vs Jagiellonia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[11] Lechia Gdansk [11] vs Legia Warszawa [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[8] Arka Gdynia [8] vs Nieciecza KS [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[15] Pogon Szczecin [15] vs Cracovia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[1] Ludogorets [1] vs Cherno More Varna [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[9] Lokomotiv Plovdiv [9] vs Beroe Stara Zagora [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[14] Vitosha Bistritsa [14] vs Septemvri Sofia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[13] Dunav Ruse [13] vs Slavia Sofia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[11] Pirin Blagoevgrad [11] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[6] FC Vereya [6] vs Botev Plovdiv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] Levski Sofia [3] vs Etar Veliko Tarnovo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] Ballinamallard Utd [12] vs Ards FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Ballymena United [7] vs Coleraine FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[13] KSC Lokeren [13] vs Zulte Waregem [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[10] Sint-Truiden [10] vs Club Brugge [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[15] KV Mechelen [15] vs RS Waasland-Beveren [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[12] KV Oostende [12] vs Standard Liège [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[5] Racing Genk [5] vs KAA Gent [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[8] KV Kortrijk [8] vs Sporting Charleroi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[16] Eupen [16] vs Mouscron-Peruwelz [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0301h30[3] Anderlecht [3] vs Royal Antwerp [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Lokomotiva Zagreb [6] vs Dinamo Zagreb [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[5] Inter Zaprešić [5] vs HNK Rijeka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[2] Hajduk Split [2] vs Istra 1961 [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Slaven Belupo [7] vs Rudeš Zagreb [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Cibalia Vinkovci [9] vs NK Osijek [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[14] Hapoel Acre [14] vs Ironi Kiryat Shmona [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[2] Hapoel Be'er Sheva [2] vs Bnei Sakhnin [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[4] Hapoel Haifa [4] vs FC Ashdod [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[11] Hapoel Ra'anana [11] vs Beitar Jerusalem [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[13] Hapoel Ashkelon [13] vs Maccabi Haifa [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[6] Bnei Yehuda [6] vs Maccabi Netanya [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0323h00[1] Maccabi Tel Aviv [1] vs Maccabi Petah Tikva [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[10] Senglea Athletic [10] vs Floriana FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[7] Sliema Wanderers [7] vs St. Andrews [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] Birkirkara FC [3] vs Balzan FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[13] Naxxar Lions [13] vs Hamrun Spartans [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[16] FK Rad [16] vs Javor Ivanjica [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[4] Cukaricki Belgrade [4] vs FK Partizan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] Radnicki Nis [7] vs Spartak Subotica [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Mladost Lucani [9] vs FK Vojvodina [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Radnik Surdulica [10] vs Borac Cacak [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[13] FK Backa [13] vs Macva Sabac [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] FK Zemun [12] vs FK Vozdovac [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] FK Crvena Zvezda [1] vs FK Napredak [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] FK Jablonec [8] vs Banik Ostrava [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[2] Slavia Praha [2] vs Sigma Olomouc [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[14] Slovacko [14] vs Bohemians 1905 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] Viktoria Plzen [1] vs Slovan Liberec [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] 1. FC Brno [12] vs Mlada Boleslav [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Dukla Praha [10] vs Jihlava [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[13] MFK OKD Karvina [13] vs Sparta Praha [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Teplice [6] vs FK Zlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[7] FC Luzern [7] vs FC Basel [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[10] FC Sion [10] vs FC Thun [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[8] Lausanne-Sport [8] vs St. Gallen [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[1] BSC Young Boys [1] vs Grasshoppers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] FC Zürich [3] vs FC Lugano [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h30[2] GAP Connah's Quay [2] vs Cefn Druids AFC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h30[8] Newtown AFC [8] vs Aberystwyth Town [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h00[5] Cardiff Met [5] vs The New Saints [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[6] Austria Wien [6] vs SKN St. Pölten [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[8] SCR Altach [8] vs Rapid Wien [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[4] Admira [4] vs Sturm Graz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[9] Wolfsberger AC [9] vs LASK Linz [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h30[7] Mattersburg [7] vs RB Salzburg [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0318h00[8] Perth Glory [8] vs Central Coast Mariners [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0313h30[8] Southern District [8] vs Lee Man FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h45[5] Terengganu FA [5] vs Darul Takzim [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h45[6] Pahang FA [6] vs Negeri Sembilan [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[10] Kuala Lumpur FA [10] vs Kedah FA [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[4] Canterbury United [4] vs Team Wellington [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[9] Wellington Phoenix (R) [9] vs Tasman United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[6] Waitakere United [6] vs Hawke's Bay Utd [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0310h35[1] Auckland City [1] vs Eastern Suburbs (NZL) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h45[8] Siam Navy [8] vs Suphanburi FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0318h00[16] Chonburi FC [16] vs Bangkok Glass [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[11] Bangkok United [11] vs Buriram United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[13] Air Force Central [13] vs Pattaya United [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[4] Independiente FBC [4] vs Deportivo Santaní [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[2] Deportivo Capiatá [2] vs 3 de Febrero [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[11] General Díaz [11] vs Club Guaraní [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[12] Sportivo Luqueño [12] vs Nacional Asunción [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[1] Olimpia Asunción [1] vs Cerro Porteño [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0303h00[3] Libertad [3] vs Sol de América [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[3] CA Progreso [3] vs CA Cerro [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[1] Nacional (URU) [1] vs Defensor Sporting [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[16] Rampla Juniors [16] vs River Plate (URU) [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[8] Atenas San Carlos [8] vs El Tanque Sisley [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[5] Danubio FC [5] vs Liverpool (URU) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[15] CA Torque [15] vs Mvo Wanderers [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[2] CA Peñarol [2] vs Boston River [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h30[4] Atlético Fénix [4] vs Racing Club (URU) [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[11] Tigres UANL [11] vs Club Tijuana [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0310h00[2] Club América [2] vs Club León [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[17] Nottingham F. [17] vs Derby County [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[2] Aston Villa [2] vs Wolverhampton [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[24] Burton Albion [24] vs Bristol City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[4] Cardiff City [4] vs Birmingham City [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[21] Hull City [21] vs Norwich City [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[12] Ipswich Town [12] vs Sheffield Utd [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[9] Middlesbrough [9] vs Barnsley [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[14] Millwall FC [14] vs Brentford FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[7] Preston NE [7] vs Fulham FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[16] QPR [16] vs Sunderland [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[18] Reading FC [18] vs Leeds United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[15] Sheffield Wed [15] vs Bolton Wanderers [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[10] Spezia Calcio [10] vs Ternana Calcio [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[8] Venezia FC [8] vs Ascoli [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[12] Perugia Calcio [12] vs Foggia Calcio [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[16] Salernitana [16] vs Avellino [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[14] Novara [14] vs Brescia Calcio [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[5] FC Bari 1908 [5] vs Pro Vercelli [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[17] Cesena [17] vs Carpi FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[7] Cremonese [7] vs Cittadella [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[1] Empoli FC [1] vs Virtus Entella [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[3] Palermo [3] vs Frosinone [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[11] Pescara [11] vs Parma Calcio [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Brechin City [10] vs Dundee United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] SL Benfica B [9] vs Académica Coimbra [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] Vitória Guimarães B [12] vs Gil Vicente [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] FC Porto B [1] vs Académico Viseu [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] Nacional Madeira [8] vs Sporting Braga B [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[11] FC Famalicão [11] vs Real SC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[17] UD Oliveirense [17] vs Varzim SC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] FC Arouca [3] vs Sporting Covilha [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[5] CD Santa Clara [5] vs Sporting Lisboa B [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Leixões SC [6] vs CD Cova Piedade [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] FC Penafiel [7] vs União da Madeira [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[17] Tom Tomsk [17] vs Dynamo St Peter. [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[3] Krylia Sovetov Samara [3] vs FK Tyumen [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[15] Luch-Energiya [15] vs FK Orenburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[18] Zenit-2 [18] vs FK Yenisey [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[13] FK Khimki [13] vs Shinnik Yaroslavl [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[10] Kuban Krasnodar [10] vs FK Tambov [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[12] Olimpiets NV [12] vs Sibir Novosibirsk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[14] Avangard Kursk [14] vs Volgar Astrakhan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[19] Fakel Voronezh [19] vs Baltika Kaliningrad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[20] Rotor Volgograd [20] vs Spartak-2 Moscow [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[12] Podbeskidzie [12] vs Chojniczanka [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[7] GKS Katowice [7] vs Rakow Czestochowa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[17] Stomil Olsztyn [17] vs Ruch Chorzow [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[2] Odra Opole [2] vs Puszcza Niepolomice [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Wigry Suwalki [9] vs Pogoń Siedlce [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[11] Bytovia [11] vs GKS Tychy [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Chrobry Glogow [6] vs Olimpia Grudziadz [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[5] Stal Mielec [5] vs Gornik Leczna [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Zaglebie Sosnowiec [10] vs Miedz Legnica [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[10] Hradec Kralove [10] vs Ceske Budejovice [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[12] FK Varnsdorf [12] vs Sellier&Bellot Vlasim [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[16] Frydek-Mistek [16] vs Znojmo [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[14] MFK Vítkovice [14] vs Viktoria Zizkov [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[9] Olympia H.Kralove [9] vs Fotbal Trinec [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[15] Usti nad Labem [15] vs FK Pardubice [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[3] Pribram [3] vs Taborsko [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[7] Banik Sokolov [7] vs Opava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h45[7] UKM FC [7] vs Terengganu II [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[3] UiTM FC [3] vs FELCRA FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0311h00[15] Murciélagos FC [15] vs Alebrijes de Oaxaca [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0306h00[10] Zacatepec [10] vs Dorados Sinaloa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[12] Celaya FC [12] vs Mineros de Zacatecas [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0308h00[3] Cafetaleros Tapachula [3] vs Leones Negros [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[C-5] Keflavik IF [C-5] vs Haukar [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[C-2] Stjarnan FC [C-2] vs Vikingur Olafsvik [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[A-5] UMF Njardvik [A-5] vs IBV Vestmannaeyjar [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[D-6] HK Kopavogur [D-6] vs Thor Akureyri [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h15[D-2] Fylkir FC [D-2] vs UMF Selfoss [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0300h15[C-3] Fjölnir [C-3] vs Leiknir Reykjavik [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h00[B-5] Magni Grenivik [B-5] vs Trottur Reykjavik [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[D-5] FC KTP [D-5] vs PEPO [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[C-5] Grankulla IFK [C-5] vs FC Viikingit [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[D-4] FC Honka Espoo [D-4] vs IF Gnistan [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[A-5] KuPS Kuopio [A-5] vs RoPS Rovaniemi [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[E-6] TPS Turku [E-6] vs EIF Ekenas [E-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[A-2] PS Kemi [A-2] vs AC Oulu [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[C-4] JJK Jyväskylä [C-4] vs FC Haka [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[A-3] AC Kajaani [A-3] vs MuSa Pori [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0320h00[D-4] FC Honka Espoo [D-4] vs HJK Helsinki [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[E-2] FC Honka/2 [E-2] vs Inter Turku [E-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[14] Southend Utd [14] vs Doncaster Rovers [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[4] Rotherham [4] vs Rochdale [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[18] Fleetwood Town [18] vs Plymouth Argyle [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[1] Shrewsbury [1] vs Walsall FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[10] Peterborough [10] vs Charlton Athletic [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[11] Bristol Rovers [11] vs Northampton [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[23] Bury FC [23] vs Oldham Athletic [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[21] AFC Wimbledon [21] vs Oxford United [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] Blackburn Rovers [3] vs Blackpool [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Bradford City [6] vs Milton Keynes Dons [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Portsmouth [9] vs Gillingham [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[2] Wigan Athletic [2] vs Scunthorpe Utd [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[13] Sportfreunde Lotte [13] vs Fortuna Köln [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[10] Würzburger Kickers [10] vs VfL Osnabrück [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[18] Chemnitzer FC [18] vs Hallescher FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[2] Magdeburg [2] vs VfR Aalen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[15] Preußen Münster [15] vs Carl Zeiss Jena [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[20] RW Erfurt [20] vs Karlsruher SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[8] Meppen [8] vs Unterhaching [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[19] Werder Bremen II [19] vs FSV Zwickau [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[11] Sonnenhof Großaspach [11] vs SV Wehen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0319h00[4] Hansa Rostock [4] vs Paderborn [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[4] Stranraer FC [4] vs Albion Rovers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[8] East Fife [8] vs Airdrieonians FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[6] Queen's Park FC [6] vs Alloa Athletic [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[3] Arbroath FC [3] vs Forfar Athletic [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0322h00[9] Ayr United [9] vs Raith Rovers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h00[4] QLD Lions [4] vs Western Pride [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0315h30[11] Brisbane City [11] vs Brisbane Roar Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00[7] Gold Coast Utd [7] vs Olympic FC QLD [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0302h00[1] Atlético/PR [1] vs Rio Branco/PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0321h00[2-4] Fulham U23s [2-4] vs Wolverhampton U23s [2-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[11] Amkar Youth [11] vs Arsenal Tula Youth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[7] FK Rostov Youth [7] vs Zenit Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[15] Akhmat Gr. Youth [15] vs CSKA Moscow Youth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[3] Dynamo M. Youth [3] vs FK Krasnodar Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[9] Spartak M. Youth [9] vs SKA-Energia Youth [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[16] FK Ural Youth [16] vs Lokomotiv M. Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[8] FK Ufa Youth [8] vs Anzhi Youth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0317h00[12] FK Tosno Youth [12] vs Rubin Kazan Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  PAOK Youth   vs AEK Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Xanthi Youth   vs Panetolikos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Panionios Youth   vs Atromitos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  PAS Giannina Youth   vs Apollon Smyrni Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  AO Platanias Youth   vs Olympiakos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Panathinaikos Youth   vs Asteras Tripoli Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  AE Larisa Youth   vs AO Kerkyra Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0316h00  Lamia Youth   vs Levadiakos Youth  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất