Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
29/0103h59  USA   vs Bosnia-Herzegovina  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[13] CD Leganés [13] vs RCD Espanyol [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[2] Atlético Madrid [2] vs UD Las Palmas [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[1] FC Barcelona [1] vs Deportivo Alavés [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[12] Athletic Bilbao [12] vs SD Eibar [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[11] Celta de Vigo [11] vs Real Betis [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[18] Deportivo La Coruña [18] vs Levante UD [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[19] Málaga CF [19] vs Girona FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[6] Sevilla FC [6] vs Getafe CF [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[3] Valencia CF [3] vs Real Madrid [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[5] Villarreal CF [5] vs Real Sociedad [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[15] Sassuolo Calcio [15] vs Atalanta Bergamo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[17] SPAL 1907 [17] vs Inter Milano [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[13] ChievoVerona [13] vs Juventus FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[18] FC Crotone [18] vs Cagliari Calcio [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[8] Fiorentina [8] vs Hellas Verona [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[14] Genoa [14] vs Udinese Calcio [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[11] AC Milan [11] vs Lazio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[1] SSC Napoli [1] vs Bologna FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[5] AS Roma [5] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[10] Torino FC [10] vs Benevento Calcio [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h30[5] Bayer Leverkusen [5] vs Mainz [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[10] Hannover 96 [10] vs VfL Wolfsburg [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0117h30[6] FC Utrecht [6] vs AFC Ajax [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h30[5] Feyenoord [5] vs ADO Den Haag [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h30[17] Roda Kerkrade [17] vs SBV Excelsior [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h45[14] Willem II Tilburg [14] vs AZ Alkmaar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[12] Panetolikos [12] vs PAOK Salonica [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h15[4] Atromitos FC [4] vs AE Larisa [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h15[5] Panionios GSS [5] vs PAS Giannina [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h15[7] SKODA Xanthi [7] vs Levadiakos [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h30[6] Asteras Tripoli [6] vs Olympiakos Pireus [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[6] Birkirkara FC [6] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[1] Balzan FC [1] vs Hamrun Spartans [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[12] Akhisar Bld. [12] vs Antalyaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[6] Göztepe Izmir [6] vs Kayserispor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[7] Trabzonspor [7] vs Fenerbahçe SK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[17] Genclerbirligi [17] vs Konyaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[13] Alanyaspor [13] vs Bursaspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[1] Istanbul Basaksehir [1] vs Kardemir Karabükspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[10] Yeni Malatyaspor [10] vs Sivasspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[4] Besiktas JK [4] vs Kasımpaşa SK [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[2] Galatasaray SK [2] vs Osmanlispor FK [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0116h30[7] Perth Glory [7] vs WS Wanderers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h25[11] Al Dhafra [11] vs Wahda Abu Dhabi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[2] Wasl Dubai [2] vs Sharjah [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[10] Defensa y Justicia [10] vs Vélez Sársfield [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[4] Talleres Córdoba [4] vs San Lorenzo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[11] Godoy Cruz [11] vs Chacarita Juniors [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[18] Argentinos Juniors [18] vs San Martín San Juan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[21] Gimnasia La Plata [21] vs Rosario Central [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[6] Independiente [6] vs Estudiantes La Plata [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[23] CA Lanús [23] vs Patronato Paraná [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[14] Atlético Tucumán [14] vs Temperley [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[20] Newell's Old Boys [20] vs Arsenal Sarandi [28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[26] Club Olimpo [26] vs Belgrano Córdoba [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[3] Unión Santa Fe [3] vs Racing Club [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[27] CA Tigre [27] vs CA Banfield [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[5] CA Huracán [5] vs River Plate [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0101h00[15] Deportivo Toluca [15] vs Cruz Azul [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0103h00[18] Lobos de la BUAP [18] vs UNAM Pumas [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0107h00[16] TR Veracruz [16] vs Santos Laguna [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[3] AD Carmelita [3] vs Guadalupe FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[10] Santos Guápiles [10] vs Limón FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[5] Universidad CR [5] vs Municipal Liberia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[12] Municipal Grecia [12] vs CS Cartaginés [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[1] Saprissa [1] vs LD Alajuelense [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[6] CS Herediano [6] vs Pérez Zeledón [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h30[9] Alassiouty Sport [9] vs Ittihad Alexandria [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[6] Arab Contractors [6] vs Nasr Cairo [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h30[7] Bloemfontein Celtic [7] vs Cape Town City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h30[11] Golden Arrows [11] vs Baroka FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h00[17] Cultural Leonesa [17] vs Sevilla Atlético [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[9] Sporting Gijón [9] vs Gimnàstic Tarragona [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[1] SD Huesca [1] vs CA Osasuna [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[16] UD Almería [16] vs CD Numancia [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[11] CD Tenerife [11] vs Real Valladolid [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[8] Jahn Regensburg [8] vs Ingolstadt [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[5] SV Sandhausen [5] vs Dynamo Dresden [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[6] Union Berlin [6] vs Nürnberg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[13] Erzgebirge Aue [13] vs E. Braunschweig [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[12] VfL Bochum [12] vs Arminia Bielefeld [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[7] MSV Duisburg [7] vs Heidenheim [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[17] Greuther Fürth [17] vs Holstein Kiel [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[18] Kaiserslautern [18] vs Fortuna Düsseldorf [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[10] St. Pauli [10] vs SV Darmstadt [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0101h00[17] FC Volendam [17] vs Go Ahead Eagles [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[14] Adana Demirspor [14] vs Samsunspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[1] Ankaragücü [1] vs Elazığspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[17] Denizlispor [17] vs Eskişehirspor [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[9] Altınordu SK [9] vs Balikesirspor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[2] Ümraniyespor [2] vs Adanaspor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[8] Erzurum BB [8] vs Rizespor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[15] Manisaspor [15] vs Gaziantepspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[4] Giresunspor [4] vs İstanbulspor AŞ [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[13] Gaziantep B.B. [13] vs Boluspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0101h00[14] Leones Negros [14] vs Dorados Sinaloa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-2] Monza [A-2] vs Lucchese Libertas [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-10] FC Südtirol [B-10] vs Triestina [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-12] Trapani Calcio [C-12] vs Juve Stabia [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-15] Catanzaro [C-15] vs AS Bisceglie [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-13] Siracusa Calcio [C-13] vs Racing Fondi [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-13] Pordenone [B-13] vs Bassano Virtus [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-8] Rende Calcio [C-8] vs US Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-19] Paganese Calcio [C-19] vs Akragas [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-9] AC Cuneo [A-9] vs Giana Erminio [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-7] Santarcangelo [B-7] vs AlbinoLeffe [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-3] Matera Calcio [C-3] vs Reggina [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-14] Fidelis Andria [C-14] vs Cosenza [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-11] Monopoli [C-11] vs Sicula Leonzio [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-4] Sambenedettese [B-4] vs Gubbio [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-8] Viterbese Castrense [A-8] vs AC Pisa [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-10] Pro Piacenza [A-10] vs Pistoiese [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-14] Olbia Calcio [A-14] vs Carrarese Calcio [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-11] US Arezzo [A-11] vs Piacenza Calcio [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-17] Fano [B-17] vs FeralpiSalò [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-4] Catania [C-4] vs Virtus Francavilla [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-14] Vicenza Calcio [B-14] vs Padova [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-1] Livorno [A-1] vs Alessandria [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-12] Ravenna [B-12] vs Teramo Calcio [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-5] Robur Siena [A-5] vs Gavorrano [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0111h30[5] Canberra Utd (W) [5] vs Newcastle Jets (W) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0111h30[9] Adelaide Utd (W) [9] vs Brisbane Roar (W) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h15[6] Perth Glory (W) [6] vs WS Wanderers (W) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00  Democrata-GV/MG   vs URT/MG [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0101h00[10] Tupi/MG [10] vs Caldense/MG [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[5] Tombense FC/MG [5] vs Cruzeiro/MG [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[6] Uberlândia/MG [6] vs Villa Nova/MG [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[4] América Mineiro/MG [4] vs Boa Esporte/MG [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[8] Prudentópolis/PR [8] vs Foz do Iguaçu/PR [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00  Maringá FC/PR   vs Toledo CW/PR [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00  União/PR   vs Coritiba/PR [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[10] Rio Branco/PR [10] vs Cascavel/PR [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[3] Paraná/PR [3] vs Londrina/PR [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0101h30[B-9] Macaé/RJ [B-9] vs Portuguesa/RJ [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0101h30[B-7] Bangu/RJ [B-7] vs Nova Iguacu/RJ [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[B-4] Botafogo/RJ [B-4] vs Boavista/RJ [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0104h00[B-5] Madureira/RJ [B-5] vs Fluminense/RJ [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[13] Cruzeiro PoA/RS [13] vs Veranópolis/RS [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[1] São José PoA/RS [1] vs Grêmio/RS [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00  São Luiz/RS   vs Brasil Pelotas/RS [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[7] SC São Paulo/RS [7] vs Caxias/RS  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[3] Internacional/RS [3] vs Avenida/RS  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[4] Juventude/RS [4] vs Novo Hamburgo/RS [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[7] RB Brasil/SP [7] vs Linense/SP [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[9] Sao Bento/SP [9] vs Ponte Preta/SP [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[5] Novorizontino/SP [5] vs Sao Caetano/SP  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[8] Ferroviária/SP [8] vs Botafogo/SP [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[13] Santo André/SP [13] vs Mirassol/SP [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00  Bragantino/SP   vs Palmeiras/SP [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[2] Corinthians/SP [2] vs São Paulo/SP [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[3] Santos/SP [3] vs Ituano/SP [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h30  BSG Chemie Leipzig   vs Energie Cottbus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[1-3] Sunderland U23s [1-3] vs Arsenal U23s [1-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[1-12] Liverpool U23s [1-12] vs Derby U23s [1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0106h30[A-1] Melb. Victory Youth [A-1] vs Perth Glory Youth [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất