Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
27/0203h00[15] Crystal Palace [15] vs Tottenham [5]
1 : 0
-0.95
1 : 0
0.85
4.35
6.60
4.35
1.51
 
-0.97
2 3/4
0.85
27/0203h00[17] Levante UD [17] vs Real Betis [10]
0 : 1/4
-0.92
0 : 1/4
0.81
3.50
2.35
3.50
3.00
 
0.86
2 1/2
-0.98
27/0202h45[14] Cagliari Calcio [14] vs SSC Napoli [1]
1 1/4 : 0
-0.93
1 1/4 : 0
0.83
5.00
8.50
5.00
1.38
 
0.85
2 3/4
-0.97
27/0202h30[2] Borussia Dortmund [2] vs FC Augsburg [8]
0 : 1
0.82
0 : 1
-0.93
4.60
1.48
4.60
6.80
 
0.84
2 3/4
-0.96
27/0202h45[9] Sligo Rovers [9] vs Cork City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0202h45[3] Waterford United [3] vs St Patrick's Dublin [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0203h00[10] Shamrock Rovers [10] vs Bray Wanderers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0219h00[1] Kitchee SC [1] vs Guangzhou R&F U19 [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0207h30[A-5] Oriente Petrolero [A-5] vs Universitario Sucre [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0206h00[16] Curicó Unido [16] vs Unión Española [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0201h00[11] SD Aucas [11] vs El Nacional Quito [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0207h30[8] LDU Quito [8] vs Guayaquil City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0222h00[A-4] Al Suwaiq [A-4] vs Quwa Al Jawiya [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0222h00[A-2] Jazeera Amman [A-2] vs Malkiya [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0222h00[B-2] Zawra'a Baghdad [B-2] vs Jaish Damascus [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0222h30[B-4] Manama Club [B-4] vs Al Ahed Beirut [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0202h30[15] Salernitana [15] vs Parma Calcio [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0201h00[16] Jong AZ Alkmaar [16] vs Jong PSV [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0201h00[20] Jong Utrecht [20] vs Jong Ajax [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0215h45[9] Johor Darul Takzim II [9] vs Felda United [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0203h00[16] San Marcos Arica [16] vs Cobreloa [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0203h00[10] CD Magallanes [10] vs Santiago Wanderers [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0203h00[12] Barnechea [12] vs Ñublense [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0203h00[4] Deportes Copiapó [4] vs Puerto Montt [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0203h00[5] Rangers Talca [5] vs Deportes Valdivia [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0203h00[6] La Serena [6] vs Coquimbo Unido [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0203h00[8] Santiago Morning [8] vs Deportes Melipilla [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0203h00[2] Cobresal [2] vs Unión San Felipe [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0222h30[E-2] EIF Ekenas [E-2] vs FC Honka/2 [E-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0201h00  Åtvidabergs FF   vs Östersunds FK  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
26/0218h00[1] Sparta Praha Youth [1] vs Mlada Boleslav Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất