Ngày GiờTrận ĐấuChâu ÁTài XỉuChâu Âu
27/0120h00  FC Basel   vs FC Luzern  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h30[2] RB Leipzig [2] vs Hamburger SV [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h30[4] Borussia Dortmund [4] vs SC Freiburg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h30[18] 1.FC Köln [18] vs FC Augsburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h30[1] Bayern München [1] vs Hoffenheim [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h30[13] VfB Stuttgart [13] vs Schalke 04 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0100h30[16] Werder Bremen [16] vs Hertha BSC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[15] Angers SCO [15] vs Amiens SC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[13] Girondins Bordeaux [13] vs Lyon [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[11] Dijon FCO [11] vs Stade Rennais [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[14] AS Saint-Étienne [14] vs SM Caen [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[7] Guingamp [7] vs FC Nantes [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[17] Lille OSC [17] vs Strasbourg [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[3] Olympique Marseille [3] vs AS Monaco [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[20] FC Metz [20] vs OGC Nice [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[1] Paris St. Germain [1] vs Montpellier HSC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[19] Toulouse FC [19] vs Troyes AC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0100h45[4] PEC Zwolle [4] vs Vitesse Arnhem [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0100h45[16] FC Twente [16] vs PSV Eindhoven [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h45[15] NAC Breda [15] vs VVV Venlo [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[1] Skenderbeu [1] vs Vllaznia Shkodër [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[3] FK Kukesi [3] vs Flamurtari Vlore [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[10] KS Lushnja [10] vs Luftëtari Gjirokastër [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[5] Partizani Tirana [5] vs KF Kamza [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[5] Partizani Tirana [5] vs FK Kukesi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[6] KF Kamza [6] vs Skenderbeu [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[8] Vllaznia Shkodër [8] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[4] Flamurtari Vlore [4] vs KS Lushnja [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[2] KF Laci [2] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[2] KF Laci [2] vs Luftëtari Gjirokastër [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[7] Glentoran Belfast [7] vs Coleraine FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[12] Ballinamallard Utd [12] vs Cliftonville Belfast [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[8] Dungannon Swifts [8] vs Ards FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[3] Glenavon [3] vs Warrenpoint Town [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[6] Ballymena United [6] vs Linfield Belfast [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[1] Crusaders Belfast [1] vs Carrick Rangers [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[15] AO Kerkyra [15] vs AO Platanias [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h15[14] Apollon Smyrni [14] vs Panathinaikos [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0100h30[2] AEK Athens [2] vs Lamia FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[14] Hapoel Acre [14] vs Hapoel Haifa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[2] Hapoel Be'er Sheva [2] vs Hapoel Ra'anana [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[11] Hapoel Ashkelon [11] vs FC Ashdod [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[10] Maccabi Haifa [10] vs Maccabi Petah Tikva [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[5] Bnei Yehuda [5] vs Maccabi Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[6] Maccabi Netanya [6] vs Beitar Jerusalem [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[8] Bnei Sakhnin [8] vs Ironi Kiryat Shmona [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[13] Tarxien Rainbows [13] vs Mosta FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[14] Lija Athletic [14] vs Naxxar Lions [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[5] Hibernians Paola [5] vs Gzira United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h15[12] St. Andrews [12] vs Floriana FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[11] Olympiakos Nic. [11] vs AEL Limassol [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[6] Omonia Nicosia [6] vs Nea Salamina [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[14] Ethnikos Achnas [14] vs Aris Limassol [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[2] Apollon Limassol [2] vs APOEL FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[8] Pafos FC [8] vs Anorthosis FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[9] Alki Oroklini [9] vs Ermis Aradippou [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[3] AEK Larnaka [3] vs Doxa Katokopia [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0113h35[10] Wellington Phoenix [10] vs Adelaide United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0115h50[8] Central Coast Mariners [8] vs Brisbane Roar [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h30[10] Khor SC [10] vs Kharaitiyat [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h30[5] Umm Salal SC [5] vs Ahli Doha [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h40[1] Al Duhail SC [1] vs Rayyan SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0108h00[10] Tigres UANL [10] vs Pachuca CF [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0108h06[2] Club León [2] vs Club Necaxa [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0110h00[14] Guadalajara Chivas [14] vs CF Monterrey [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0110h00[5] Club América [5] vs Club Atlas [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h30[13] Platinum Stars [13] vs Orlando Pirates [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h30[12] Polokwane City [12] vs Ajax Cape Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h30[4] Kaizer Chiefs [4] vs Mamelodi Sundowns [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h15[9] SuperSport United [9] vs Bidvest Wits [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[15] Nottingham F. [15] vs Preston NE [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[19] Barnsley [19] vs Fulham FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[23] Birmingham City [23] vs Sunderland [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[11] Brentford FC [11] vs Norwich City [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[5] Bristol City [5] vs QPR [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[22] Burton Albion [22] vs Reading FC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[3] Cardiff City [3] vs Bolton Wanderers [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[20] Hull City [20] vs Leeds United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[12] Ipswich Town [12] vs Wolverhampton [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[9] Middlesbrough [9] vs Sheffield Wed [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[16] Millwall FC [16] vs Derby County [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[6] Sheffield Utd [6] vs Aston Villa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[13] Avellino [13] vs Cremonese [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[4] FC Bari 1908 [4] vs Empoli FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[7] Cittadella [7] vs Frosinone [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[10] Carpi FC [10] vs Spezia Calcio [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[1] Palermo [1] vs Brescia Calcio [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[5] Queen of the South [5] vs Brechin City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[2] Dundee United [2] vs Greenock Morton [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[9] Falkirk FC [9] vs Inverness CT [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[4] Livingston FC [4] vs Dumbarton FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h30[2] Cercle Brugge [2] vs Roeselare [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h30[4] Lierse SK [4] vs Union Saint-Gilloise [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h30[3] FCO Beerschot Wilrijk [3] vs Tubize [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h30[1] OH Leuven [1] vs Westerlo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[6] CA Aldosivi [6] vs Atletico Rafaela [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[10] Brown de Adrogué [10] vs Sarmiento Junín [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[4] Agropecuario AAC [4] vs Los Andes [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[19] All Boys [19] vs Deportivo Morón [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0111h00[13] Murciélagos FC [13] vs Zacatepec [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0108h00[5] Alebrijes de Oaxaca [5] vs Mineros de Zacatecas [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0109h00[2] FC Juárez [2] vs UAEM [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0109h00[3] Tampico Madero [3] vs Correcaminos UAT [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[18] Southend Utd [18] vs Scunthorpe Utd [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[15] Blackpool [15] vs Charlton Athletic [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[24] Bury FC [24] vs Peterborough [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[19] Milton Keynes Dons [19] vs Rotherham [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[3] Blackburn Rovers [3] vs Northampton [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[5] Bradford City [5] vs AFC Wimbledon [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[17] Doncaster Rovers [17] vs Bristol Rovers [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[13] Gillingham [13] vs Fleetwood Town [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[20] Oldham Athletic [20] vs Plymouth Argyle [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[7] Portsmouth [7] vs Shrewsbury [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[14] Walsall FC [14] vs Rochdale [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[1] Wigan Athletic [1] vs Oxford United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[12] Carl Zeiss Jena [12] vs Hallescher FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[16] FSV Zwickau [16] vs Sonnenhof Großaspach [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[1] Magdeburg [1] vs Meppen [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[17] Preußen Münster [17] vs Würzburger Kickers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[9] VfR Aalen [9] vs Chemnitzer FC [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[8] Karlsruher SC [8] vs Werder Bremen II [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[15] VfL Osnabrück [15] vs Fortuna Köln [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[2] Paderborn [2] vs Sportfreunde Lotte [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[4] Hansa Rostock [4] vs RW Erfurt [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[5] Unterhaching [5] vs SV Wehen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[7] East Fife [7] vs Forfar Athletic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[6] Airdrieonians FC [6] vs Arbroath FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[4] Queen's Park FC [4] vs Ayr United [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[3] Alloa Athletic [3] vs Raith Rovers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[8] Albion Rovers [8] vs Stranraer FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0102h00[3] Atlético Mineiro/MG [3] vs Patrocinense/MG  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0102h00[6] Atlético/PR [6] vs Cianorte/PR [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0102h00[B-4] CR Flamengo/RJ [B-4] vs Vasco da Gama/RJ [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[6] Lincoln City [6] vs Newport County [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[22] Chesterfield [22] vs Stevenage FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[9] Swindon Town [9] vs Crewe Alexandra [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[4] Wycombe [4] vs Coventry City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[13] Carlisle Utd [13] vs Forest Green [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[19] Morecambe FC [19] vs Mansfield [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[12] Cambridge Utd [12] vs Notts County [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[14] Crawley Town [14] vs Accrington Stanley [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[5] Exeter City [5] vs Yeovil Town [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[16] Cheltenham [16] vs Barnet [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[17] Grimsby Town [17] vs Luton Town [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[18] Port Vale [18] vs Colchester Utd [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[2-9] Stoke City U23s [2-9] vs Southampton U23s [2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0112h30[B-2] Newcastle Jets Youth [B-2] vs WS Wanderers Youth [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0112h30[B-5] Canberra Utd Youth [B-5] vs Sydney FC Youth [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0107h00[A-4] Adelaide Utd Youth [A-4] vs Brisbane Roar Youth [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by bongda352.com. All rights reserved - Tổng hợp lịch thi đấu các trận bóng đá mới nhất